ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] PRO EVOLUTION SOCCER 2014 [RELOADED|2013|FULL|ENG|5.79GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

CPU: Intel Core 2 Duo @ 1.8 GHz or AMD Athlon II X2 240
    GPU: DirectX 9.0c compatible with 512 MB RAM
    RAM: 1 GB
    HDD: 8 GB free space

เกมส์ PES 2014 พัฒนาด้านความสมจริงในการเล่นเกมส์ด้วยการใช้เอนจิ้น Fox Engine ที่เป็นตัวเดียวกับเกมส์ Metal Gear Solid 5 ในการพัฒนา ไม่ว่าจะเป็นเรื่องกราฟฟิกเกมส์, การบรรจุวัตถุหรือคนเชียร์ที่เป็นตัวละครพื้นหลังตัวเป็นๆ, ปรับปรุงระบบฟิสิกส์ของลูกบอลที่สมจริงขึ้น, เพิ่มการเล่นจิตวิทยาของฝ่ายตรงข้าม มีมันสมองในการคิดมากขึ้น นอกจากนี้ ยังมีโหมดฝึกหัดให้ผู้เล่นลองเล่นก่อนเข้าสู่สนามจริงด้วย
    สำหรับในภาคนี้ก็จะมีการปรับปรุงในส่วนของกราฟิคให้สวยสมจริง การเคลื่อนไหวที่เป็นธรรมชาติมากยิ่งขึ้น ตลอดจนบรรยากาศรอบสนามอย่างกองเชียร์ที่จะมีลูกเล่นและมีส่วนให้ผู้เล่นได้อารมณ์และสนุกยิ่งขึ้น
    เพื่อให้ดูเป็นเกมส์ที่จำลองการแข่งขันฟุตบอลจริงๆ สิ่งแรกที่ PES 2014 เน้นก็คือความสมจริงของลูกฟุตบอล ทุกสิ่งในสนามแข่งจะส่งผลต่อการเคลื่อนที่ของลูกฟุตบอลอย่างสมจริง ไม่ว่าจะแรงปะทะ มุมของแรงปะทะ พื้นสนาม น้ำหนักและส่วนสูงของนักเตะ ทุกอย่างล้วนเอามาคำนวนผลการเคลื่อนที่ของลูกฟุตบอลทั้งหมด รวมไปถึงระบบการส่งลูกที่ให้อิสระในการควบคุมลูกส่งมากขึ้น โดยการใช้อนาล็อคสติ๊ก และยังใช้รูปแบบเดียวกันในการตัดลูกส่งของคู่แข่งด้วย ซึ่งทำได้แบบ 360 องศา

วิธีติดตั้งเกมส์
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    - Mount image ไฟล์โดยใช้โปรแกรม Daemon Tools
    - ติดตั้งตามขั้นตอน
    - เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack ก็อบปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้
    - เข้าเกมส์ได้เลย !!

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06

Password : PREVSO2014.CCERTION-UPZIONISTIC

CD-KEY
    2ELE-LMYW-UDMT-L9HN-HPPH
    HNY6-JD2U-3CXK-4UC6-FUC2
    JPL4-CNTS-J5XS-SNMD-3FV3
    FKWL-F2C6-DTX6-7VE5-R93A

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 18th December 2013 เมื่อ 18:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เป็นกำลังใจให้คับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ REGISTRA อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้คับ
    ขอบคุณครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เป็นกําลังใจจ้า

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เป็นกําลังใจจ้า
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread