ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    Blog Entries
    1

Cool The Eagle Review : Hitman 4 Blood Money By ZzAonzZ

ฝากรายการ The Eagle Review ด้วยนะครับ

ชอบก็กด Thank..!!! นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ฮา ตรง ไอ้เตี้ยนั้งสีซอ น่ะครับ

ใครว่าคุณทำไม่ดีขอให้คุณคิดว่าคุณทำดีที่สุดแล้ว นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nut_crazyboy : 31st July 2011 เมื่อ 18:09

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    RangSit>>B.K.K<<
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ถามหน่อยครับ ฮาตรงไหนอ่ะ ???

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kobird17 อ่านกระทู้
    เงียบไว้สิครับ เค้าทำมาให้ดู

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maximaz อ่านกระทู้
    เงียบไว้สิครับ เค้าทำมาให้ดู
    ผมแค่แสดงความคิดเห็นครับ แค่ถามว่าฮาตรงไหน ผิดหรอ ???? ถ้าเค้าทำที่โพสมาให้เงียบ ผมคงไม่โพส หรอก

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kobird17 อ่านกระทู้
    ผมแค่แสดงความคิดเห็นครับ แค่ถามว่าฮาตรงไหน ผิดหรอ ???? ถ้าเค้าทำที่โพสมาให้เงียบ ผมคงไม่โพส หรอก
    ถ้าคุณพิมพ์ให้กำลังใจใครไม่เป็น คุณก็ไม่ต้องพิมพ์ก็ได้ครับ อย่าทำตัวไร้สาระเลยครับ คุณต้องเรียนอยู่การอยู่ใน สังคม Jokergameth อีกเยอะ คุณเด็กใหม่
    อย่ามาทำตัวไร้สาระให้คนอื่นเค้ารำคาญเลยครับผมขอร้อง อย่าทำแบบนี้งั้นคุณก็ไม่ต้อง โพส์ให้หนักบอร์ดนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nut_crazyboy : 31st July 2011 เมื่อ 20:29

กล่าวขอบคุณ
    104
    เป็นกำลังใจให้ครับชอคน รีวิวเกม ครับติดตามทุกคนเลย ^^

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    ถ้าคุณพิมพ์ให้กำลังใจใครไม่เป็น คุณก็ไม่ต้องพิมพ์ก็ได้ครับ อย่าทำตัวไร้สาระเลยครับ คุณต้องเรียนอยู่การอยู่ใน สังคม Jokergameth อีกเยอะ คุณเด็กใหม่
    อย่ามาทำตัวไร้สาระให้คนอื่นเค้ารำคาญเลยครับผมขอร้อง อย่าทำแบบนี้งั้นคุณก็ไม่ต้อง โพส์ให้หนักบอร์ดนะครับ (อย่าแสดงความเกรียนของคุณให้มันมากนักล่ะคนอื่นเค้ารำคาญนะครับ)
    ครับผม ผิดครับ แต่ที่คุณมาว่าผมเกรียนเนี่ย ผมถามคุณหน่อยเหอะ น่ะผมไปทำไรให้ ว่ามาหน่อยได้ป่ะ ผมไม่เคยว่าคนอื่นเกรียน คนอย่างคุณน่ะ โปรดดูตัวเองก่อนว่าคนอื่น คุณไม่รู้จักผมด้วยซํ้าผม ขอร้อง ความคิดของใครของมัน แล้วผมว่าฮาตรงไหน ผมไม่ได้ว่าเค้า แต่คุณอ่ะ มีสิทธิ์อะไรมาว่าผม แล้วโพสเค้าทำมาให้แสดงความคิดเห็น เค้าจะได้นําไปแก้ไข ปรับปรุง ถ้าโพสทุกโพสที่เค้านำมาโพสผมต้องแสแสร้งชมเค้าหมดเลยหรอ ปล.วันหลังโปรดลดนิสัยชอบว่าคนอื่นหน่อย เพราะคนไม่ได้รู้นิสัยและความคิดของเค้า ก่อนว่าคนอื่น หัดมองตัวเองว่าดีกว่ารึป่าว เพราะผมก็อายุเยอะแล้วไม่ใช่เด็ก ผมมีความคิดเป็นของผมเอง ฝากเรื่องนี้ด้วยครับ [ผมไม่ว่าคุณกลับหรอกเพราะผมไม่ได้นิสัยว่าคนอื่นเหมือนกับคุณ]

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    งั้น ผมก็ขอโทษคุณด้วยนะครับ คุณเด็กใหม่ เอาเป็นว่าหายกันนะ
    ส่วนตัวผมไม่เคยเกรียนหรอกครับ

[ผมไม่ว่าคุณกลับหรอกเพราะผมไม่ได้นิสัยว่าคนอื่นเหมือนกับคุณ]
    ที่ผมว่าเพราะต้องสอนเด็กใหม่ๆ ที่ไม่รู้จักกฏของเว็บน่ะครับ ผมก็เคยโดนว่าแบบคุณมาก่อนเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nut_crazyboy : 31st July 2011 เมื่อ 20:42

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    จะดราม่ากันทำไม ?

การ REVIEW คือ การแนะนำ เสนอ หรือ นำมาเล่าใหม่ นี้คือจุดประสงค์หลักๆของมัน

เคยดูคลิป Review ของฝรั่งเปล่า ? เขาไม่เน้นฮาเลยนะ เขาไม่มีคำหยาบคาย เขาจะว่างแผนในการเล่น แล้วมาเล่นตามแผนอย่างที่ว่างเอาไว้

และเขาก็ทำสำเร็จอย่างที่พูดเอาไว้ (เช่น รีวิวเกมส์ Far Cry 3 ของฝรั่ง)

แต่นั้นก็ไม่ใช่ประเด็ดในสิ่งที่ผมอยากจะบอก

สิ่งที่อยากจะบอกคือ การ Review มันก็แค่ การนำเสนอ การให้ความบันเทิง ตื่นเต้นให้ความสนใจ ไม่เน้นฮา

ฮาไม่ฮา มันก็ไม่ใช่จุดประสงค์หลักในการรับชมรีวิวเลย

เพราะฉะนั้น ใครที่ ดูการรีวิวของคนอื่นแล้วมาบอกว่า ไม่ฮา ไม่สนุก ไม่ขำ ต่างๆ

คุณก็ดูแบบเด็กๆทั่วๆไป

จะดูให้โตๆหน่อย ควรแค่ติชม แนะนำคนๆนั้นว่า จุดไหนหรือคำพูดไหนที่มันทำให้คุณไม่ขำหรือไม่ตลก คุณก็บอกเขาไปสิ แนะเขาไปสิ

ปล.สำหรับคลิปรีวิวนี้ ผมให้6.5/10 เพราะ เสียงไมค์ค่อนข้างแตกและไอ้ตรงพูด" อา....อา.....อา " ไม่ต้องพูดเยอะก็ได้ครับ แล้วก็ใส่สาระเขาไปอีกนิดก็ดีครับ

ยังไงก็สู้ต่อไป ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 31st July 2011 เมื่อ 21:14

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    คนรีวิวเป็นคนภาคไหนละเนี่ยครับ หึหึ

เสียงแปลกดี ฮ่าๆๆๆ
    YOU!!! GOT!!! CAGE!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมผิดเองล่ะครับผมไม่ได้เน้นสิ่งผิดพลาดของ Review นี้ทีผมว่าฮาตรงไหน ผมหมายถึงการที่เค้าใช้คำหยาบอ่ะที่ว่า''ยิงหัวพ่อ***''นี้แหละครับที่ผมว่าฮาไม่ค่อยออกครับ การ Review มันดีอยู่แล้วผมก็เป็นกำลังใจให้แต่ผมชอบให้ใช้คำสุภาพมากกว่า เพราะเว็บนี้เป็นสาธารณะ เดี๋ยวมันดูไม่ดีสำหรับเว็บด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kobird17 : 31st July 2011 เมื่อ 22:03

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: