ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอถามเรื่องต่อใบขับขี่หน่อยครับ

คือว่าวันที่12นี้ผมจะไปต่อใบขับขี่รถจักรยานยนต์ชั่วคราวครับ แต่ว่าใบขับขี่ผมหมดอายุแล้วนะ(หมดวันที่11)

-อยากถามว่าวันที่12(พรุ่งนี้)กรมขนส่งเค้าเปิดให้บริการต่อใบขับขี่รึเปล่าครับ ? เห็นเพื่อนผมบอกต้องเสาร์แรกของเดือนผมก็ไม่แน่ใจว่ารวมถึงต่อใบขับขี่ด้วยรึเปล่า

-ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อันแรกไม่แน่ใจ

อันที่สอง เอาใบรับรองแพทย์
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมขับมาทั้งชีวิต ไม่เคยมีใบขับขี่เลย โดนปล่อยตลอด 555

อยากไปทำบ้าง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ข้อแรก
    วันที่ 12 ทางราชการทำงานปกติครับ
    ไปแต่เช้าๆ ประมาณ 8.30 นะครับ จะได้เร็วดี

ทดสอบร่างกาย 3 อย่าง ก็ถ่ายรูปทำบัตรเลยครับ

ข้อสอง
    มีใบรับรองแพทย์แล้วก็สำเนาบัตรประจำตัวประชาชนครับ

เรื่องหมดอายุไม่มีปัญหาครับ เพราะหมดอายุไม่เกินหนึ่งปี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sodamint : 11th April 2012 เมื่อ 20:38

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ผมขอนอกเรื่องนิดหน่อยนะครับ ใบขับขี่รถยนต์นี่ ใช้เวลาสอบใบขับขี่กี่วันครับ ผู้รู้ช่วยแนะนห่อยครับ

Fuuu' ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    2 วัน ครับ เขาเปลี่ยนนระบบ เพิ่มความปลอดภัย อบรม 4 ชั่วโมงเเล้วสอบครับ

ส่วนวันถัดมาก้จะให้ สอบ ขี่ครับ

ส่วนหมดอายุเเล้วก็ไปต่อปกติครับ

ไม่ก็น่าจะไปนั่งฟังเขาบ่นปกติครับเตียมใบรับรองเเพทไว้ก็ดีครับ
    อันนี้ ถ้าหากขาดเกิน2ปี ต้องไป ทำบัตรใหม่ครับ ต่อเพิ่มไมได้

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    มีสาระครั้งเเรก ถ้าผิดพลาดไรไปก็ต้องขอโทษด้วย เพราะผมไปนั่งฟังเขาบ่นมา 55555

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ครับ ผมสงสัยนิดหน่อยกะจะไปทำ เห็นเค้าบอกเปลี่ยนระบบใหม่ 2หรือ 3 วัน ไม่แน่ใจ เลยมาถาม จะได้หาวันว่างๆไปครับ ขอบคุณมากครับ

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    บัตรประจำตัวประชาชน กับ ใบรับรองแพทย์ 2แค่นั้นเอง