ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 301

Exclamation :: ภาพสุดท้ายจากกล้องของศรวิชัย คงตันนิกูล ก่อนเหตุแบล็คฮอร์กตก ::

:: ภาพสุดท้ายจากกล้องของศรวิชัย คงตันนิกูล ก่อนเหตุแบล็คฮอร์กตก ::

จากโศกนาฏกรรมเหตุการณ์ เฮลิคอปเตอร์รุ่นแบล็คฮอร์กตก ที่แก่งกระจาน เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคมที่ผ่านมา จนเป็นเหตุให้มีผู้เสียชีวิต 9ศพ รวมถึงช่างภาพของช่อง 5ที่ติดตามไปปฎิบัติภารกิจ ตามที่ได้นำเสนอข่าวไปแล้วนั้นล่า สุดเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา ทางสถานีโทรทัศน์กองทัพบกช่อง 5 ได้นำเสนอภาพทั้งหมดจากกล้องที่นายศรวิชัย คงตันนิกูล ได้ถ่ายไว้ตั้งแต่ก่อนขึ้นเครื่องจนถึงวินาทีที่แบล็คฮอร์กตก
    โดยจาก ภาพเผยให้เห็นชัดว่าสภาพอากาศโดยรอบถูกปกคลุมไปด้วยเมฆหมอกหนาทึบ ซึ่งทำให้นักบินมองเห็นเส้นทาง จากนั้นภาพก็ได้ขาดหายไป จนนำไปสู่เหตุสุดสลดที่เกิดขึ้นในที่สุด

Credit : Mthai
    จากใจจขกท. : ขอร่วมไว้อาลัยอย่างสุดซึ้งครับ
    กำลังปรับปรุงลานเซ็น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    T T ทหารไทยกับนักข่าวผู้ไม่รู้อิโหน่อิเหน่อะไรเลย น่าสงสารมากครับ ....... เหมือนเป็นหนังเลย ถ้าถ่ายตอนเครื่องจะตกได้นี่คงจะรู้สาเหตุที่แน่แท้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    น่ายกย่องมากครับ ทั้งทหาร เเละ นักข่าว

(ตอนมีหมอกนึกถึง silent hill เลยอ่ะ)

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ขอแสดงความเสียใจกับทหารทุกนายและครอบครัว ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ถึงกู้ได้ ทั้งหมด แต่ก็ ใช่ว่า สามารถ นำมาออกได้ทั้งหมด แต่ก็อย่างว่าละครับ ทนดู ถึงตอนจะจบไม่ได้ จริงๆ
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ไปสู่สุขติ เต๊อะ
    SLIPKNOT FAN CLUB

Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ทำเพื่อชาติ ได้เงินเดือนเพียง "น้อยนิด" แต่ คนบางคน ทำเพื่อตัวเอง ได้เงินเดือน "มากมาย"
    "ขอบคุณครับ"

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ไอคนควรตายไม่ตาย คนดีๆไม่ควรตายดันตายซะงั้น

Tags for this Thread