ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 702

Talking [PC][Mediafire] Magaman X8 Rip Movie

Magaman X8 Rip Movie

Developer :
    Capcom Production Studio 1
    Publisher : Capcom/Taito Corporation Japan
    Designer : Eiro Shirahama
    Artist : Tatsuya Yoshikawa
    Writer : Makoto Ikehara Kohsuke Nasu
    Composer : Yuko Komiyama Naoto TanakaShinya Okada
    Platform : PlayStation 2, Microsoft Windows
    Genre : Action, platform
    Mode : Single-player

PC: 1.0 GHz CPU, 128 MB RAM, DirectX 8.1 compatible 64 MB video card, 8x CD drive

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    ให้เปลี่ยนชื่อแล้วนำไปแทนไฟล์เดิม

มี 1 Part นะครับ [Part1/189.15MB]

1 Part

[color=redโหลด Pass เพื่อแตกไฟล์ครับ[/color]

Pass

การติดตั้งครับ

1.โหลดเสร็จ ใส่ Pass เพื่อตกไฟล

2.รันตัว Setup.bat รอซักครู่นะครับ

3.รันตัวเกมส์ MEGAMAN X8.exe

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ยืนยันเล่นได้ครับสนุกมากๆเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แลดูเป็น 3D ขึ้นมาเลยนะครับ