ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

น้องโอ กล้วยตานี
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    1

อยากถามเรื่อง ram ครับ

คือผมเอา ram ไปเคลม ที่ศูนย์ประกันของ jib
    จนตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย ผมส่งเคลมเมื่อ 20 มีนาคม พนักงานบอกว่า รอประมาณ 3-4 อาทิตย์ จนวันนี้ไปถามที่ศูนย์รับประกัน เค้าบอกของยังไม่มา
    เลยอยากรู้ว่า ศูนย์รับประกันบริษัทอื่นๆ นานเหมือน jib รึเปล่าครับ

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ของผม psu raidmax 530 watt ที่ advice ส่งเคลมเมื่อต้นเดือนเมษา ได้แล้วครับ ได้เมื่อวาน
    (ของผมไม่ใช่แรม = = )
    ]

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    น้องจิฟฟี่หรอครับ จขกท. ใจเย็นๆหน่อยนะ
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ผมเคย HWH เคลม เมนบอร์ด 1156 มา รอเป็นเดือนเหมือนกันครับ สุดท้ายโทรมาบอกโรงงานไม่มีของคือเป้นเงินแทน =_="

ตอนนี้ถึงได้หันมาใช้ AMD แทนนี้แหละ 5555+

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    โทรไปบอกว่าขออัพรุ่นไม่ก็ขอคืนเงิน ของพวกนี้อย่าไปรอครับเสียเวลาเปล่าๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: