ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284

รีวิวแรกก็โชว์เทพแล้ว กับ Deus EX 3

..::[ รีวิวแรกก็โชว์เทพแล้ว กับ Deus EX 3 !!! ]::..
    "มันจะทำให้แทบทุกเกมที่เป็นเกมแนวเดียวกัน ต้องหลบไปอย่างอายๆ" PC Gamer

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ รีวิวแรกก็โชว์เทพแล้ว กับ Deus EX 3 !!! ]::..

นิตยสารเกมชื่อดังอย่าง PC Gamer ได้เป็นสื่อจ้าวแรกที่ได้รีวิวเกม Deus EX: Human Revolution และก็ถือเป็นชัยชนะของ Eidos Montreal เลยล่ะครับ เพราะเกมนี้ได้คะแนนไปถึง 94% เลยทีเดียว โดยในรีวิวพิเศษกว่า 8 หน้าของเกมนี้ ซึ่งจะลงในฉบับเดือนกันยายนนั้น ผู้ทำหน้าที่รีวิวได้กล่าวเกี่ยวกับเกมภาคล่าสุดในโลกของ Deus EX เกมนี้ว่า

"มันมืดมน, เจ๋ง และงดงาม สมกลับเป็นการฟื้นคืนชีพกลับมาของเกมอันยอดเยี่ยม และต้องสรรเสริญ Eidos Montreal ที่สร้างเกมนี้ขึ้นมาโดยยังคงให้่ความเคารพกับแฟนๆ ที่รักซีรี่ส์นี้มาตลอด"

คิดว่าข่าวนี้ น่าจะทำให้ใครหลายๆ คนที่กังวลเกี่ยวกับชะตากรรมของเกมภาคนี้ (ที่มาอยู่ภายใต้การผลิตของ Square Enix) ใจชื้นขึ้นมาได้บ้างนะครับ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

..::[ Deus Ex: Human Revolution - Cinematic Trailer ]::..

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขออนุญาติแปะวีดีโอฮะ ทำเอง =w =

แนะนำให้ดู 720 - 1080 HD ครับผม = w =
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thank + Comment ให้หน่อยนะครับ
    Credit
    VGB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    โอ้ว เกมส์นี้น่าเล่นอีกแล้วว
    SLIPKNOT FAN CLUB

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    จะมีใครคิดเหมือนผมไหมว่าเกมนี้มันงั้นๆ ขอโทษด้วยนะครับความเห็นส่วนตัว

ps. ผมไม่ประทับใจ beta น่ะ ผมเล่นแปปเดียวลบเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peamchery : 29th July 2011 เมื่อ 23:55

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ไม่คิดว่าจะได้ขนาดนี้ แต่ก็ไม่ได้คิดว่าจะแย่

อื้ม ดี น่าลอง

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    จะมีใครคิดเหมือนผมไหมว่าเกมนี้มันงั้นๆ ขอโทษด้วยนะครับความเห็นส่วนตัว

ps. ผมไม่ประทับใจ beta น่ะ ผมเล่นแปปเดียวลบเลย
    เหมือนกัน ต้องขอบอกว่า ดีกว่า Duke nukem มานิดนึง ยังไงก็จะรอตัวเต็มนะ สู้ ๆ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    น่าเล่นอย่างมาก

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้

เห็นด้วย หลังจากดูวีดีโอมาหลายตัว

จุดเด่นเกมนี้อย่างเดียวที่ผมเห็นคือธีมสีเหลืองทอง เนี่ยจุดเด่นที่สุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    BF3 ติดมาเฉยเลยนะฮ้าฟฟฟฟฟ

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    555 ก็น่าสนดี แต่เล่นแล้วงั้นๆ จริงๆอะ
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ไม่รู้นะผมคิดว่า เกมส์นี้สนุกใช้ได้เลย
    จากที่ลอง beta

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เอาเงินไปยัดอ่ะดิ ถึงได้ 94
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ยังไม่ได้ลองเบต้าเลยครับ เลยยังไม่รู้ว่าเป็นยังไง
    ปล.ใครเล่นแล้วบอกหน่อยครับว่ามันเป็นยังไง ข้อดี ข้อเสียอยู่ตรงไหน

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อยากเล่นมากเกมนี้ ออกเมื่อไร ถอยคอมใหม่ทันที
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    เกมนี้ผมชอบเล่นมากๆ เล่นไปเล่นมา (ซ้ำไปซ้ำมา แต่ยังไม่ได้ตัว FULL เลย ก็เลยต้องรออีกนิดหน่อย ใครมีลิงค์โหลด ตัวเต็มก็แบ่งๆกันบ้างนะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ยังไม่ได้ลองเลยเกมส์นี้

เหมือนจะมีตัวหลุดออกมาก่อนหน้านี้หรือเปล่าน่ะ

แล้วตัวเต็มออกตอนไหน

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    Beta คือตัวที่ยังไม่สมบูรณ์ แถมหลุดมาอีกต่างหาก โหลดไปเล่นแล้วอย่าบ่นครับ ไว้ตัวจริงมาค่อยวิจารณ์

แต่ถ้าเล่นด้วยการโหลดหรือแผ่นผีก็ไม่ต้องมาวิจารณ์เหมือนกัน เพราะคุณ"ไม่มีสิทธิ์"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 30th July 2011 เมื่อ 04:33

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    Beta คือตัวที่ยังไม่สมบูรณ์ แถมหลุดมาอีกต่างหาก โหลดไปเล่นแล้วอย่าบ่นครับ ไว้ตัวจริงมาค่อยวิจารณ์

แต่ถ้าเล่นด้วยการโหลดหรือแผ่นผีก็ไม่ต้องมาวิจารณ์เหมือนกัน เพราะคุณ"ไม่มีสิทธิ์"
    +ล้าน พวกโหลดมาเล่นอย่ามา วิจารณ์ เกม
    มีเกมให้โหลดเล่นก็ดีแค่ไหนละ ไม่ต้องมา วิจารณ์ หรอก
    ถ้าเกิดจะถามว่า "งั้นพวกเล่นแผ่นแท้ ก็วิจารณ์ ได้อย่างเดียวละสิ คำตอบคือใช่"

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เกมน่าเล่นเเต่คอมไม่ถึงครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    ใครคอ RPG ไม่ควรพลาดอยู่แล้ว และถ้าอยากซื้อเกมไว้เก็บสะสมก็ที่ PGM เลย
    ตัว Beta ผมไม่ได้โหลดมาลองดูและไม่คิดจะโหลดด้วยเพราะยังไงก็ไม่สมบูรณ์เท่าตัวเต็มหรอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ก็ที่เล่นไปมัน Beta มันจะสมบูรณ์ได้ไงครับ เขามีไว้เพื่อทดสอบระบบหรือความเสถียรเฉยๆ

อีกอย่าง เกมนี้ไม่ใช่ Shooting แต่มันคือ RPG บ้านเรายังยึดติดกับรูปลักษณ์กับการให้คำจำกัดความอยู่ ถ้าเห็นเป็นถือปืนวิ่ง อ้าว เกม Shooting เหมือนเพื่อนผมเคยเอา Fallout 3 มาเล่นแล้วบอกว่า ไม่มันส์ แผนที่ใหญ่ หาศัตรูยาก ไม่รู้จะไปไหน กระสุนน้อย พูดเหมือนมันกำลังเล่นเกม Action

ไม่พลาดครับเกมนี้ เล่นภาคแรกตั้งแต่เป็นเด็ก ไม่เคยจบสักที

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Danung อ่านกระทู้
    ก็ที่เล่นไปมัน Beta มันจะสมบูรณ์ได้ไงครับ เขามีไว้เพื่อทดสอบระบบหรือความเสถียรเฉยๆ

อีกอย่าง เกมนี้ไม่ใช่ Shooting แต่มันคือ RPG บ้านเรายังยึดติดกับรูปลักษณ์กับการให้คำจำกัดความอยู่ ถ้าเห็นเป็นถือปืนวิ่ง อ้าว เกม Shooting เหมือนเพื่อนผมเคยเอา Fallout 3 มาเล่นแล้วบอกว่า ไม่มันส์ แผนที่ใหญ่ หาศัตรูยาก ไม่รู้จะไปไหน กระสุนน้อย พูดเหมือนมันกำลังเล่นเกม Action

ไม่พลาดครับเกมนี้ เล่นภาคแรกตั้งแต่เป็นเด็ก ไม่เคยจบสักที
    เจอเหมือนกันครับเพื่อนเราเอะอะก็จะเอาแต่แนว COD ตลอด เล่นเกม RPG ฝรั่งไม่เป็น เชื่อมั้ยขนาด Boederlands จัดเป็นเกม Fps + RPG ที่ Gunplay มันที่สุดเท่าที่เคยมีมา (RPG 30%) เพื่อนผมมันยังบอกไม่สนุกเลย เชื่อได้เลยว่าเด็กไทยส่วนใหญ่เล่นเป็นแต่เกมวาง Script ส่วนตัวผมก็ยอมรับว่าเล่น DEUS Ex3 ไม่ค่อยเป็นแต่ก็ไม่คิดจะว่าว่าเกมไม่สนุก และก็ยังชอบเล่น ไม่งั้นเกมมันคงไม่ทำมา 25 ชม.จบหรอก
    แล้วอีกเกม DeadRising 2 เพื่อนมันแรกๆเล่นกันมันดีนักพอไปๆมาๆเล่นไม่จบบอกเบ่อ (อันที่จริงมันเล่นไม่เป็นหรอก ระบบมันจิกจุก)
    เด็กบ้านเรามันยิงๆๆๆๆๆๆๆๆและก็ยิงแหละ ทำได้เนี้ย

เด็กไทย + FPS = เดิน และคลิกเมาส์รัวๆ ->
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dalvision : 30th July 2011 เมื่อ 09:30

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้
    ใครคอ RPG ไม่ควรพลาดอยู่แล้ว และถ้าอยากซื้อเกมไว้เก็บสะสมก็ที่ PGM เลย
    ตัว Beta ผมไม่ได้โหลดมาลองดูและไม่คิดจะโหลดด้วยเพราะยังไงก็ไม่สมบูรณ์เท่าตัวเต็มหรอก
    พอดีผมคอ FPS ครับ ก็เลยไม่ค่อยสนเท่าไหร่ (ล้อเล่นหนะครับ) เกมหน้าเล่นครับ อย่างที่บอก ได้กลิ่นอายของความสดใหม่

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dalvision อ่านกระทู้
    เจอเหมือนกันครับเพื่อนเราเอะอะก็จะเอาแต่แนว COD ตลอด เล่นเกม RPG ฝรั่งไม่เป็น เชื่อมั้ยขนาด Boederlands จัดเป็นเกม Fps + RPG ที่ Gunplay มันที่สุดเท่าที่เคยมีมา (RPG 30%) เพื่อนผมมันยังบอกไม่สนุกเลย เชื่อได้เลยว่าเด็กไทยส่วนใหญ่เล่นเป็นแต่เกมวาง Script ส่วนตัวผมก็ยอมรับว่าเล่น DEUS Ex3 ไม่ค่อยเป็นแต่ก็ไม่คิดจะว่าว่าเกมไม่สนุก และก็ยังชอบเล่น ไม่งั้นเกมมันคงไม่ทำมา 25 ชม.จบหรอก
    แล้วอีกเกม DeadRising 2 เพื่อนมันแรกๆเล่นกันมันดีนักพอไปๆมาๆเล่นไม่จบบอกเบ่อ (อันที่จริงมันเล่นไม่เป็นหรอก ระบบมันจิกจุก)
    เด็กบ้านเรามันยิงๆๆๆๆๆๆๆๆและก็ยิงแหละ ทำได้เนี้ย

เด็กไทย + FPS = เดิน และคลิกเมาส์รัวๆ ->
    อันนนี้จริงครับ +100

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ยังไม่ได้ลองเล่น Beta เลย

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

ผมว่ามันก็จริงนะจากที่ดูๆมา ก็ไม่สนุกเท่าไหร่

ไม่ได้อยากดราม่านะครับ แต่เป็นความเห็นส่วนตัว

คุณjeditrainer และคุณImportantGameReview คุณแล่นแท้แล้วเหรอครับ คุณถึงวิจารณ์ได้

ใครจะแท้จะผี ก็สิทธิ์ของพวกเขาเถอะครับ อย่ามาก้าวล้ำสิทธิ์ของคนอื่น ก็พอ