ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

: x PsP UpLoaD x :
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 344

Post เกี่ยวกับ อาวุธ Dead Island (ถาม)

คือ ผม อยาก ทราบว่า อาวุธใน Dead Island เนี้ย

พวก ไฟฟ้า พิษ อื่นๆ

มัน เอา มาจากไหน

????????

ผมงง อยู่

ช่วยตอบมันจะดีมากครับ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    ต้องเก็บของเเล้วเอามาผสมกับ อาวุธของเราครับ เมี๊ยว!!
    ปล.Co-op สนุกมากเมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ต้องเก็บ Blue Print แล้วก็หาอุปกรณ์ไปทำที่โต๊ะทำอาวุธน่ะครับ มันจะมีบอกในรายการว่าใช้อะไรมั่ง มีเยอะมาก
    Blue Print หาตามพื้นที่ต่างๆบอกไม่ถูกเหมือนกัน หาเอาในกูเกิล
    ผมชอบใช้ คาตาน่า ไฟฟ้า มันสุดๆ เหอะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย animosity : 18th April 2012 เมื่อ 21:05

: x PsP UpLoaD x :
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    ต้องเก็บของเเล้วเอามาผสมกับ อาวุธของเราครับ เมี๊ยว!!
    ปล.Co-op สนุกมากเมี๊ยว!!
    มาเล่นด้วยกันไหม ???

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ animosity อ่านกระทู้
    ต้องเก็บ Blue Print แล้วก็หาอุปกรณ์ไปทำที่โต๊ะทำอาวุธน่ะครับ มันจะมีบอกในรายการว่าใช้อะไรมั่ง มีเยอะมาก
    Blue Print หาตามพื้นที่ต่างๆบอกไม่ถูกเหมือนกัน หาเอาในกูเกิล
    ผมชอบใช้ คาตาน่า ไฟฟ้า มันสุดๆ เหอะๆ
    หา ชื่อไร อ่ะ ครับ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ axexiizz1 อ่านกระทู้
    ผมไม่มี SmartSteem ครับ ลบไปเพราะว่าเขา รณรงค์อยู่ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ axexiizz1 อ่านกระทู้

หา ชื่อไร อ่ะ ครับ
    หาในกูเกิลว่า dead Island Blueprints ครับแล้วลองหาดูตามเว็ป แล้วมันจะมีบอกว่าต้องเก็บที่ไหน ทำอย่างไรถึงได้มา บางอันต้องทำเควส บางอันจะมีให้เก็บ รู้สึกมันจะเป็นกระดาษม้วนกลมๆ