ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    หา เบอร์โต้ไก่ ให้เค้ากิน เเล้วเค้าจะไม่มีวันลืมนายได้ลง

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    บอกไปซิครัย ถามว่า เรารักเทอ ก้อแล้วแต่เทอจะว่ายังไง

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    พิมว่า กินไอติมก็ได้ครับ ผมอ่านผ่านๆเป็น กินตับ เลยตกใจ ==

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้
    หา เบอร์โต้ไก่ ให้เค้ากิน เเล้วเค้าจะไม่มีวันลืมนายได้ลง
    ว่าแต่ มันเรียกว่า เบอร์ริโต้ไก่ ไม่ใช่หรอ ? ....

อัพเดทๆ : ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ ... มากๆเลยครับผม -*- เมื่อวานผมถามเค้าไปอีกคำถามนึง ...

ผม : ตัวเล็กคิดยังไงกับเค้า (เมื่อวานเพิ่งเรียกแบบแปลกๆดูมั่ง เลยเรียกตัวเล็กซะเลย แง่มมมม)

เธอ : ไม่รู้สิ - -" มันไม่แน่ชัดอ่า

ผม : ไม่แน่ชัด ?

เธอ : อื้อ ตอนนี้เค้ายังบอกแกไม่ได้ ?

มันหมายความว่าไง(วะ)ครับ .... ? มึน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jameconner อ่านกระทู้
    มันยังเร็วไปครับ ไม่ต้องมึนนอิอิ
    เสียดาย ทำไมผมต้องมาพร้อมกับเพื่อนวะ เห้อออ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย " R i N ' W a N i L : 16th April 2012 เมื่อ 15:54

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    มันยังเร็วไปครับ ไม่ต้องมึนนอิอิ

I LOVE COD

Rama 2 , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้
    เบอร์ริโต่ไก่นะท่าน

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ R i N ' W a N i L;985164][FONT=Palatino Linotype][SIZE=5][COLOR="#FF0000
    ว่าแต่ มันเรียกว่า เบอร์ริโต้ไก่ ไม่ใช่หรอ ? ....

อัพเดทๆ : ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ ... มากๆเลยครับผม -*- เมื่อวานผมถามเค้าไปอีกคำถามนึง ...

ผม : ตัวเล็กคิดยังไงกับเค้า (เมื่อวานเพิ่งเรียกแบบแปลกๆดูมั่ง เลยเรียกตัวเล็กซะเลย แง่มมมม)

เธอ : ไม่รู้สิ - -" มันไม่แน่ชัดอ่า

ผม : ไม่แน่ชัด ?

เธอ : อื้อ ตอนนี้เค้ายังบอกแกไม่ได้ ?

มันหมายความว่าไง(วะ)ครับ .... ? มึน [/COLOR][/SIZE][/FONT]

เสียดาย ทำไมผมต้องมาพร้อมกับเพื่อนวะ เห้อออ
    - -* ยังจะไปถามเค้าอีก เดี๋ยวเค้าก็หนีหรอก

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    บอกไปว่า เราชอบเธอเหมือนที่เธอชอบเราไง5555+
    ยิ้มหวาน