ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 155

Red face Ghost Windows Xp Truefaster V.5 All Mainboard All Driver อัพใหม่ เร็ว แรง เสถียร

Windows XP Truefaster V.5 [Ghost Version]
    รวดเร็วทันใจครับ ประมาณ 20 นาทีเศษครับ ง่ายและไว ไม่ต้องหาไดรเวอร์

วิธีลงตามนี้ครับ...
    1.ก็อป ไฟล์ 2 ตัวนี้ไปวางไว้ที่ไดร์ D (ห้ามวางในไดร์ C เด็ดขาด)

2.ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ OneKey

3. จะโชว์หน้าต่างนี้ ตอบ Yes อย่างเดียว

4. ตอบ Yes อย่างเดียว เครื่องจะบู๊ตใหม่นั่งรอไม่เกิน 20 นาที เสร็จครับ

ขอขอบคุณท่าน Numb@nn@ ที่นำไฟล์ดีๆมาแบ่งปัน !!!

Mediafire
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

Rapidgator.net
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

*ไฟล์ไหนเสียโหลดแทนกันได้น่ะคับ
    Pass : angrydl.com@wyvernorm
    เครดิต wyvernorm

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: