ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Smile ขอโปรแกรม Unreal Engine 3 v.ล่าสุดหน่อยครับ

แบ่งพาทให้ด้วยนะครับ
    joker123

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813

Unreal Engine คือตัวใช้พัฒนาเกมภาพ 3มิติขั้นสูงแบบrealtime ที่เกมดังๆหลายเกมใช้ทำกัน เช่น Gear of war หรือUnreal tournament 3 เป็นต้น ซึ่งตอนนี้ได้มีการนำมาให้ใช้ได้ฟรีแต่ถ้าจะพัฒนาเกมขายต้องจ่ายค่า ลิขสิทธิ์ ครับผม ^^

http://adf.ly/7h2OR

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    683
    ขอบคุณครับ

แต่ผมโหลดไม่ไหวอ่ะ
    แบ่งเป็นพาทๆให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theruk อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

แต่ผมโหลดไม่ไหวอ่ะ
    แบ่งเป็นพาทๆให้หน่อยครับ
    ขอโทดครับ ผมแบ่งไม่เป็น แบ่งไงอ่ะครับ T T

กล่าวขอบคุณ
    683
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ infinityteen อ่านกระทู้
    ขอโทดครับ ผมแบ่งไม่เป็น แบ่งไงอ่ะครับ T T
    คุณต้องโหลด unreal engine มาก่อน แล้วใช้ winrar บีบอัดเป็นพาทๆครับ

ดูที่นี่ >

ทำตามภาพ

กล่าวขอบคุณ
    254
    เอ่อ ผมก็โหลดไม่ไหวเหมือนกันครับ เน็ตกากมาก ขอโทดด้วยครับ T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    หาอยู่เลยครับคุณinfinityteenขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    หาอยู่เลยครับคุณinfinityteenขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theDa7KEditioN อ่านกระทู้
    หน้าด้านมากครับโปรแกรมเค้าแจกฟรีแต่ครอบลิ้งค์เอาเงิน สังเกตุได้ว่าเป็นลิ้งค์ของ UDK (ชื่อซอฟท์แวร์ของอันเรียล เอนจิ้น)

เหอะๆ แล้วไม่ได้อัพเองด้วยนะะ
    ไม่กดก็ไม่เป็นไรนิครับ ผมอุตส่าห์ไปหามาให้ คุณไม่โหลดก็ไม่เป็นไร และผมยังไม่พูดซักคำ ว่าผมอัพเอง ให้เข้าใจด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theDa7KEditioN อ่านกระทู้
    คุณไปอ่านกฏดูดีกว่ามั้ยครับ อันไหนที่ไม่ได้อัพเองเค้าไม่ให้ครอบลิ้งค์โว้ย อย่าแย้งๆ

จาก กระทู้นี้ >>>>http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=13226

สมาชิกคนไหนได้ใช้ลิงค์หาเงิน กรุณาอ่านครับ (อัพเดท 26/08/2011 เพิ่มสำหรับผู้แจก Torrent)
    เนื่องจากว่าบอร์ดเราได้มีสมาชิกนำลิงค์หาเงินมาใช้จำนวนมาก แต่ว่าลิงค์หาเงินนั้นบางคนได้นำมาใช้ในเรื่องที่ไม่จำเป็น เช่น ลิงค์ที่ไปกระทู้ของบอร์ด ลิงค์ไปตามที่ต่างๆเป็นต้น ลิงค์หาเงินนั้น ทางบอร์ดเราอนุโลมสำหรับ ลิงค์ดาวน์โหลดเท่านั้นครับ ถ้าเป็นกรณีอื่น ที่เป็นนอกเหนือจากนี้ ถือว่าผิดครับจะมีการลงโทษตามกฏบอร์ดซึ่งคือใบเหลืองครับ ลิงค์ชนิดต่อไปนี้ไม่อนุญาตให้ครอบลิงค์หาเงินนำลงในบอร์ดครับ

1. ลิงค์ที่เชื่อมต่อไปยังกระทู้อื่นในบอร์ด หรือ ลิงค์ไปยังที่อื่น
    2. ลิงค์ดาวน์โหลดที่ไม่ได้อัพเอง แต่นำลิงค์นั้นมาหากำไรโดยการครอบลิงค์หาเงิน
    3. ไฟล์ Torrent แจกปกติได้ แต่ว่า ลิงค์ดาวน์โหลดห้ามครอบลิงค์หาเงินครับ

ถ้าพบเห็นสามารถแจ้งมาให้ทราบได้ครับ เนื่องจากว่ามีหลายกระทู้ โดยเฉพาะกระทู้ในหมวด My Center ที่มีลิงค์ชนิดนี้ เลยจะให้เวลาสมาชิกในการนำลิงค์นี้ออกเอง (มีผลเริ่มใช้ตั้งแต่วันที่ 31/08/2011 ครับ) ถ้าหลังจากวันที่กำหนด ก็จะเริ่มมีบทลงโทษแล้วครับ
    งั้นขอโทดละกันครับ ต่อไปผมจะไม่หาลิ้งค์มาให้ คุณไปหาเอาเอง ครับ จะได้ไม่ครอบลิ้งค์ ผมก็จะได้ไม่ผิดกฏที่คุณหามาด้วยครับ