ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4

ทำไม? เกมส์ RIFT Online ถึงฮิตในประเทศอเมริกาและทั่วโลก!

ทำไม? เกมส์ RIFT Online ถึงฮิตในประเทศอเมริกาและทั่วโลก!

RIFT Online เป็นเกมส์ออนไลน์ตัวใหม่ที่วางจำหน่ายเมื่อปี 2011 พัฒนาโดย Trion Game เป็นอีกเกมส์ที่ผู้เล่นตะวันตกจับตามองมาตั้งแต่ช่วงระหว่างพัฒนา
    และได้รับความนิยมจากผู้เล่นเป็นจำนวนมากในปัจจุบัน
    ยิ่งไปกว่านั้นเป็นเกมส์ออนไลน์ที่สามารถขับเคี่ยวความนิยมทั้งเกม World of Warcraft กับเกมส์ Star Wars: The Old Republic
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    สำหรับจุดเด่นของเกมส์ RIFT Online มาจากตัวเกมส์ที่เป็นนวัตกรรมการเล่น มีระบบที่แปลกใหม่ และมอบความสะดวกสบายต่อการเล่น
    นอกจากนั้น ยังมีเนื้อเรื่อมเกมส์ที่น่าติดตาม มีความเป็นจักรวาลของเกมส์ RIFT Online ต่อองค์ประกอบเนื้อเรื่องที่เข้มข้น และมีระบบ PvP ต่อสู้ระหว่างผู้เล่นที่สุดมันส์
    โดยวัดจากการจัดสกิลความสามารถของอาชีพตัวละคร และไหวพริบระหว่างการเล่น ทั้งนี้ ยังมีจุดเด่นการต่อสู้แบบสมรภูมิใหญ่ที่รองรับผูู้เล่นจำนวนมาก
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ยิ่งไปกว่านั้น เกมส์ RIFT Online ยังอัพเดตคอนเทนต์เกมอย่างต่อเนื่อง อันมาจากคามคำขอของผู้เล่น และความคิดเห็นไอเดีบต่างๆทั้งหมด ถูกสานฝันให้เป็นจริง
    ด้านกราฟิกเกมส์ RIFT Online มีความสวยงาม มีความเป็นแฟนตาซี และมีสถาปัตยกรรมของอาคารที่สวยงาม
    เกมส์นี้ใช้สเปคคอมพิวเตอร์ระดับกลาง ก็สามารถเล่นได้ และการเชื่อมต่อการเล่นเกมส์ RIFT Online มีความหน่วงขณะเล่นเพียงเล็กน้อย
    หากผู้เล่นสนใจเล่นเกม RIFT Online สามารถซื้อโค้ดเกมเพื่อยืนยันตนเล่นเกมได้ที่ riftgame.com
    อย่างไรก็ตาม ทาง Asiasoft ยังไม่ประกาศราคาเกมและบัตรชั่วโมงเกมออกมาอย่างเป็นทางการ
    โดยจะประกาศให้ทราบเป็นทางการในเดือนมีนาคม 2555

Credit ข่าว: Gamemun
    เรียบเรียงกระทู้ใหม่โดย: catroon2000
    Thanks For Reading
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    จะรอและกันเกมนี้ เสียค่าชั่วโมงเล่นด้วยฮ่าๆๆ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    เกมนี้เคยเห็นข่าวเเล้ว น่าเล่นมากกกกกกกก
    เเต่เสียAir Time T T

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    เกมนี้เคยเห็นข่าวเเล้ว น่าเล่นมากกกกกกกก
    เเต่เสียAir Time T T
    แต่ผมว่าน่าจะดีกว่าเอาเกมส์ดีๆมาใส่ Cash Shop ให้เสียเกมส์นะครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    เกมส์สวดยอด ถ้ามาเปิดในไทย มันจะ ''เน่า'' ทันที
    SUCK JKG !!!!

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เห็นด้วยกับการทำ air time มาขายของ แคชแพงๆ และยังเป็นการห้ามปาม ตัวเอง ว่าพอไม่มีเวลาก็จะได้ไม่เล่น เอาเวลาไปทำอย่างอื่น

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    ไม่เคยได้ยินชื่อมาก่อน = =" แต่ภาพสวย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    เกมไหนดังต่างประเทศ เข้าไทยพัง****ทุกเกม เอาเป็นว่าเข้าบ้านเราเมื่อไหร่ ขอ Air time

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    ผมคงไม่ได้เล่น ตังไม่ค่อยมี ผมต้องจ่ายค่าโทรมือถือเอง เลยเหลือเงินไว้เติมเกม เดือนละไม่เกิน300
    คงเล่นได้ไม่กี่ชั่วโมง

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ขอ ให้ ค่า เวลา ถูก

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    Air Time แรกๆผมก็ไม่ชอบ แต่หลังจากไปสัมผัสเกมส์นอกมา แล้วมาเล่นเกมส์ไทย ตอนนี้ผมเปลี่ยนความคิดใหม่แล้ว การเสียค่า Air Time มันควบคุมพฤติกรรมคนได้จริงๆ ทำให้เกมส์น่าเล่นขึ้นเยอะอ่ะ ไม่ต้องมี Cash Shop แต่ ค่า Air Time จะถูกหรือแพงก็ค่อยว่ากันอีกที แพงมากก็ไม่ไหวแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ต่อให้เป็นเกมแอร์ไทม์ เปิดในไทย****ก็เดี้ยง

ดูอย่าง Lineage 2 เป็นตัวอย่างได้
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เกมจะมาดียังเห็น air time มาผมลาหละครับงานนี้TT.TT

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    เกมนี้ภาพไม่เท่าไหร่นะครับ ระบบดีมั้งผมเคยคิดจะซื้อใน steam ตอนออกใหม่ๆแต่เห็นว่าต้องซื้อทั้งกล่อง + จ่ายค่า air time อีก4 ภาพไม่ได้สวยเท่าไหร่จริงๆนะลองดู
    ธรรมดามาก = = ภาพแย่กว่า AION อีกครับ ก็เลยไม่ได้ซื้อ สำหรับผมเกม RPG ระบบสำคัญจริงแต่ กราฟฟิคมาอันดับ 1(ถ้าไม่ใช่เกมวางแผนนะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 15th April 2012 เมื่อ 14:45

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เกมส์นี้ได้ข่าวว่าเลียน แบบเกมส์ ออนไลท์ ใหญ่ๆ หลายอย่าง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 366
    1
    ผมรอ Guild Wars 2 อย่างเดียวครับ สำหรับเกมออนไลน์แนวนี้ สั่งซื้อไปแล้ว

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ขับเคี่ยวความนิยม Star Wars: The Old Republic หรือครับ Star Wars: The Old Republic ถ้าจำไม่ผิดมันเปิดหลังเกมนี้นะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ผมเคยเล่นอยุ่นานแล้วครับ ก็งั้นๆนะครับ