ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

Soul Ark

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1

(ผิดหมวดขออภัย)สอนการซื้อgameแท้ ผ่านSteamสำหรับผู้ไม่มีบัตรเครดิต

ทั้งSteam และ App store หรือ origins ใช้ได้หมดครับ
    รบกวนอ่านก่อนด่านะครับไม่ได้โพสลิงค์เว็บอื่นแต่เว็บพวกนี้เป็นข้อมูลในวิธีการสมัคร K Cyberbanking
    เมื่อได้K cyberbanking มาก็จะเข้าสู่ขั้นตอนการทำK webshopping Card(บัตรเครดิตเสมือนที่ไม่มีวงเงินให้)
    กล่าวง่ายๆคือคุณมีเงินในบัญชีแค่ไหนคุณใช้ซื้อได้แค่นั้น บริการนี้สำหรับบัตรเดบิต และมีเพื่อให้ผู้ที่ไม่มีบัตรเครดิต
    สามารถใช้ระบบK cyberbanking [K webshoping] ไปซื้อสินค้าหรือบริการผ่านออนไลน์ที่ต้องใช้บัตรเครดิตได้โดยที่เราไม่มีบัตรเครดิต
    เพราะ K webshoppingคือบัตรเครดิตสเมือนนั้นเอง!

ศึกษาการทำจากเว็บเหล่านี้ได้เลยครับ
    http://www.affiliate-gdi.ws/K-Web-Shopping-Card.php <<< การทำKcyber - K web [ต้นจนจบยาวมากๆอ่านไปทำเป็นแน่นอน]
    http://www.kasikornbank.com/TH/SERVI...erBanking.aspx
    ส่วนเว็บที่สองคือเว็บจากธนาคารกสิกร เป็นข้อตกลงระหว่างผู้ให้บริการและผู้ใช้บริการ ไม่มีอะไรมากแต่อ่านไว้ก็ดีจะได้ไม่สงสัยว่าเอ๊ะทำไมอันนั้นอันนี้ยังงั้นยังงี้

ทั้งหมดที่ผมนำมาแจกจ่ายเพราะหวังดีไม่อยากให้ไปเสียเงินแพงๆ ทั้งๆที่คุณอายุ15ขั้นไปก็ใช้ได้แค่มีบัญชีกสิกรแค่นั้นเอง เสียเวลาไปธนาคารแปปเดียวแต่คุณสามารถใช้มันแทนบัตรเครดิตได้ แถมปลอดภัยตรงที่เจ้าKwebมันไม่มีวงเงินให้ ประเภทรูดก่อนจ่ายที่หลังมันไม่มีให้ คุณเลยปลอดภัย
    เพราะถ้าเงินในบัญชีไม่มีคุณก็ซื้อไม่ได้ กรณีถ้าโดนHack คุณก็ไม่เสียหายหนักเพราะเมื่อคุณอยากซื้ออะไรคุณก็ฝากเงินตามจำนวนแค่นั้น

K webshopping สามารถใช้ซื้อApp ผ่าน itune หรือ ผ่าน app storeได้ (ผมลองแล้ว)
    สามารถใช้ซื้อGameแท้ ผ่านSteamได้ (ผมลองแล้ว)
    สามารถใช้ซื้อGameแท้ ผ่านOriginได้ (ผมลองแล้ว)
    สามารถโอนเงินออนไลน์ได้ทั่วประเทศแค่มีคอมมีเน็ต (ผมลองแล้ว)

ภาพหลักฐานว่าซื้อได้จริง

จากภาพผมเพิ่งหัดเล่นiphoneจึงซื้อมาแค่นี้เพราะแต่ละAPP คือเงินจริงจึงต้องศึกษาReview appนั้นๆอย่างละเอียดว่าคุ้มกับเงินที่เส่ียไหม
    ที่ซื้อมามีแค่Angry Birds 0.99USD[30BTH]
    Angry Birds Rio 0.99USD[30BTH]
    WhatsApp 0.99USD [30BTH]
    NFS Hotpursuit 1.99USD [60BTH] - สำหรับเกมนี้รู้สึกราคาเต็ม4.99USDคาดว่าอาจจะอยู่ในช่วงลดราคา
    ทั้งหมดนี่ซื้อมาเมื่อ21/4/2012เวลาราวๆบ่ายๆ-4โมง
    นอกนั้นแอปฟรีแต่มีลิขสิทธิ์แท้จากApp storeครับ

ปล. ผู้ใดสงสัยขั้นตอนการสมัครตรงไหนถามผมได้ครับ ผมจะตอบให้เพื่อง่ายต่อการสมัคร แต่อันที่จริงถ้าอ่านขั้นตอนเค้าแล้วมันง่ายนิดเดียว
    เหมือนเราไปเปิดบัญชีธนาคารเลยไม่ต่างอะไรเลย แค่หยิบบัญชีกสิกรไปแล้วบอก สวัสดีครับผมมาทำK cyberครับ
    เค้าก็จะบอกขั้นตอนเรามาเอง จากนั้นถ้าจำไม่ผิดรอ1-2วันจะมีเมลส่งid + pw มาให้
    ก็ทำตามขั้นตอนต่อเค้าจะบอกเราเรื่อยๆแถมให้เบอร์กสิกรไว้อีกสงสัยไงก็โทรถามเลย (ตอนผมทำผมก็ทำราวๆนี้ละครับ)

ต้องขออภัยที่ทำมาแค่ App storeของApple [หลายๆท่านที่รู้จักผมคงจะมีadd friend steamผมไว้ ผมก็ใช้ระบบนี้ในการซื้อเกมผ่านสตรีมจนมีถึง165เกมครับ]

ถ้าชอบใจข้อมูลกดThankได้ครับ มาด้วยความหวังดีไม่ได้หวังอะไรมากมาย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    TMB ทำได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,895
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guongza123 อ่านกระทู้
    TMB ทำได้ไหมครับ
    ไม่ทราบเลยครับไม่รู้จักTMB - -
    รอท่านอื่นที่รู้จักมาตอบเน้อ

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,242
    1
    ผมเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์เลยทำอะไรไม่ได้เลยเพราะมันต้องใช้เบอร์โ?รศัพท์ แต่ดีผมมี Paypal เลยใช้ paypal แก้ขัด ไปแจ้งเปลี่ยนเบอร์ที่ธนาคารตั้งแต่วันที่ 17 ปานนี้ยังไม่ได้รับเมล์เลย แล้วธนาคารบอกว่ารอ 3 วัน เห้อ เซ็งจิตกับธนาคาร

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ใช้ของ กรุงเทพได้ป่าวอะ

Games Master
    กล่าวขอบคุณ
    3,216
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,086
    ผมยังไม่มีบัญชีเลยมันจะซื้อได้ไหมอะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,895
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bionicle99 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่มีบัญชีเลยมันจะซื้อได้ไหมอะ
    ไปเปิดบัญชีไปเปิดk cyberในวันเดียวกันเลย

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,352
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ช่วบได้เยอะเลยคับ แต่ผมต้องหาบัญชีกสิกรไทยก่อนอะ 555
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ผมมี K-Bank แล้วเริ่มยังไงอ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง - -

กล่าวขอบคุณ
    1,895
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokae อ่านกระทู้
    ผมมี K-Bank แล้วเริ่มยังไงอ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง - -
    - -*ลองพยายามดูครับแต่ถ้าไม่รู้เรื่องจริงๆก็
    เข้าไปkcyberbanking
    จากนั้นลองมองที่แถบคำสั่งต่างๆพวก โอนเงินหรืออะไรแบบนั้น
    มองมาเรื่อยๆจะพบ K webshopping card ทำเหมือนสมัครเกมอะง่ายนิดเดียว- -

ผมว่าสมัครสตรีมยังยากกว่าสมัครkcyber- -

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,352
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ปัญหาคือผมอายุ13 แต่ผมใช้บัตรนักดรียนทำบัญชีอะคับ
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teaz-razin อ่านกระทู้
    ปัญหาคือผมอายุ13 แต่ผมใช้บัตรนักดรียนทำบัญชีอะคับ
    บัตรนักเรียนคงไม่ไหวอะครับ
    อายุ 13 ก็มีบัตรประชาชนแล้วนิครับ ขอพ่อแม่ไปส่งทำก็ได้ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    836
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    ขอชื่ิอsteam หน่อยครับ teaz-razin

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    http://www.kasikornbank.com/TH/Servi...steronATM.aspx สมัครผ่านตู้เขียว
    Go!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ใช้กับ Android market ได้มั้ย แล้วคิดว่าจะใช้กับ Auntion House ของ Diablo III ได้มั้ยครับ
    http://www.goodtogifts.com ร้านกิ๊ฟช็อป ของขวัญให้เพื่อน ของขวัญแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,895
    1
    สำหรับอันอื่นๆที่ทุกท่านถามมาเช่น diablo3 Andriod ต้องขอตอบตามตรงว่าไม่ทราบครับไม่ได้ลองเลย
    ส่วนTMB SCB ไม่รู้จักเลยครับรอท่านอื่นมาแจกวิธีเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    1,895
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gosol อ่านกระทู้
    ใช้กับ Android market ได้มั้ย แล้วคิดว่าจะใช้กับ Auntion House ของ Diablo III ได้มั้ยครับ
    ได้ครับถ้ารองรับVISA เพราะระบบพวกนี้มันเป็นระบบของVisa เดบิต

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ธนาคารที่ทำได้มีเยอะครับ แทบจะทั้งหมดได้เลยตอนนี้ ขอแค่ทำเดบิตได้ก็พอ เท่าทีทราบมี ธนาคาร กสิกร กรุงเทพ กรุงศรี ธนชาต ไทยพาณิชย์ กรุงไทย อะครับ
    ที่ไม่ได้มี ธนาคาร tmb นี้แหละนะ วิธีส่วนใหญ่ จะสามารถสมัครหน้าตู้ ATM ได้เลยครับ ลองใช้ Google แล้วเราก็เปิดไปทำไป ที่หน้าตู้ ATM แบบผมก็ได้นะ 55+ ง่ายดี

ผมชอบกสิกรที่สุดละ ได้ทั้งแอป ได้ทั้งซื้ออนไลน์ ผมเคยซื้อของจาก อเมซ่อน หรือ จีนพวกอาลีเพย์ได้้หมดครับ
    ยิ่งแอปกสิกรจ่ายค่าอะไรต่างๆ ไม่เสียค่าธรรมเนียมด้วยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ผมแนะนำ true wallet ครับ ใช้ได้ทุกเครือข่าย เปิดบัตร Wecard เป็น mastercard ของธนาคารธนชาติ แต่ไม่มีวงเงิน จ่ายตามจำนวนเงินที่มีใน wallet เติมเงินได้สะดวก โอนจากธนาคาร เติมเซเว่น truemoney หรือตู้บุญเติมก็ได้ ไม่จำเป็นต้องใช้คลื่นทรู