ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

Smile [PC] Watchmen - The End Is Nigh[Full][Eng][MF][1.53 GB]

Watchmen - The End Is Nigh

ใครยังไม่ได้เล่น Part2 เข้าไปโหลดไดที่ลิงค์ด้านล่างนะ
    Watchmen - The End is Nigh Part2

SS By : www.gamespot.com

VDO By : http://www.youtube.com/

Information : www.ozonegame.com
    เรื่องราวของเกมส์ Watchmen: The End is Nigh นั้นก็จะคล้ายๆกับภาพยนตร์เลย เป็นฉากในโลกจำลงของอเมริกาในยุคปี 1985 ซึ่งในโลกนี้เหล่าฮีโร่ที่แต่งชุดแบบฮีโร่ทั้งหลายก็ใช้ชีวิตร่วมกับสามัญชนคนปกติ โดยที่ฮีโร่ก็มีทั้งที่ดังบ้าง ตกอับบ้าง รวมไปถึง รอร์สชาช ฮีโร่ใต้หน้ากากประหลาดตัวเอกของเรื่องก็เป็นหนึ่งในฮีโร่ที่ตกอับ แต่เขาก็ยังไม่ยอมแพ้ง่ายๆ ต่อมาเมื่อหนึ่งในอดีตเพื่อนร่วมงานของเขาถูกฆ่าตาย รอร์สชาชจึงพยายามสืบหาข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้และได้พบว่ามีใครบางคนกำลังวางแผนกวาดล้างเหล่าฮีโร่อยู่ เขาจึงได้รวบรวมสมัครพรรคพวกผู้ร่วมอุดมการณ์เพื่อจับตามองและต่อสู้กับพวกอาชญากรที่จ้องกวาดล้างฮีโร่ ว่าแต่พวกเขาจ้องมองหรือว่าถูกจ้องมองเองกันแน่นะ ระบบของเกมส์ Watchmen: The End is Nigh ก็เป็นแอคชั่นแบบง่ายๆเน้นอิงเรื่องจากหนังซะมากกว่า สามารถเล่นได้ 2 คนพร้อมกันรับบทเป็น Rorschach หรือ Nite Owl ตัวใดตัวหนึ่ง เดินเรื่องไปตามฉาก อัดศัตรูให้หมดฉากแล้วไปต่อเรื่อยๆ ขีดพลังก็จะมี 2 อย่างคือพลังชีวิตและพลังท่าไม้ตายเท่านั้น

Minimum System Requirement
    Operating System: Microsoft Windows XP SP1+ (32bit & 64bit), Vista SP1+ (32bit & 64bit)
    Processor: 1.8Ghz 64bit (dual core)
    Memory: 1 GB RAM
    Hard Disk Space: 2GB Available HDD Space
    Video Card: Geforce 6 Series or greater, ATI Radeon x800 series or greater, shader 3.0 and 256MB video memory required
    Sound Card: DirectX compatible sound card
    DirectX Version: DirectX 9.0c

How To Install
    1.เมื่อโหลดครบทุกพาร์มจะได้ไฟล์ .rar 9 ไฟล์
    2.ทำการแตกไฟล์ .rar จะได้ไฟล์ .iso
    3.ทำการ Mount Image ไฟล์ .iso
    4.ทำการ Setup เกม
    5.เข้าเล่นเกมได้เลยครับ
    ถ้า Icon เกมไม่ขึ้นที่ Desktop สามารถเข้าเกมได้อีกทางคือ ?:\???????????\Watchmen The End is Nigh\data\Engine\MultiLauncher.exe

Download
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8 Part9

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5% ครับ

ขอให้สนุกกับเกมครับ ^^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armbabor : 22nd April 2012 เมื่อ 05:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dogaki อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=10982

หนังห้ามแจกนะครับ ระวังตรงนี้ด้วยนะครับ เพราะ ลิขสิทธิ์ หนัง หรือ เพลง เข้มงวดกว่าพวกเกมส์มากนะครับ

ปล. ลองศึกษาดูก่อนนะครับ เพราะ มันเป็นเป็นข้อควรปฏิบัติครับ
    ตามที่ท่าน dogaki บอกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TwIgHTz อ่านกระทู้
    ตามที่ท่าน dogaki บอกเลยครับ
    ขอบคุณมากครับ ตามนั้นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    พาท 5 ผมโหลดไม่ได้ครับ

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elfzaa123 อ่านกระทู้
    แพท 5 โหลดได้คับ

ผมอยากรู้ว่า เกมนี้ ออน ฮามาชิ เล่น 2คนไ้ด้มั้ยคับ เพราะเห็นว่า มี 2ตัวละครเอก เล่นพร้อมกัน 2คนได้

กล่าวขอบคุณ
    639
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    มาเป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับ ผมเล่นครบ 2 ภาคละ สนุกดีนะ ต่อย ต่อย เตะ เตะ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

มันเป็นแบบ นี้ อ่ะครับ

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elfzaa123 อ่านกระทู้

มันเป็นแบบ นี้ อ่ะครับ
    แต่ผมก็ปกติหนิคับ แสดงว่าเป็นกับเน็ตคุณหละมั้ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เกมนี้เป็นหนังสนุกมากเลยครับ เครื่องผมสเปคถึง แต่วิน7เล่นได้ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ้เมื่อกี้ผมทดสอบดูก็ปรกติดีครับ บางทีปัญหาอาจจะอยู่ที่ server ของ mediafire ลองมาโหลดใหม่วันถัดไปนะครับ

Tags for this Thread