ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 301

Exclamation :: ภาพสุดท้ายจากกล้องของศรวิชัย คงตันนิกูล ก่อนเหตุแบล็คฮอร์กตก ::

:: ภาพสุดท้ายจากกล้องของศรวิชัย คงตันนิกูล ก่อนเหตุแบล็คฮอร์กตก ::

จากโศกนาฏกรรมเหตุการณ์ เฮลิคอปเตอร์รุ่นแบล็คฮอร์กตก ที่แก่งกระจาน เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคมที่ผ่านมา จนเป็นเหตุให้มีผู้เสียชีวิต 9ศพ รวมถึงช่างภาพของช่อง 5ที่ติดตามไปปฎิบัติภารกิจ ตามที่ได้นำเสนอข่าวไปแล้วนั้นล่า สุดเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา ทางสถานีโทรทัศน์กองทัพบกช่อง 5 ได้นำเสนอภาพทั้งหมดจากกล้องที่นายศรวิชัย คงตันนิกูล ได้ถ่ายไว้ตั้งแต่ก่อนขึ้นเครื่องจนถึงวินาทีที่แบล็คฮอร์กตก
    โดยจาก ภาพเผยให้เห็นชัดว่าสภาพอากาศโดยรอบถูกปกคลุมไปด้วยเมฆหมอกหนาทึบ ซึ่งทำให้นักบินมองเห็นเส้นทาง จากนั้นภาพก็ได้ขาดหายไป จนนำไปสู่เหตุสุดสลดที่เกิดขึ้นในที่สุด

Credit : Mthai
    จากใจจขกท. : ขอร่วมไว้อาลัยอย่างสุดซึ้งครับ
    กำลังปรับปรุงลานเซ็น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    T T ทหารไทยกับนักข่าวผู้ไม่รู้อิโหน่อิเหน่อะไรเลย น่าสงสารมากครับ ....... เหมือนเป็นหนังเลย ถ้าถ่ายตอนเครื่องจะตกได้นี่คงจะรู้สาเหตุที่แน่แท้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    น่ายกย่องมากครับ ทั้งทหาร เเละ นักข่าว

(ตอนมีหมอกนึกถึง silent hill เลยอ่ะ)

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ขอแสดงความเสียใจกับทหารทุกนายและครอบครัว ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ถึงกู้ได้ ทั้งหมด แต่ก็ ใช่ว่า สามารถ นำมาออกได้ทั้งหมด แต่ก็อย่างว่าละครับ ทนดู ถึงตอนจะจบไม่ได้ จริงๆ
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,703
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ไปสู่สุขติ เต๊อะ
    SLIPKNOT FAN CLUB

Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,084
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ทำเพื่อชาติ ได้เงินเดือนเพียง "น้อยนิด" แต่ คนบางคน ทำเพื่อตัวเอง ได้เงินเดือน "มากมาย"
    "ขอบคุณครับ"

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ไอคนควรตายไม่ตาย คนดีๆไม่ควรตายดันตายซะงั้น

Tags for this Thread