ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4

Cool แจก >> IDM 6.08 build 5 ล่าสุด Full + Patch Crack ถาวร + โหลดทุกเว็บเร็วขึ้น 100% fix bug

idm 6.08 build 5 :
    เป็นอีกหนึ่งโปรแกรมที่จะช่วยเพิ่มความสามารถความเร็วและการบริหารงานการดาวน์โหลดไฟล์ ต่างๆนะครับ โดยทางผู้ผลิตเค้าบอกว่าสามารถเพิ่มความเร็วได้ถึง 500 % เลยทีเดียว ด้วยวีธีการแบ่งไฟล์แบบ ส่วนต่างๆในการดาว์นโหลดแบ่งกันดาว์นโหลด ซึ่งมีคุณสมบัติที่ดีมากๆเลยนะครับ ทั้งการแบ่งตารางการโหลด โหลดไพล์ที่โหลดค้างไว้ต่อ โหลดต่อเนื่องเมื่อ internet เรามีปัญหา แถมตัวนี้ยังออกแบบมาเพื่อลองรับการดาวน์โหลดไฟล์ได้หลากหลายรูปแบบเช่น มัลติมีเดียทั้ง MP3 Audio และ DVD, MPEG อีกต่างหาก แนะนำให้ใช้ดูกันครับ

มีอะไรเพิ่มเข้ามาบ้างใน idm 6.08 build 5?
    (Released: Dec 27, 2011)
    - ชัพพอร์ต firefox 10
    - แก้ไข bug ต่างๆ

ปล.ซ้ำขออภัยนะคับ

>>>>>>>> โหลดคลิ๊ก <<<<<<<<<<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ใช้ได้นะเออ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    75/3 m. 6 Lop Buri Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ใช้ได้จริงอะปล่าวอะ

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,971
    ของผมใช้ 6.07 ยังใช้ได้อยู่เลย คงยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้มัง
    ติดตามได้ที่ www.bodyslamband.com หรือ www.bodyslamfc.com