ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

ChampionShipManager 2003-2004 [MF/ไม่มีลิ้งค์หาเงิน]

------------------------------

Picture

------------------------------

ภาคนี้ใครเคยเล่นก็มาสอนกันได้นะครับ ผมก็เล่นมานานแล้วก็ติดเลิกไม่ได้ซักที
    ใครมีปัญหาไรถามได้นะครับ

Part1 - No Adf.ly
    Password Click

สำหรับใครอยากได้ตัวนักเตะดีๆนะครับใช้ตัว CM Scout นะครับ
    นี่เลย Click [ขออภัยที่ต้องลงเว็บนี้เพราะ MF เอาลงไม่ได้เพราะว่ามันหาว่ามีไวรัส แต่จริงๆไม่มีนะ]

ตัว Update 2012 ครับล่าสุดถึงเดือน ก.พ.2555 ครับ
    Cilck

วิธีลงตัวอัพเดทนะครับ แตกไฟล์ไว้ใน CM0304/data/db

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากนะครับแต่มีไวรัศแฝงมาเพียบเลยครับ
    ทั้ง ออโตรัน
    วอม
    และก็อะไรไม่รู้ครับ4ตัว
    อัพโหลดเองหรือเปล่าครับ

แก้ไขรอบ2
    ตอนนี้โดนแพร่กระจายอย่างหนักเลย ขอบคุณที่ทำให้ลงวินโดว์ใหม่นะครับ

ปล.
    ใครลงแล้วไม่โดนแสดงว่าผมผิดเองนะครับขออภัยเพราะโหลดเสร็จแต่ไฟล์ จะเอ๋เลยกักและลบ
    รีเครื่อง เปิดมายังอยู่กระจายไวมาก เศร้าใจ
    ยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ เพราะผมก็ก๊อปให้เพื่อนผมเล่นเยอะแยะ เค้าก็ไม่มีปัญหาอะไรกัน ยังไงก็ขอโทษละกันนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Plumes19 : 16th April 2012 เมื่อ 14:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    คนรักอยู่ไหน หัวใจอยู่นั้น =w=
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941
    มาเจิมให้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ

My Name Is SuZuKung
    Yoo~! Pleased to see you
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    เจิมๆเป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ชอบอ่ะ แต่เล่นภาคใหม่ดีกว่า หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    + ให้ ดีกว่าไม่ได้อะไร

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ขอบคุณมากนะครับแต่มีไวรัศแฝงมาเพียบเลยครับ
    วอม

แก้ไขรอบ2
    ตอนนี้โดนแพร่กระจายอย่างหนักเลย ขอบคุณที่ทำให้ลงวินโดว์ใหม่นะครับ

ปล.
    ใครลงแล้วไม่โดนแสดงว่าผมผิดเองนะครับขออภัยเพราะโหลดเสร็จแต่ไฟล์ จะเอ๋เลยกักและลบ
    รีเครื่อง เปิดมายังอยู่กระจายไวมาก เศร้าใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย real21th : 11th April 2012 เมื่อ 00:06

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    วอม
    อัพเองครับมีไวรัสก็ขออภัยด้วยครับ เพราะเครื่องผมก็ไม่เป็นไร ขอโทษนะครับ
    ไม่เป็นไรครับ
    เป็นพวกออโต้รัน
    ที่สำคัญมีอีก2ตัวลบไม่ครับผมกำลังเช็คดูว่าคืออะไร
    เพราะมันกระจายครับ
    ครับขอโทษด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Plumes19 : 11th April 2012 เมื่อ 00:13

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ไม่เป็นไรครับ
    เป็นพวกออโต้รัน
    ที่สำคัญมีอีก2ตัวลบไม่ครับผมกำลังเช็คดูว่าคืออะไร
    เพราะมันกระจายครับ