ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,245

มีเรื่องมาเล่านิดนึงไม่รู้จะพูดยังไง

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health

มีเรื่องเล่านิดนึง

คือผมมีเพื่อนสนิทคนนึงนะเป็นผู้หญิงๆ จริงๆก็เมียเก่าผมเองเนี่ยหละชื่อนุ้ก

เราคบกันตั้งแต่ปีที่แล้วเขาเป็นคนดีครับตั้งใจเรียน มาตลอด

นิสัยดีมาก ชอบตามใจผมทุกอย่าง แต่พอเลิกไปก็ไม่ค่อยได้คุย

พอช่วงหลังปีมานี้ ก็คุยๆเป็นเพื่อนสนิทกันแต่นิสัยเขาเปลี่ยนไปทุกวันครับ

แทบไม่เข้าเรียนเลย โดดมาหาผู้ชาย เหอะๆ วันนั้นก็โดดมาหาผม

รูปร่างหน้าตาเปลี่ยนไปหมด แล้วก็ยังไถตังผมอีก O_o

พอไม่มีก็โกรธผม แล้วเขาก็จะเอาแฟนมาทืบผม ถ้าผมไม่ทำตามหรือไม่ได้ดั่งใจ

เขาคบผ่านผู้ชายมามากหลังจากเลิกกับผมไปนะ จนตอนนี้ ก็คบกับเสี่ย อายุ ประมาณ 40

ก็ยอมทำทุกอย่างเพื่อเสี่ยคนนั้น แต่ขอให้ได้เงิน

บ้านไม่ค่อยมีฐานะครับ แต่ก็ไม่เข้าใจทำไมต้องทำแบบนี้นะ

แต่เพื่อนเขาก็ชอบเขามากๆ เพราะก็จะชอบพาไปเลี้ยงคาราโอเกะบ้างอะไรบ้างบ่อยๆ

แต่หลายๆอย่างมันก็เปลี่ยนครับ จนตอนนี้ลาออกโรงเรียนเลิกเรียน ไปอยู่กับเสี่ยซะแล้ว - -

คือผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงนะ แต่ผมก็สงสารพ่อแม่เขามาก

เพราะแต่ก่อนตอนคบผมก็ไปที่บ้านเขาบ่อยๆก็เจอพ่อแม่ตลอด

พ่อแม่เขาก็บอกให้ผมช่วยดูๆหน่อยว่าเป็นยังไงบ้าง

หรือให้เขากลับมาเป็นเหมือนเดิม

แม้ว่าตอนนี้เธอจะได้ทุกอย่างที่ต้องการ แต่เธอกลับทิ้งคนที่เธอเคยดูแลเอาใจใส่

แล้วกลับมาเป็นศัตรูกับผมซะงั้นเลย ไม่รู้จะพูดยังไงดี

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,124
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    มันคือโลกแห่งความเป็นจริง ทุกๆอย่างมันเปลี่ยนไปแล้ว
    สังคมสมัยก่อนกับสมัยนี้มันคนละเรื่องกันเลย ส่วนใหญ่ก็ทำเพื่อเงินกัน
    แต่คิดในแง้ดีก็ไม่ใช่ทุกคนที่เป็นแบบนี้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เพราะเขาเลือกทางเดินของตัวเองแล้วล่ะครับท่าน
    ลูกปืนกู "เท่านั้น" ที่สามารถตัดสินปัญหาได้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    318
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    เวลาจะตัดสินทุกอย่างครับ เวลาทำให้คนเปลี่ยนไป และสุดท้ายเวลลาก็จะทำให้คน ๆ คิดได้ในที่สุดครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: