ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1

Nod 32 V5 Thai 32Bit+ Crack โปรแกรมสแกนใวรัสยอดนิยม

[CENTER]
    โปรแกรม NOD32 Antivirus 5 เป็นโปรแกรมสำหรับการป้องกันไวรัสอีกโปรแกรมหนึ่งที่ได้รับความสนใจมากมาย
    ในปัจจุบันเพราะสามารถที่จะป้องกันไวรัสได้แทบทุกชนิดและมีความสามารถในการดักจับไวรัสได้ในขณะที่เราเข้าชมเว็บไซต์ขณะทำการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต
    ทั้งขณะที่เรากำลังใช้ฮาร์ดแวร์เสริมเข้าสู่เครื่องคอมพิวเตอร์ของเราโปรแกรม NOD32 Antivirusยังสามารถช่วยป้องกันภัยคุกคามเหล่านี้ที่มากับสิ่งที่คาดไม่ถึงอีกด้วย
    ซึ่งการเผยแพร่ของไวรัสนั้นเป็นไปอย่างรวดเร็วมากจนตัวผู้ใช้เองไม่สามารถรับมือกับมันได้ในเวลาชั่วครู่หนึ่ง ดังนั้นการใช้โปรแกรม NOD32 Antivirus 5
    ที่ติดตั้งไว้ในเครื่องสำหรับรับมือกับไวรัสที่ลักลอบเข้าสู่คอมพิวเตอร์ของเราโดยไม่รู้ตัว ซึ่งโปรแกรมตัวนี้จะจัดการกับภัยจากไวรัสทุกตัวและทำการสแกนภายในตัวเครื่องเป็นอย่างดี

[CENTER]ดาวโหลด

1 part Click

วิธีลง

วิธี crack

ติดตั้ง ESET NOD32 หรือ ESET Smart แล้วทำตามนี้

1. รีสตาร์ทวินโดว์ จากนั้นเข้า Safe Mode (เซฟโหมด)
    = การเข้า Safe Mode ทำได้หลายวิธีแต่ผมจะเอาวิธีง่ายๆละกันครับ
    - ปิดเครื่องไปเลยโดยไม่ต้องชัตดาวน์ เมื่อเปิดเครื่องใหม่มันจะมีให้เลือกเข้า Safe Mode
    - หรือ เข้าไปที่ Run พิมพ์ msconfig แล้วเลือกที่ Boot จาก Normal เปลี่ยนเป็น Safe Mod
    เมื่อรีสตาร์ทมันจะเข้า Safe Mode ให้เองเลย (อย่างลืมตั้งเป็น Normal เหมือนเดิมก่อนรีฯอีกครั้ง)
    2. เมื่อเข้า Safe Mode แล้วให้เปิดโปรแกรม ESETpureFix จากนั้นคลิก Enable
    3. จากนั้นรีสตาร์ทอีกครั้ง (กลับมาแบบปกติที่ไม่ใช่ Safe Mode)
    4. ทำการอัพเดต ESET ของเรา
    5. จากนั้นเราจะสามารถอัพเดตได้ตลอดกาลครับ

ปล.
    ผมไม่ได้ลองใช้นะครับเลยไม่รู้ว่าได้หรือไม่ เพราะผมใช้ Key เอาครับ คิดว่าน่าจะใช้ได้ทั้ง 32 และ 64 bit
    เมื่อท่านลบโปรแกรม ESET ออก หรือ ลงวินโดว์ใหม่ อย่าลืมกลับไปเข้า Safe Mode แล้วเข้า ESETpurefix
    กด Disable เพื่อเอา Crack ออกนะครับ ไม่อย่างนั้นเวลาลงโปรแกรมของ ESET มันจะลงไม่ได้ครับ

เครดิต: Gangza142 from Nooknanclub.net
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l3iohacker : 16th April 2012 เมื่อ 04:52

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ ลองก่อนนะ ใช้ได้ไม่ได้เด๋วมาบอก