ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

คุณว่าร่างกายผมผิดปกติไหม

ผมเป็นคนอ้วน สูง 159 หนัก 58 อายุ 14 ปี ผมนมใหญ่มากๆไม่เหมือนผู้ชาย แต่คนที่อ้วนกว่าผมกลับนมไม่ค่อยใหญ่เลย ผมไอนั่นยังเหมือนเด็กเหมือนเดิมไม่ใหญ่ขึ้นและไม่มีขนตรงนั้นด้วย
    (ถ้าทะลึ่งเกินไปก็ลบไปได้เลยนะครับ)

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ไม่หรอกครับ แดะมันก็คงมีเองละ = =

ผม สูง 171 หนัก 9x T_T (อยากลดแต่ก็ยังทำไม่ได้) อายุ 13 ย่าง 14 ครับ จะ 14 ก็ ตุลา นู้นครับ

ตามที่ จขกท บอกผมมีหมดละ

ส่วนใหญ่ขึ้นไหม ! ไม่ขอบอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ไม่ผิดครับบบ ตอนผมอ้วนผมก็เคยเป็น
    เมื่อก่อนผมสูง 167 หนัก100+ มันก็ใหญ่ แต่ตอนนี้ลดน้ำหนักแล้วเหลือ70 แล้ว มันก้เริ่มหายไปเอง แต่ที่หาย อาจจะเป็นเพระาผมวิดพื้นบ่อย หน้าอกเลยมีกล้ามแทน(นิดหน่อย)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ถ้าสงสัยจริงก็ปรึกษาแพทย์ครับ ถ้าไม่มีเวลาก็หาบอร์ดตอบปัญหาที่มีแพทย์หรือผู้รู้คอยตอบครับ เซิจหาในกูเกิ้ลดูครับ หาไม่ยาก

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ที่บอกว่าไอนั่น มันเหมือนเด็กเล็กเหมือนเดิม ก็เพราะว่า เป็น พันธุกรรมไงครับ ของพ่อเป็นยังไง ของลูกก็เป็นยังนั้น ไม่ต้องไปกังวลหรอก ส่วนที่บอกว่าขนมันยังไม่ขึ้นก็เพราะ ฮอร์โมนยังน้อยอยู่

ส่วนเรื่องหุ่น แต่ถ้าอยากหุ่นดีกว่านี้พี่ว่าน้องควร ออกกำลังกายทุกวัน+เข้าฟิตเน็ต แล้วที่สำคัญ ห้ามกินของหวานมากจนเกินไป แค่นี้ ครึ่งปี คุณน้องก็จะหุ่นดีเองแหละครับ

อายุแค่ 14 อย่าไปกังวลเลยครับ ร่างกายคนเรามันเปลี่ยนแปลงกันได้
    SLIPKNOT FAN CLUB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ผมว่ามี2เเบบครับ อ้วนเพละ กับอ้วนฟิตครับ

เพื่อนผม 168 หนัก 9X มันวิ่งเร็วกว่าผมอีกครับ ผม สูง165 หนัก 40 เอง ฟิตมาก

ปล. ผมชอบไปจับพุงมันอะ นิ่มดิ XD

กล่าวขอบคุณ
    958
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ canto2539 อ่านกระทู้
    ไม่ผิดครับบบ ตอนผมอ้วนผมก็เคยเป็น
    เมื่อก่อนผมสูง 167 หนัก100+ มันก็ใหญ่ แต่ตอนนี้ลดน้ำหนักแล้วเหลือ70 แล้ว มันก้เริ่มหายไปเอง แต่ที่หาย อาจจะเป็นเพระาผมวิดพื้นบ่อย หน้าอกเลยมีกล้ามแทน(นิดหน่อย)
    ลดได้ไงอะบอกหน่อย -0-

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    ไม่หรอกนะ ผมสูง 178 -180 หนัก 70 กว่าๆ ผอมแต่ไม่มาก ไม่ผิดปกติหรอก บางทีอาจอยู่ที่ พันธุ์กรรม ด้วยก็ได้ หรือไม่อาจอยู่ที่ นิสัยการกินของคุณเอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LookPhet อ่านกระทู้
    ไม่หรอกครับ แดะมันก็คงมีเองละ = =

ผม สูง 171 หนัก 9x T_T (อยากลดแต่ก็ยังทำไม่ได้) อายุ 13 ย่าง 14 ครับ จะ 14 ก็ ตุลา นู้นครับ

ตามที่ จขกท บอกผมมีหมดละ

ส่วนใหญ่ขึ้นไหม ! ไม่ขอบอก
    อายุ 13 สูงจังน่ะคับ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    จริงที่อยู่กับพันธุกรรม ผม 16 ปีหนัก 64 สูง 174 หุ่นเท่กำลังดี 555 ผมอยากหนักสัก 70 หุ่นมันจะดูล้ำขึ้นเพราะผมก็มีกล้ามอยู่เเล้ว เเต่มันดูหุ่นเล็ก ๆ ไปอยากเเบบดูเเมน ๆ อีกทั้ง ๆ ที่เป็นคนกินเยอะเเละทานข้าววันละ 5 มื้ออ่ะคิดดูดิ กินเเบบสุด ๆ เลยเเต่มันไม่อ้วน พิซซ่าถาดใหญ่ผมกินคนเดียวหมด เลย มันอยู่ที่คนด้วย กรูอยากอ้วน โว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย!

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amit อ่านกระทู้
    ผมเป็นคนอ้วน สูง 159 หนัก 58 อายุ 14 ปี ผมนมใหญ่มากๆไม่เหมือนผู้ชาย แต่คนที่อ้วนกว่าผมกลับนมไม่ค่อยใหญ่เลย ผมไอนั่นยังเหมือนเด็กเหมือนเดิมไม่ใหญ่ขึ้นและไม่มีขนตรงนั้นด้วย
    (ถ้าทะลึ่งเกินไปก็ลบไปได้เลยนะครับ)
    ที่ กระดอเล็กนั้น มันส่วนใหญ่กับคนอ้วน เเละพันธุกรรม ถ้าคนอ้วนจะเเบบยังไง อ่ะ เรียกว่าลงพุง เเล้วกันมันจะทำให้เล็กครับ เพราะส่วนของชาย นั้นมันจะเป็นกล้ามเนื้อ ทั้งดุ้น เลย ครับถ้าอ้วนมีไขมันก็ทำให้เล็ก อยากให้ ใหญ่ นั่งปั่น กระดอบ่อย ๆ สิครับ ห้ามชักนะ เหมือนเป็นการ ออกกำลัง กระดอไปในตัว ข้อมูลนี้เรื่องจริง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    958
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    อายุ 13 สูงจังน่ะคับ
    สูงแต่อ้วนครับ T_T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมอายุ 13 จะ14 ตุลาครับ สูง 165 หนัก53 (พูดได้ไม่อายใคร) ผผมเป็นนักกีฬาว่ายน้ำ แต่เดี๋ยวก็ไปเล่นดนตรี

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ผม สิ ผิดปกติ ยุ 14 สูง 187 หนัก 79

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    จริงที่อยู่กับพันธุกรรม ผม 16 ปีหนัก 64 สูง 174 หุ่นเท่กำลังดี 555 ผมอยากหนักสัก 70 หุ่นมันจะดูล้ำขึ้นเพราะผมก็มีกล้ามอยู่เเล้ว เเต่มันดูหุ่นเล็ก ๆ ไปอยากเเบบดูเเมน ๆ อีกทั้ง ๆ ที่เป็นคนกินเยอะเเละทานข้าววันละ 5 มื้ออ่ะคิดดูดิ กินเเบบสุด ๆ เลยเเต่มันไม่อ้วน พิซซ่าถาดใหญ่ผมกินคนเดียวหมด เลย มันอยู่ที่คนด้วย กรูอยากอ้วน โว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย!
    ที่นายไม่อ้วนก็เพราะว่าร่างกายนายมันเผาผลาญดี กินอะไรไปก็เรียบหมดมันก็เลยไม่อ้วน ก็รออายุเยอะกว่านี้ล่ะ มันอาจจะลดลงบางและก็คงอ้วนขึ้นได้น่ะนะ

ส่วนเจ้าของกระทู้ก็คงไม่ต้องคิดไรมาก อายุยังน้อย ก็อย่างที่ข้างบนบอกเล่นกีฬาบาง ร่างกายมันก็น่าจะเปลี่ยนรูปร่างเองล่ะครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amit อ่านกระทู้
    อย่าเครียดครับ ผมอายุ 15 ผอมมาก น้ำหนัก 40 สูง 164 ตรงไอนั่นผมไม่สนใจหรอกว่ามันจะเหมือนเดิมหรือถอกไปเลย ยังไม่ถึงเวลาต้องใช้ ส่วนขนอะ ผมเพิ่งมีตอนอายุ 14 ปลายๆ ตอนนี้หนวดยังไม่มี(ผู้หญิงยังเยอะกว่า)
    ขนรักแร้ก็ไม่มี ผมเฉยๆ ไม่ค่อยสนใจหรอก

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    โอยยย ไม่ต้องรีบคร้าบบบบบ เดี๋ยวมันก็มีเองงงง