ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

หาซื้อชุดทีมฟุตบอล

ไครขาย หรือมีเวปขายชุดทีมฟุตบอลลีคในประเทศหรือต่างประเทศ ถูกๆ เกรดกลางๆ น่าเชื่อถือ สั่งซื้อง่ายๆ บ้างคับ
    ปล.ผมเล่นแถวเดอะมอลล์งามวงศ์วานครับ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    หลังสนามศุภฯ เยอะแยะเลย

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ขอบคุณคับ แต่ขี้เกียจไปมากๆ เคยไปแล้วตอนนั้นแต่ฝนตก เลยไม่ได้เดินดูทั่วทุกซอย ตอนนี้อากาศก็ร้อนเลยไม่อยากออกไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    79
    เสื้อบอลในประเทศ
    - ของแท้ ทุกสโมสร

เสื้อบอลต่างประเทศ
    - ใกล้ๆก็เซนทรัลลาดพร้าว Shop Nike, Adidas ถ้าจำไม่ผิดมีของแมนยูด้วยมั้ง

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    สนามใกล้งามวงศ์วานนี่ที่ไหนครับ ใช่สนาม R-ma เปล่าครับ

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    หลังสนามศุภฯ ผมเคยไปดูก็ถูกดีนะครับ แต่สงสัยว่ามันของแท้มั๊ยอ่าครับ พวกเสื้อทีมในต่างประเทศอ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    หลังสนามศุภฯ ผมเคยไปดูก็ถูกดีนะครับ แต่สงสัยว่ามันของแท้มั๊ยอ่าครับ พวกเสื้อทีมในต่างประเทศอ่าครับ
    ส่วนมากจะก๊อบเกรด A ซะส่วนใหญ่ ถ้าไม่คิดไรมากนก็okอยู่นะ รวมๆแล้วมันก็เก็บรายละเอียดเนียนอยู่
    แต่ถ้าเจอของแท้ดูแล้วจะรู้เลยว่าของที่เราซื้อมามันด้อยกว่าเยอะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ผมไปซื้อเสื้อลิเวอร์พูลที่ Outlet พัทยา

แบบใหม่ด้วยอย่างแจ่ม เป็นตรา adidas ใหญ่ๆด้านหลัง สุดยอด 1500 เอง

ที่ร้าน adidas พอดีไปเที่ยว ไปเห็นเลยซื้อเลย

๛Templar๛
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ส่วนมากผมซื้อที่เซ็นทรัลพัทยาคับ Supersport หรือไม่ก็ ร้านของ Adidas หรือ Nike เลยครับ
    ล่าสุดไปโดนชุดแข่งเชลซีมา 2,790

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ถ้าเป็นของแท้ เราจะมีวิธีดูอย่างไรหรอครับ แล้วหลังสนามศุภฯถ้าเป็นของแท้มันจะอยู่ที่ราคาประมาณไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inkink อ่านกระทู้
    สนามใกล้งามวงศ์วานนี่ที่ไหนครับ ใช่สนาม R-ma เปล่าครับ
    ข้างๆ R'ma เลยคับ ชื่อสนาม สามหนวด

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    ส่วนมากจะก๊อบเกรด A ซะส่วนใหญ่ ถ้าไม่คิดไรมากนก็okอยู่นะ รวมๆแล้วมันก็เก็บรายละเอียดเนียนอยู่
    แต่ถ้าเจอของแท้ดูแล้วจะรู้เลยว่าของที่เราซื้อมามันด้อยกว่าเยอะ
    จิงๆผมก็ไม่เน้นแท้หรอกคับ แค่เกรดธรรมดาตัวละสองสามร้อย หรือก๊อปเนียนๆสวยๆ ก็ OK แล้วแหละ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นของแท้ เราจะมีวิธีดูอย่างไรหรอครับ แล้วหลังสนามศุภฯถ้าเป็นของแท้มันจะอยู่ที่ราคาประมาณไหนหรอครับ
    ของแท้ดูง่ายครับ ยิ่งของ nike นี้ดูง่ายกว่ายี่ห้ออื่นๆ เพราะเนื้อผ้าสายมากครับ ทำจากขวดพลาสติก 8 ขวด เพราะผมชอบไปส๋อยเสื้อ บาร์ซ่ามาประจำ พานอกเรื่องไปไกลเลยครับ
    วิธีดูของแท้นะครับ ประสบการณ์ตัวเองเลย
    1. เนื้อผ้าจะเป็นแบบถ่ายเทอากาศคือมีรูหยาบๆ(แบบรัดรูป) ถ้าธรรมดาจะละเอียดกว่าแบบแรกครับต้องสังเกตุดีๆนะครับ แล้วจะมีการทออีกชั้นเพี่อไม่ให้มันเปิดเห็นเนื้อคนใส่ครับ (nike ตัวใหม่จะมีตะเข็บแบบ แฟรทล็อค ลดการระคายเคือง ตรงไหล่ครับ)แต่ของเกรด a จะเป็นเนื้อผ้าแบบมัน แล้วอีกแบบจะพยายามทำให้เหมือนของแท้คือทำรูระบายอากาศ แต่ดันทออีกชั้นบางเกินไป
    2. คือรายชื่อสปอนเซอร์ ของแท้จะไม่มีขาบขาวๆติดตรงขอบของสปอนเซอร์ครับ แต่ของเกรด a จะมี ถ้านึกไม่ออกเหมือนเราติดสติ๊กทูกับเนื้อเรานะครับ สังเกตุจะมีคาบขาวๆตรงขอบ ด้วยเหตุนี้ทำให้เสื้อเกรดเอจะมีปัญหาคือ สปอนเซอร์หลุดออกเป็นเสื้อโหลไปเลย วิธีแก้ถ้าจะซื้อเกรดเอ ซักมือ ห้ามใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มครับ แต่ของแท้โยนใส่เครื่องสบาย (ถ้าไม่รักเสื้อนะ)(ส่วนผมซั๊กมือตลอดถนอม)
    3. อาร์มลีกครับ ของแท้จะเป็นการปักแบบเก็บขอบหมด ถ้าเกรดเอ จะเป็นแปป แปะติดกับ เย็บพอให้ติดๆครับ
    4. กระดาษตรงยี่ห้อครับของแท้จะหนากว่า และใช้กระดาษแบบพิเศษไม่อ่อนแบบของเกรดเอครับ
    5. ตรงตรายี่ห่อครับตรงหน้าออกเลย ลองพลิ๊กกลับดูว่ามีแผ่นกันระคายมั้ย บางคนจะงงว่าแผ่นระคายคืออะไร มันคือกระดาษขาวๆครับ ตอนเค้าเย็บเค้าจะเอาดาษนี้รองไปด้วย แต่ของแท้จะไม่มีนะครับ แต่ถ้าเจอบางร้านเค้าจะดึงออกครับ บางร้านนะ
    6. โลโก้สโมสร เกรดเอ จะเป็นแบบแปะติด ซึ่งถ้าคนรักษาไม่ดีมีโอกาสหลุดได้ครับ และแบบเย็บ ดูว่าเค้าเย็บงานดีหรือป่าว ของเกรดเอจะมีการเบี้ยวครับ เล็กๆน้อยแล้วแต่งานของโรงงานไหน ของแท้มีช่องระหว่าตราสโมสรกับขอบประมา0.5 มินครับ เย็บเนียนมาก
    เยอะแยะครับข้อแตกต่าง แต่เอา 6 ข้อนี้คงจะแยกออกแล้วนะครับ ราคาของแท้ก็ประมาณ 1300ขึ้นไปตามแต่ยี่ห้อและสโมสร ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมซื้อ facebook la-malila ครับ
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ในเว็ป Lazada ก็มีขายครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ของเเท้ๆ ลองไปดูช๊อป Super Sport มีลดราคาบ่อยอยู่ ผมเพิ่งไปเสื้อเเมนฯยูฯมา ซื้อ1 แถม1(2790)คละกันได้ด้วย ทั้งชุดเเดงเเละชุดน้ำเงิน

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    หลังสนามศุภฯมีร้านเเพรอท(นกเเก้ว)ที่มีเสื้อของเเท้ขายครับเเละช๊อปอาดิดาสข้างซอยจุฬา 6หรือ8(จำไม่ได้) นอกนั้นก๊อปเกรดเอหมดทุกร้านครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0