ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753

Xbox Slim 4GB มาหรือยังครับที่ร้าน ?

ตามหัวข้อเลยครับ แล้วร้านเปิดทุกวันหรือเปล่า วันอาทิตย์หยุดไหมครับ แล้วModifire Driveนี่ทางร้านทำหรือยังครับ ? คือตอนนี้อยากเล่นมากครับ

ถ้าผมเข้าไปซื้อแล้วทางร้านยังไม่Modifire Driveนี่ สามารถทำให้เล่นCopyได้เลย ใช่ไหม ครับ ??

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โทรสอบถามก่อนนะครับ จะได้ไม่เสียเที่ยว
    Joker Game
    ติดต่อเกี่ยวกับเครื่องเกม, อุปกรณ์เกม, ซื้อสินค้า >> สาขา 2

โทรศัพท์
    02-519-1590
    02-944-3208
    086-620-7991 (ระบบ True)
    087-690-7688 (ระบบ DTAC)

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    Xbox Slim 4GB มาหรือยังครับที่ร้าน ?
    มาแล้วครับ แต่มีเฉพาะรุ่นที่มาพร้อมกั kinect ครับ 4Gb ธรรมดาหรือ 250Gb ธรรมดาไม่มีของครับ (ข้อมูลวันที่ 31 กรกฎาคม 2554)

แล้วร้านเปิดทุกวันหรือเปล่า วันอาทิตย์หยุดไหมครับ
    เปิดทุกวัน 10.00น.-22.00น. ครับ ไม่มีวันหยุดครับ

แล้วModifire Driveนี่ทางร้านทำหรือยังครับ ?
    ทำครับ ค่าบริการ Flash Drive 500 บาทครับ

ถ้าผมเข้าไปซื้อแล้วทางร้านยังไม่Modifire Driveนี่ สามารถทำให้เล่นCopyได้เลย ใช่ไหม ครับ ?
    ที่ร้านมีทั้งเครื่องที่แปลงแล้วและเครื่องที่ยังไม่ได้แปลงครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    โอเคครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ เดี๋ยววันอาทิตย์หน้าผมอาจจะเข้าไปนะครับ

แล้วถ้ามี4GBธรรมดาแล้วก็บอกหน่อยนะครับ ^^ ขอบคุณครับ

ปล . เห็นพ่อผมบอกว่า ร้านของพี่อัธยาสัยดีมากเลย พ่อผมเข้าไปถามราคาSlimให้พ่อบอกว่า ดีกว่าร้านประจำร้านเก่าเยอะเลย แล้วโดยปกติแล้วพี่จะประจำอยู่สาขาไหนเหรอครับ?

กล่าวขอบคุณ
    6
    พี่ โจ๊กอยู่ สาขา2 ครับ

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    แล้วผมสงสัยนานล่ะว่า4gb 250 gb นี่มันทำไรได้เห็นเค้าบอกว่าไว้เล่นonlineแล้วถ้าผมเอาไว้เล่นofflineอย่างเดียวมันจะมีประโยชน์ไหม

แล้ว4GB 250GB มันทำอะไรได้ ขอคำตอบหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    HDD 250Gb เอาไว้ใช้เก็บข้อมูลเท่านั้นครับ หากซื้อ 4Gb ไปแล้วหากต้องการ เก็บข้อมูลเกมเพิ่ม ก็แค่หาซื้อ HDD มาเพิ่มก็เหมือนกันแล้วครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ ผมเป็นน้องใหม่บนเวป อ่านกระทู้ในเวปพี่โจ๊กบ่อยๆ รู้สึกประทับใจการบริการและดูแลครับ ผมอยากได้มานานแล้ว xbox ตอนนี้ตั้งใจจะซื้อจริงๆ อยากถามว่า ผมเชคบนเวปไม่มีของที่ผมต้องการ แต่เหมือนกับว่าถ้าโทรไปเชคน่าจะมีของ ดังนั้น ผมควรต้องโทรไปสั่งที่สาขา ๒ ใช้ไหมครับพี่ เพื่อความชัวร์ ผมอยากเล่น live , kinect ,แผ่นก๊อป , แผ่นแท้ , hd 250GB พอจัดให้ได้ไหมครับ (ผมอยู่จังหวัดนครราชสีมาครับ แต่อยู่ต่างอำเภอ ห่างไปอีก 130 กม)

หากซื้อ Xbox Slim + Kinect ที่ร้านของเรา รับประกันว่าเล่น Online โดยใช้แผ่น Copy ได้แน่นอนครับ : joker

กล่าวขอบคุณ
    6
    ผมว่าลองโทรไปถามพี่เค้าดูก่อนว่ามีของรุ่นที่เราต้องการไหม ถ้ามีก้จองไว้ แล้วโอนเงินมาของก็จาส่ง EMS ไปถึงที่บ้านไม่กี่วันหรอกครับ
    ปล. เช็คราคาก่อนจองนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบพระคุณครับ