ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1

(ผิดหมวดขออภัย)สอนการซื้อgameแท้ ผ่านSteamสำหรับผู้ไม่มีบัตรเครดิต

ทั้งSteam และ App store หรือ origins ใช้ได้หมดครับ
    รบกวนอ่านก่อนด่านะครับไม่ได้โพสลิงค์เว็บอื่นแต่เว็บพวกนี้เป็นข้อมูลในวิธีการสมัคร K Cyberbanking
    เมื่อได้K cyberbanking มาก็จะเข้าสู่ขั้นตอนการทำK webshopping Card(บัตรเครดิตเสมือนที่ไม่มีวงเงินให้)
    กล่าวง่ายๆคือคุณมีเงินในบัญชีแค่ไหนคุณใช้ซื้อได้แค่นั้น บริการนี้สำหรับบัตรเดบิต และมีเพื่อให้ผู้ที่ไม่มีบัตรเครดิต
    สามารถใช้ระบบK cyberbanking [K webshoping] ไปซื้อสินค้าหรือบริการผ่านออนไลน์ที่ต้องใช้บัตรเครดิตได้โดยที่เราไม่มีบัตรเครดิต
    เพราะ K webshoppingคือบัตรเครดิตสเมือนนั้นเอง!

ศึกษาการทำจากเว็บเหล่านี้ได้เลยครับ
    http://www.affiliate-gdi.ws/K-Web-Shopping-Card.php <<< การทำKcyber - K web [ต้นจนจบยาวมากๆอ่านไปทำเป็นแน่นอน]
    http://www.kasikornbank.com/TH/SERVI...erBanking.aspx
    ส่วนเว็บที่สองคือเว็บจากธนาคารกสิกร เป็นข้อตกลงระหว่างผู้ให้บริการและผู้ใช้บริการ ไม่มีอะไรมากแต่อ่านไว้ก็ดีจะได้ไม่สงสัยว่าเอ๊ะทำไมอันนั้นอันนี้ยังงั้นยังงี้

ทั้งหมดที่ผมนำมาแจกจ่ายเพราะหวังดีไม่อยากให้ไปเสียเงินแพงๆ ทั้งๆที่คุณอายุ15ขั้นไปก็ใช้ได้แค่มีบัญชีกสิกรแค่นั้นเอง เสียเวลาไปธนาคารแปปเดียวแต่คุณสามารถใช้มันแทนบัตรเครดิตได้ แถมปลอดภัยตรงที่เจ้าKwebมันไม่มีวงเงินให้ ประเภทรูดก่อนจ่ายที่หลังมันไม่มีให้ คุณเลยปลอดภัย
    เพราะถ้าเงินในบัญชีไม่มีคุณก็ซื้อไม่ได้ กรณีถ้าโดนHack คุณก็ไม่เสียหายหนักเพราะเมื่อคุณอยากซื้ออะไรคุณก็ฝากเงินตามจำนวนแค่นั้น

K webshopping สามารถใช้ซื้อApp ผ่าน itune หรือ ผ่าน app storeได้ (ผมลองแล้ว)
    สามารถใช้ซื้อGameแท้ ผ่านSteamได้ (ผมลองแล้ว)
    สามารถใช้ซื้อGameแท้ ผ่านOriginได้ (ผมลองแล้ว)
    สามารถโอนเงินออนไลน์ได้ทั่วประเทศแค่มีคอมมีเน็ต (ผมลองแล้ว)

ภาพหลักฐานว่าซื้อได้จริง

จากภาพผมเพิ่งหัดเล่นiphoneจึงซื้อมาแค่นี้เพราะแต่ละAPP คือเงินจริงจึงต้องศึกษาReview appนั้นๆอย่างละเอียดว่าคุ้มกับเงินที่เส่ียไหม
    ที่ซื้อมามีแค่Angry Birds 0.99USD[30BTH]
    Angry Birds Rio 0.99USD[30BTH]
    WhatsApp 0.99USD [30BTH]
    NFS Hotpursuit 1.99USD [60BTH] - สำหรับเกมนี้รู้สึกราคาเต็ม4.99USDคาดว่าอาจจะอยู่ในช่วงลดราคา
    ทั้งหมดนี่ซื้อมาเมื่อ21/4/2012เวลาราวๆบ่ายๆ-4โมง
    นอกนั้นแอปฟรีแต่มีลิขสิทธิ์แท้จากApp storeครับ

ปล. ผู้ใดสงสัยขั้นตอนการสมัครตรงไหนถามผมได้ครับ ผมจะตอบให้เพื่อง่ายต่อการสมัคร แต่อันที่จริงถ้าอ่านขั้นตอนเค้าแล้วมันง่ายนิดเดียว
    เหมือนเราไปเปิดบัญชีธนาคารเลยไม่ต่างอะไรเลย แค่หยิบบัญชีกสิกรไปแล้วบอก สวัสดีครับผมมาทำK cyberครับ
    เค้าก็จะบอกขั้นตอนเรามาเอง จากนั้นถ้าจำไม่ผิดรอ1-2วันจะมีเมลส่งid + pw มาให้
    ก็ทำตามขั้นตอนต่อเค้าจะบอกเราเรื่อยๆแถมให้เบอร์กสิกรไว้อีกสงสัยไงก็โทรถามเลย (ตอนผมทำผมก็ทำราวๆนี้ละครับ)

ต้องขออภัยที่ทำมาแค่ App storeของApple [หลายๆท่านที่รู้จักผมคงจะมีadd friend steamผมไว้ ผมก็ใช้ระบบนี้ในการซื้อเกมผ่านสตรีมจนมีถึง165เกมครับ]

ถ้าชอบใจข้อมูลกดThankได้ครับ มาด้วยความหวังดีไม่ได้หวังอะไรมากมาย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    TMB ทำได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guongza123 อ่านกระทู้
    TMB ทำได้ไหมครับ
    ไม่ทราบเลยครับไม่รู้จักTMB - -
    รอท่านอื่นที่รู้จักมาตอบเน้อ

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    1
    ผมเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์เลยทำอะไรไม่ได้เลยเพราะมันต้องใช้เบอร์โ?รศัพท์ แต่ดีผมมี Paypal เลยใช้ paypal แก้ขัด ไปแจ้งเปลี่ยนเบอร์ที่ธนาคารตั้งแต่วันที่ 17 ปานนี้ยังไม่ได้รับเมล์เลย แล้วธนาคารบอกว่ารอ 3 วัน เห้อ เซ็งจิตกับธนาคาร

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ใช้ของ กรุงเทพได้ป่าวอะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    ผมยังไม่มีบัญชีเลยมันจะซื้อได้ไหมอะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bionicle99 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่มีบัญชีเลยมันจะซื้อได้ไหมอะ
    ไปเปิดบัญชีไปเปิดk cyberในวันเดียวกันเลย

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ช่วบได้เยอะเลยคับ แต่ผมต้องหาบัญชีกสิกรไทยก่อนอะ 555
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ผมมี K-Bank แล้วเริ่มยังไงอ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง - -

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokae อ่านกระทู้
    ผมมี K-Bank แล้วเริ่มยังไงอ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง - -
    - -*ลองพยายามดูครับแต่ถ้าไม่รู้เรื่องจริงๆก็
    เข้าไปkcyberbanking
    จากนั้นลองมองที่แถบคำสั่งต่างๆพวก โอนเงินหรืออะไรแบบนั้น
    มองมาเรื่อยๆจะพบ K webshopping card ทำเหมือนสมัครเกมอะง่ายนิดเดียว- -

ผมว่าสมัครสตรีมยังยากกว่าสมัครkcyber- -

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ปัญหาคือผมอายุ13 แต่ผมใช้บัตรนักดรียนทำบัญชีอะคับ
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teaz-razin อ่านกระทู้
    ปัญหาคือผมอายุ13 แต่ผมใช้บัตรนักดรียนทำบัญชีอะคับ
    บัตรนักเรียนคงไม่ไหวอะครับ
    อายุ 13 ก็มีบัตรประชาชนแล้วนิครับ ขอพ่อแม่ไปส่งทำก็ได้ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    ขอชื่ิอsteam หน่อยครับ teaz-razin

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    http://www.kasikornbank.com/TH/Servi...steronATM.aspx สมัครผ่านตู้เขียว
    Go!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ใช้กับ Android market ได้มั้ย แล้วคิดว่าจะใช้กับ Auntion House ของ Diablo III ได้มั้ยครับ
    http://www.goodtogifts.com ร้านกิ๊ฟช็อป ของขวัญให้เพื่อน ของขวัญแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    สำหรับอันอื่นๆที่ทุกท่านถามมาเช่น diablo3 Andriod ต้องขอตอบตามตรงว่าไม่ทราบครับไม่ได้ลองเลย
    ส่วนTMB SCB ไม่รู้จักเลยครับรอท่านอื่นมาแจกวิธีเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gosol อ่านกระทู้
    ใช้กับ Android market ได้มั้ย แล้วคิดว่าจะใช้กับ Auntion House ของ Diablo III ได้มั้ยครับ
    ได้ครับถ้ารองรับVISA เพราะระบบพวกนี้มันเป็นระบบของVisa เดบิต

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ธนาคารที่ทำได้มีเยอะครับ แทบจะทั้งหมดได้เลยตอนนี้ ขอแค่ทำเดบิตได้ก็พอ เท่าทีทราบมี ธนาคาร กสิกร กรุงเทพ กรุงศรี ธนชาต ไทยพาณิชย์ กรุงไทย อะครับ
    ที่ไม่ได้มี ธนาคาร tmb นี้แหละนะ วิธีส่วนใหญ่ จะสามารถสมัครหน้าตู้ ATM ได้เลยครับ ลองใช้ Google แล้วเราก็เปิดไปทำไป ที่หน้าตู้ ATM แบบผมก็ได้นะ 55+ ง่ายดี

ผมชอบกสิกรที่สุดละ ได้ทั้งแอป ได้ทั้งซื้ออนไลน์ ผมเคยซื้อของจาก อเมซ่อน หรือ จีนพวกอาลีเพย์ได้้หมดครับ
    ยิ่งแอปกสิกรจ่ายค่าอะไรต่างๆ ไม่เสียค่าธรรมเนียมด้วยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ผมแนะนำ true wallet ครับ ใช้ได้ทุกเครือข่าย เปิดบัตร Wecard เป็น mastercard ของธนาคารธนชาติ แต่ไม่มีวงเงิน จ่ายตามจำนวนเงินที่มีใน wallet เติมเงินได้สะดวก โอนจากธนาคาร เติมเซเว่น truemoney หรือตู้บุญเติมก็ได้ ไม่จำเป็นต้องใช้คลื่นทรู