ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2

Vampire The Masquerade Bloodlines ~ลองใช้ชีวิตเป็นแวมไพร์~ [Full] [RPG] [MF]

เกมส์นี้เราจะรับบทเป็นแวมไพร์คนนึงที่อยู่ในโลกปัจจุบันที่เต็มไปด้วยแวมไพร์หลายเผ่าพันธุ์
    เราสามารถเลือกได้ครับว่าเราจะเลือกเป็น เผ่าไหน เช่น Gangrel แวมไพร์เผ่าพันธุ์ที่มี
    ความสารถในการกลายร่างเป็นสัตว์นาๆชนิด, Nosferatu แวมไพร์ ป่าเถื่อน หน้าตาอัปลักษณ์
    มีความสามารถในการ ซ้อนตัวเอง เป็นจ้าวแห่งเงา,Toreador แวมไพร์รูปร่างสง่างาม
    มีการติดต่อ และใกล้เคียงกับมนุษย์มากที่สุด เป็นต้น

.::Minimum System Requirements::.
    Processor: 1.2GHz
    RAM: 384MB
    Video Memory: 64MB
    Hard Drive Space: 3.3GB
    Operating System: 98/ME/2000/XP
    DirectX Version: 9.0c

~Video~

*คลิกดูภาพใหญ่

Part-01 Part-02 Part-03 Part-04 Part-05 Part-06 Part-07 Part-08 Part-09 Part-10 Part-11 Part-12
    *ถ้าไฟล์เสียกด ALT+R เพื่อซ่อม
    *ถ้าหลังจากกด Skip Ad แล้วเป็นหน้าขาวๆให้คลิกที่ช่องแอดเดรสแล้วกด Enter

~วิธีติดตั้ง~
    •โหลดให้ครบทั้ง 12 Part แล้วทำการแตกไฟล์
    •ทำการ mount image ไฟล์ที่ได้มา
    •ติดตั้งตามขั้นตอน
    •ก๊อปแคร๊กที่อยู่ในแผ่นไปวางทับโฟลเดอร์เกม
    •นำไฟล์ Vampire.dll ไปวางที่ /Activision/Vampire - Bloodline/Vampire/dlls
    คลิกที่นี่เพื่อดาวน์โหลดไฟล์ Vampire.dll
    •เข้าเล่นได้เลย

Credit: solowking2@jokergameth.com
    Uploadby: solowking2@hotmail.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 24th July 2011 เมื่อ 18:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    จขกท. เป็น เกย์ ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    จขกท. สุดเกย์สั่งให้มาดันนนนนนนนนน ถถถถถถถถถถถถถถถ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    ไฟล์ทั้งหมดอัพเสร็จแล้วนะครับเชิญโหลดได้เลยครับเล่นได้หรือไม่ได้ช่วยยืนยันด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ (ไฟล์เสียกด ALT+R ซ่อมได้นะครับ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    น่าเล่นมากครับๆ
    My CeNTeR SuNnY
    We Are "Rover Scout"

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    ท่าทางน่าจะหลอนนะ เนี่ย
    My CeNTeR SuNnY
    We Are "Rover Scout"