ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

Exclamation ตกลงชอบปะว่ะกระเทยแบบเราอะ

คือเราก็อะนะอยู่กับเพื่อนที่เป้ันนตุสด้วยกันเเต่ละคนก็นิาัยเเตกต่างกันสุดมีอยู่ 5 คน คนแรกออกแนวบ้าผู้ชาย คนที่สอง ออกแนวเงียบมาก
    คนที่สามออกเเนวดัดจริตมากแต่งสาวเลยคนเนี้ย คนที่สี่นี้ก็นิ่งเหมือนคนที่สอง ส่วนเราก็เป็นพวกสาวห้าวอะ55+ชาวร๊อคนิสๆเเล้วมีอยู่วันนึงมันเพิ่งเปิดเรียนซัมเมอร์ใช่ปะก็มีเด็กใหม่มาหน้าตาดีโหกๆเลย ไอ้พวกเพื่อนมันก็กรี๊ดกร๊าดกันได้ประมาณสามวันจนอยู่ดีดีไอ้หล่อเดิมมาหาเรามันไม่เดินมาหาคนอื่นเลยนะมันเดินมาหาเรามันบอกเกลียจกระเทย เราเลยด่าเเม่งเลยว่า********ตายหรอว่ะเป้นเเล้วไงว่ะ***(โทดนะที่ใช่คำไม่สุภาพ)เพื่อนเด้กใหม่มันก็งงเเล้วมันก็ซูบซิบกันเเล้วมันก็หายไปเลยพอวันถัดมามันก็มองเราตอนเราเดินมาหน้าโรงเรียนเเล้วมันก็เดินมาคุยกับเราเเล้วก็ทำท่าสนิทสนมดูดิเเม่งกวนตีนว่าปะเเล้วพอมีรุ่นน้องมาเป็นเด้กม.3คือเราอยู่ม.4มันมาถามว่าโหพี่เเรงจังนะมีเเฟนเเล้วหรอ เราจะตอบอบู่เเล้วว่าไม่ใช่เเต่มมันดันตอบว่า เนี้ยเเฟสพี่เองเราก็มองหน้ามันมันก็ยิ้มเเล้วก็เดินจับมือเราไปเลยอะเราก็บอกเห้ยปล่อยมันก็บอกว่าเขินหรอเราก็บอกว่าเขิลบ้าไรมันก็บอกว่ามันจะขอโทษที่ทำให้เป็นเรื่องเมื่อวานเเล้วมันก็ขอเบอร์เราเฟสเรางี้เเม่งแกล้งเราเปล่าว่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surapit123 อ่านกระทู้
    คือเราก็อะนะอยู่กับเพื่อนที่เป้ันนตุสด้วยกันเเต่ละคนก็นิาัยเเตกต่างกันสุดมีอยู่ 5 คน คนแรกออกแนวบ้าผู้ชาย คนที่สอง ออกแนวเงียบมาก
    คนที่สามออกเเนวดัดจริตมากแต่งสาวเลยคนเนี้ย คนที่สี่นี้ก็นิ่งเหมือนคนที่สอง ส่วนเราก็เป็นพวกสาวห้าวอะ55+ชาวร๊อคนิสๆเเล้วมีอยู่วันนึงมันเพิ่งเปิดเรียนซัมเมอร์ใช่ปะก็มีเด็กใหม่มาหน้าตาดีโหกๆเลย ไอ้พวกเพื่อนมันก็กรี๊ดกร๊าดกันได้ประมาณสามวันจนอยู่ดีดีไอ้หล่อเดิมมาหาเรามันไม่เดินมาหาคนอื่นเลยนะมันเดินมาหาเรามันบอกเกลียจกระเทย เราเลยด่าเเม่งเลยว่า********ตายหรอว่ะเป้นเเล้วไงว่ะ***(โทดนะที่ใช่คำไม่สุภาพ)เพื่อนเด้กใหม่มันก็งงเเล้วมันก็ซูบซิบกันเเล้วมันก็หายไปเลยพอวันถัดมามันก็มองเราตอนเราเดินมาหน้าโรงเรียนเเล้วมันก็เดินมาคุยกับเราเเล้วก็ทำท่าสนิทสนมดูดิเเม่งกวนตีนว่าปะเเล้วพอมีรุ่นน้องมาเป็นเด้กม.3คือเราอยู่ม.4มันมาถามว่าโหพี่เเรงจังนะมีเเฟนเเล้วหรอ เราจะตอบอบู่เเล้วว่าไม่ใช่เเต่มมันดันตอบว่า เนี้ยเเฟสพี่เองเราก็มองหน้ามันมันก็ยิ้มเเล้วก็เดินจับมือเราไปเลยอะเราก็บอกเห้ยปล่อยมันก็บอกว่าเขินหรอเราก็บอกว่าเขิลบ้าไรมันก็บอกว่ามันจะขอโทษที่ทำให้เป็นเรื่องเมื่อวานเเล้วมันก็ขอเบอร์เราเฟสเรางี้เเม่งแกล้งเราเปล่าว่ะ
    ผมว่าชัวร์99.99%อีก0.01%ผมแทงกั๊กไว้เผื่อพลาด
    Athlon LE-1640 , HD6670 1GB DDR5 , 3GB DDR2 800

กล่าวขอบคุณ
    0
    แน่ปะเนี้ย55+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    = = ชวนมันไปเล่นห้อง เอายาสลบให้มันกิน ห้าห้าห้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mutongyoza อ่านกระทู้
    = = ชวนมันไปเล่นห้อง เอายาสลบให้มันกิน ห้าห้าห้า
    ตามนั้นเลยครับๆ หลังจากนั้นพอมันตื่นมาก็บอกมันว่า แดก ขี้ กรูส์
    Athlon LE-1640 , HD6670 1GB DDR5 , 3GB DDR2 800

กล่าวขอบคุณ
    0
    เเน่ไหมอะอยากรุ้

กล่าวขอบคุณ
    0
    แรงส์มากเฟ้ย

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ผมก็โดนเทยจีบแต่มันดันเป็นเพื่อนผม ไม่รู้เอาจริงหรือเอาเล่น โทรได้โทรดี ผมว่าเทยนี้เข้าถึงจิตใจยากกว่าผู้หญิงซะอีก เดาทางไม่ถูก....สยอง

ทำไมผมอ่านรู้สึก ร้อนๆที่สันหลังขึ้นมา ตั้งแต่กรี๊ดๆอะ

ปล.ผมกลัว จขกท มากเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    มาอีกละ ไอ้สมาชิกใหม่ปัญญาอ่อ* ภาษาวิบัติกระจุย สงสัยมาจาก Hi5,Facebook บอร์ดนี้ไม่ชอบพวกภาษาวิบัตินะครับ -*-

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เคยโดนเตะปากปะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    มันหลอกอัดตูดครับ

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ****ดดกระเทยโหดนะเว้ยอย่าไปว่าอะไรเค้า
    50/50

ส่วนหนึ่งเค้าอาจจะมาแกล้งเพื่อโชว์ฟอร์มให้เพื่อนเห็น

อีกส่วนหนึ่งก็แล้วแต่จะคิดน้า

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ขอโทษเหมือนกันครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomth : 12th April 2012 เมื่อ 20:30
    ---------------------- THE POWER ----------------------

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    ไอพวก จัมผิด บอกภาษาวิบัติ นอกจากคุณจะไม่เตือนเขาดีๆ ละคุณยังว่าเขาอีก เฮ้อ อัคติเยอะจังนะ มันถึง ดราม้า จนถึงทุกวัน ก็เพราะ มีแต่คนอัคติแบบคุณเนี่ยแหระ @bazin456
    ใช่ผมเจอมาเยอะบอกคนอื่นภาษาวิบัติแล้วตัวเองก็วิบัติเหมือนกันอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    นี้มันบอร์ดคุยเรื่องเจ๊นะมาคุยเรื่ีองภาษาวิบัติเจ๊รับไม่ด้๊าย55+คุยไปเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    ไอพวก จับผิด บอกภาษาวิบัติ นอกจากคุณจะไม่เตือนเขาดีๆ ละคุณยังว่าเขาอีก เฮ้อ อัคติเยอะจังนะ มันถึง ดราม้า จนถึงทุกวัน ก็เพราะ มีแต่คนอัคติแบบคุณเนี่ยแหระ @bazin456
    ตกลงคุณจะสื่อคำว่า อคติ เหรอ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    น่าเผื่อใจไว้หน่อยนะครับ จะได้ไม่เจ็บมาก
    ผมก็มีเพื่อนเป็นแบบ จขกท.นี่แหละ ผมก็ไม่เห็นเกลียดนะ แต่ผมไม่ชอบพวกที่มันแรดๆ อ่ะ ชอบแบบนิ่งๆ มากกว่า ฮ่าๆ
    แต่ก็ชอบหญิงอยู่ดีอ่ะ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ผมอ่านไปละงงๆนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peetdekdeee อ่านกระทู้
    ตกลงคุณจะสื่อคำว่า อคติ เหรอ
    ไม่ได้ต้องการสื่ออะไรหรอกครับ แค่อยากให้ น้อยๆลงหน่อย ขอโทษครับ พิมผิด TT เดี๋ยวแแก้จ้า
    ---------------------- THE POWER ----------------------

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เจ๊ สนใจเด็ก ม.3 ป๊ะล่ะ ... ><

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมว่าอยู่ห่างเขาไว้ดีกว่านะครับ - - พวกนี้ดูเเล้วมันน่ากลัวยังไงก็ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ไอพวก จับผิด บอกภาษาวิบัติ นอกจากคุณจะไม่เตือนเขาดีๆ ละคุณยังว่าเขาอีก เฮ้อ อคติเยอะจังนะ มันถึง ดราม้า จนถึงทุกวัน ก็เพราะ มีแต่คนอคติแบบคุณเนี่ยแหระ @bazin456
    พี่พูดถูก

กล่าวขอบคุณ
    456
    งะ ขอโทษครับ ผมแค่ทนไม่ได้กับเรื่องพวกนี้ แต่ก็ต้องขอโทษทีละครับ ยังไงก็พยายามอย่าวิบัติมากเกินไปนะครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bazin456 อ่านกระทู้
    งะ ขอโทษครับ ผมแค่ทนไม่ได้กับเรื่องพวกนี้ แต่ก็ต้องขอโทษทีละครับ ยังไงก็พยายามอย่าวิบัติมากเกินไปนะครับ
    กรรม ไม่ต้องขอโทษหรอกครับ เดี๋ยวผมจะรีบลบให้ครับ ขอโทษเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    456
    ถึงเรบบนไม่เป็นไรครับ แต่ถึงจขกท.
    คุณลองเป็นผู้ชายดูก่อนครับ ทำตัวแมนๆ หน้าตาหล่อเข้าไว้ แล้วลองหาแฟนสักคน แล้วคุณก็สนิทไปเรื่อยๆ จนขั้นเทพ แล้วลอง....กัน แล้วคุณจะเลิกเป็นกระเทยเลย เชื่อผม!!