ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

ในวันสงกรานต์ มีเรื่องอยากถาม..

คือว่า ผ่านมา 2 วันนี้ ผมโดนกระเทยลวนลาม มาอ่ะ หลายรอบแล้ว เพื่อนผมก็ซวยก็โดนด้วย แต่ผมดี ปัดมือมันทัน เลยเอาออกได้ ส่วนเพื่อนผมโดนรุมครับ ผมก็ปล่อยมันไป 555 จนมันรอกดาได้ครับ เห้อ แรงกระเทยโครตเยอะเลย ขนาดแปลงเพศแล้ว 555 อยากถามว่า ชาว JKG โดนบ้างหรือป่าวครับผม

อ่อ.. .. . . ปล. คือท่านผู้ใดได้จับน่าอก หญิงสาว และตูดอันงามงอน และแก้ม นุ่มๆ ของเธอกันบ้างล่ะครับ (ในที่นี้คือเค้ายอมให้คุณจับนะครับ ผมก็ได้จับหมดเพราะเค้ายอมอ่ะนะ 555)

ก็มีเรื่องจะถามแค่นี้และครับ ขอให้สนุกกับวันสงกรานต์นะครับ ทุกท่าน โชคดี... ... .. .. .. . . .. .. .

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    ผมก็โดนครับ ดีนะมันไม่ทำไร แค่เอานมมาแนบหน้า

เสียดาย ไม่ได้ขยำปู้ยี้ปู้ยำมัน พอดีไปกับเพื่อนด้วย เดี๋ยวมันหาว่า เราเป็น..อีก

กล่าวขอบคุณ
    698
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    ผมก็โดนอะ โดนรุม3คนเลย -...-
    จะร้องไห่ก็ต่อเมื่อมันล้มเหลวจริงๆ

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ไม่ค่อยได้เจอกระเทยครับ ส่วนมากเต้นอยู่บนลำโพงอย่างเดียวที่สีลม ส่วนไอ้เรื่องจับเจิบไรนี่ ถึงให้ผมก็ไม่จับหรอกครับ เพราะเราไม่รู้ว่าเขาจะให้หรือไม่ให้ดูยังไงเหรอ ถามเอาเหรอขอจับที - - เป็นผู้ชายต้องให้เกียรติผู้หญิงครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ไม่โดนตุ๊ดลากไปอ่ะ แต่ลากไปเสร็จ มีตุ๊ด2 ที่เหลือผู้หญิง จะดีใจดีมั้ยเนี่ย?

แล้วก็ได้จับแก้มอันนุ่มนิ่มของสาวเป็นร้อยเลยครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    เจอแต่พวกใช่ความรุ่นแรงสาดมาทีอย่างกับมีอะไรมาชนเลยทีเดียว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โดนจกอันนั้นนะ****พวกมันไม่จกของตัวเองไมว้ะแต่น้องผมซวยกว่าโดนดูดปากตอนเมาตื่นมานั้งร้องไห้ไม่รู้จะฮาหรือสงสารมันดี5555
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โดนครับ เพื่อนตัวเองด้วย 5555
    แต่ดี ใส่ยีนส์ มันจับไม่โดน -___,-

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ใครไม่เคย ผมขอเชิญสีลมซอย 4 แล้วเดินริมซ้าย ริมขวาไว้

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    เจอครับ แต่มันแค่มาจับแก้มเฉยๆ เพื่อนผมโดนจูบเลย 55555+

สงกรานต์ก็ดี ได้เดินไปจับแก้มสาวๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ com ja อ่านกระทู้
    เจอแต่พวกใช่ความรุ่นแรงสาดมาทีอย่างกับมีอะไรมาชนเลยทีเดียว
    เมื่อวานผมก็โดนครับ เดินอยู่ดีๆ มันยกกระถังอันใหญ่ๆ มาชาร์จแล้วสาดใส่หัว แบบรู้สึกถึง แรงดันน้ำอันมหาศาลทันที มึนหัวไปทั้งวัน -*-
    ชอบกินไข่เจียว

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ com ja อ่านกระทู้
    สงสัยคงเป็นพวกหัวรุนแรง

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    จขกท. ไปขอจับงั้นได้ไงอะ ไม่ให้เกียรติเพศแม่เลยนะครับ
    แต่เห็นผู้หญิงหุ่นดีๆก้นงอนๆ ใส่เกงรัดๆแล้วก็อยากเข้าไปเสยเหมือนกัน 55

มาเงิบกับภาพนี้กันต่อ 55

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nassdesign อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยได้เจอกระเทยครับ ส่วนมากเต้นอยู่บนลำโพงอย่างเดียวที่สีลม ส่วนไอ้เรื่องจับเจิบไรนี่ ถึงให้ผมก็ไม่จับหรอกครับ เพราะเราไม่รู้ว่าเขาจะให้หรือไม่ให้ดูยังไงเหรอ ถามเอาเหรอขอจับที - - เป็นผู้ชายต้องให้เกียรติผู้หญิงครับ
    จากข้อความของคุณ nassdesign
    โห like เลยครับผมก็คิดแบบนายครับ ถึงให้ผมก็ไม่เอาอะ แล้วเดี๋ยวนี้สงกรานต์กลายป็นประเพณีเสื่อมไปแล้ว เขาแค่อยากให้รดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ แต่นี้มา เอ่อ ก็คงรู้กันอะนะ ผมว่ามันแย่มากอะสมัยนี้

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ได้แต่ปะแป้งที่แก้มครับ แก้มสาวๆนี่นุ่มดีจริงๆ

i3 540 3.07 GHZ RAM : 2GB VGA : ATI HD 5450 1GB โอ้วการ์ดจอกากอะไอย่างนี้ - -

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ผมไม่ก็เคยบ้าง แต่ป้องกันทัน

ผมเคยเห็นกลุ่มเพื่อนจับเพื่อนคนนึงไปสังเวยกระเทย

โดนยับกันเลยทีเดียว

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    โดนสิครับ น่าตาอย่างผมสเป๊คกระเทยด้วย โดนทุกที่เลย

โดนอุ้มไปมั้งแหละ หอมแก้มมั่งละ จับตูด จับปิกาจู มั่งแหละ

เราก็ปล่อยเค้า สงกรานต์ เค้าก็เมา กูก็เมา เอะยังไง
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ไม่โดนครับ เพราะผมไม่เข้าใกล้เลย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เอิ่มเราแค่เกือบโดนจับเพราะปัดทันดีนะที่มือไวกว่าไม่งั้นจุ๊กแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ไม่เคยนะแต่เพื่อนผมโดน.....รุม ทำไงได้กลัวเข้าไปช่วยจะโดนลูกหาไม่เจอ(หลง) เลยปล่อย****ไปแล้วค่อยเอาไปล้อที่โรงเรียน
    จะดูลายเซ็นต์ผมเหรอ........ฝันไปเหอะ

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    - - ผมนี่ไงสดๆ เมื่อกี้นี่เอง จับไอ้นั่นอะ ผมสะดุ้งเลย แหกออกมาจากฝูงPeopleเกือบไม่ทัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เมื่่อวาน ฉีดน้ำทักทาย สวัสดีปีใหม่ไป มันลากหัวผมไปหอมแก้มเฉยเลย สาดดดดดดดดดดดดด

คิดแล้วแค้นนนนนนนนนนน

วันนี้ ขยาด ระวังตัวเป็นพิเศษ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    เเต่ 2 วันมานี้ ยิงกันไปละ บางเเสน เมี๊ยว!!
    สาเหตุ

มีหนุ่ม-สาวคู้นึงไปเล่น เเถวนั้น เเล้ว ก็ไปเจอ กับกลุ่มวัยรุ่นผู้ชายกลุ่มนึง มีมาประมาณ 10 คนได้
    วัยรุ่นกลุ่มนั้นก็ได้ มาลวมลาม ปะเเป้ง จะหน่มน้ม จับก้น ของเเฟนผู้ชายคนนี้ ผู้ชายคนนี้ก็เข้าไปต่อว่าวัยรุ่นกลุ่มนั้น

วัยรุ่นกลุ่มนั้นอย่างที่บอก มีประมาณ 10 คน กับผู้ชายคนนี้ เเค่ 1 คน ย้ำว่า 1คน
    เเค่ รุมยำก็จะสาหัสเเล้ว เเต่นี้ มันเล่นยิงเลย ยิงคนเดียวไม่ว่า มันยิง 2คนเลย ยิงจนหมดเเม็กกันเลยทีเดียว คาดว่า ยิงไม่โดนบ้าง เนื่องจากมันเมา
    เพราะว่า จากการที่ดูหลักฐาน ผลออกมาว่ามี กระสุน 2 ชนิด อยู่บนร่างของชายผู้โชคร้ายนั้น ส่วนชายผู้โชคร้าย อาการตอนนี้ ปางตาย ครับ
    ส่วนคนร้าย ก็จับกุมได้เเละ สารภาพมาเเล้ว 1 คนว่า เป็นคนยิง เเต่อีกคนยังจับตัวไม่ได้ หรือ ว่า ไม่ยอมสารภาพ ผมเองก็ไม่ทราบ

สงกรานต์เนี้ย น่ากลัวนะครับ ดีนะที่ผมไม่เล่น เเฟนหวง+หวงเลยไม่ไห้ไป เมี๊ยว!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย robinkik : 15th April 2012 เมื่อ 00:52
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    อยากทำเหมือนกัน-.,-

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    โหดมาก ๆ 555

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ไม่นะผมตาไว ตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วล่ะครับ

หูตาต้องไว เทศกาลแบบนี้
    ???