ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

คือผมเล่นเกม Prototype แล้วค้างนะครีบช่วยผมหน่อย

เกมด่าน2ตอนตัวเอกหนีออกมาแล้วมันให้ล๊อคแล้วเขวี้ยงแท๊กซี่ไปที่คอปเตอร์นะครับแล้วมันค้างเลยแต่ตัวอื่นสิ่งอื่นยังเคลื่อนไหวอยู่ครับยกเว้นตัวเราค้างอยู่ท่ายกนะครับทุกอย่างเคลื่อนไหวได้ยกเว้นตัวเรา ช่วยหน่่อยครับอยากเล่นมากเลยอุตส่าลงได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครทราบวิธีแก้ช่วยบอกผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อยากเล่นมากเลยช่วยทีครับ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ก็ออกเกมมาก่อน รีตาช เริ่มเล่นใหม่ ไม่รู้จะได้ปาว ใงลองดู
    เกมนี้มัน เนื้อเรื่องยาวเลย ถ้ายังไม่ได้ ก็ลองเช็คแสปกดู
    อัพเดต dx สุดท้ายหาแผ่นใหม่มาลง เล่นได้ไวๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    คือ ถ้าสเปคเครื่องผมว่าน่าจะไม่ใช่นะครับ แรม 4กิก การ์ดจอ อิวิเดีย 1กิก อินเทลคอ ไอ3 มันเล่นสบายยุวแล้วนะครับ ผมไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร ลงใหม่3รอบแล้วอยากเล่นมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    คือ ผมลงไว้ ไดร์ฟ D นะ DX ไม่รู้เหมือนกันจำไม่ได้นะครับ แต่มันมากับแผ่นในไฟล์ iso. ที่คุณ salim ในบอร์ดโหลดเกมอัพไว้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    DX ในแผ่นตอนลงมันบอกเป็น DX(R) นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    กดปุ่ม Tab ค้างไว้แล้วลองขยับเม้าส์ดูครับ เกมกำลังสอนให้เรายกและขว้างสิ่งของไปยังเป้าหมาย

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ผมเคยโหลดตัวrepackจากแวปนี้มาก้เล่นได้ไหลลื่นดี
    เสปกคุณเล่นได้เหลือเฟือ ใช้ xp ปาวครับ
    การอัพเดตDXก็เซิฟหาไฟล์อับเดต DXมาไว้ในเครื่องกดอัพเลยครับเด๋วมันโหลดติดตั้งให้เอง
    มันอาจจะไม่ใช่ปัญหาก็ได้แค่อยากให้ลองหลายๆทาง เปลี่ยนมาลงไดว์cบ้างก็ได้
    ไม่ได้จริงๆลองหาโหลดตัวrepackจากแวปนี้มาลองลงประมาน3Gกว่าๆมั้งเล่นได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    2
    * ที่ tab นะครับ มันสอนเสร็จแล้วนะครับแล้วมันประมาณว่า ตัวเราขยับไม่ได้ แต่สิ่งรอบข้างขยับได้นะครับ

*คุณpop 99 ของผมเป็นวินโด 7 นะครับ จะเกี่ยวกันไหม แล้วไอ DX(R)เนี่ยมันต่ำกว่า DX 10 เหรอครับ หรือมันเป็นยังไง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมสามารถเล่นได้แล้วครับ ผมแก้ไขด้วยการลบ ลงใหม่หมดเลยทั้งตัวเกมและDX โดยการย้ายไปลงไดร์ฟ C นะครับ ขอบคุณามากครับ

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    มันให้ล็อคเป้าครับ ล็อคทุกอย่างที่เป็นศัตรู ที่ลงมาจาก ฮ. ให้ครบ แล้วปาไปเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แก้

ทไม่เกียวกับตัวเกมคับ คุณต้องกด TAB ค้างไว้แล้วลากเมาส์ไปที่ทหาร กับ เฮริคอปเตอร์ โดยกด TAB ค้างไว แล้วสัดไปเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กด tab ค้างไวแล้วเลื่อนเมาส์ไปที่ทหารทุกคน โดยอย่าปล่อย tab แล้วซัดไปเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pepwolver อ่านกระทู้
    ทไม่เกียวกับตัวเกมคับ คุณต้องกด TAB ค้างไว้แล้วลากเมาส์ไปที่ทหาร กับ เฮริคอปเตอร์ โดยกด TAB ค้างไว แล้วสัดไปเลย
    ขุดหาพระแสงเหรอครับ ? = =
    ปล.หยาบขออภัย