ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงัยใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

มาดูเทพขับ UH-1 Huey ครับ

ติชมกันใด้ครับแต่อย่าด่าแม่กุนะ

ยังมีอีกอันครับ ผมสามารถม้วนหางกลับหลังมายิงค็อปเตอร์ที่ตามมาใด้ด้วยนะแต่ยังไม่ใด้อัด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttana032 : 30th July 2011 เมื่อ 21:44

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    คลิปไม่ขึ้น ครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

จงกู่ก้องร้องไปไม่หยุดยั้
    กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    เทพตรงไหน? แค่คลิปยังเอาลงไม่เป็นเลย

ปล.ผมพูดผิดรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    4
    อาวกำตั้งหัวข้อไวไปครับ กำลังอัพเข้า yutube
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttana032 : 30th July 2011 เมื่อ 19:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ภูเก็ต [ มาเที่ยวบางน่ะ ]
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมรอดูนะครับ ขอบคุณ
    รักปืนเชียร์ปืนแต่อย่าไปกินลูกปืนล่ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spot อ่านกระทู้
    ผมรอดูนะครับ ขอบคุณ
    นี้ต้องแบบนี้ซิที่รัก พูดไม่เสียดสี

กล่าวขอบคุณ
    4
    ยิงมีอีกอันครับโหดกว่านี้ ต่อจากอันนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ๊UH-1 มันขับง่ายเกินไป แถมในเซิฟคนน้อยอีก = =" แทบจะไม่ปืนกลตอดเลย แถมจะสอย ฮ. ภาคนี้ส่วนใหญ่ก็ใช้รถถังยิงมากกว่า RPG แล้วรถถังก็.... = =" ไว้จะรอดูคลิปต่อไปนะ

แล้วนี้ใช้คีบอร์ดหรอ อยากให้ขับ อาปาเช่ให้ดูมากกว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ผมก็ไม่ติไรมากนะ เพราะผมขับไม่เป็นจริงๆนะ ขับไม่ได้เลยUH-1เนี่ย แต่ถ้าขับแบบนี้อย่างเดียวพูดตรงๆ ถ้าเจอคนใช้RPG เป็นแล้วไม่มีคนคอยขัดจังหวะ เขาสอยร่วงง่ายๆครับ ให้ไม่เกิน 3 นัด ติดอยุ่ที่ว่ามันหาเทพๆยาก ส่วนมากพวกเทพเล่นหมอกะแอซเซ้า + กับ อยุ่ข้างล่าง คอยโดนพวกยิงขัดจังหวะตลอด รถถังอาจจะไม่ทันเพราะมันหันตามช้าถือว่าฉลาดในการขับ
    แต่ถ้าให้ผมพูดในฐานะที่เล่นเกมเดียวกัน นี่ยังไม่ถือว่าเทพครับ แต่เรียกได้ว่าขับเก่ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ภูเก็ต [ มาเที่ยวบางน่ะ ]
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttana032 อ่านกระทู้
    ยิงมีอีกอันครับโหดกว่านี้ ต่อจากอันนี้
    รอดูอันต่อไปครับ
    รักปืนเชียร์ปืนแต่อย่าไปกินลูกปืนล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ติไรมากนะ เพราะผมขับไม่เป็นจริงๆนะ ขับไม่ได้เลยUH-1เนี่ย แต่ถ้าขับแบบนี้อย่างเดียวพูดตรงๆ ถ้าเจอคนใช้RPG เป็นแล้วไม่มีคนคอยขัดจังหวะ เขาสอยร่วงง่ายๆครับ ให้ไม่เกิน 3 นัด ติดอยุ่ที่ว่ามันหาเทพๆยาก ส่วนมากพวกเทพเล่นหมอกะแอซเซ้า + กับ อยุ่ข้างล่าง คอยโดนพวกยิงขัดจังหวะตลอด รถถังอาจจะไม่ทันเพราะมันหันตามช้าถือว่าฉลาดในการขับ
    แต่ถ้าให้ผมพูดในฐานะที่เล่นเกมเดียวกัน นี่ยังไม่ถือว่าเทพครับ แต่เรียกได้ว่าขับเก่ง
    เล่นสามสิบสองคนผมเข้าไปยิงในฐานเลย(บางเซิฟไม่ฟาว)อาพีจีสัดมาเป็นสิบไม่โดนหรอกครับ กลัวอย่างเดียวรถถัง เม่งเกลียด

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttana032 อ่านกระทู้
    เล่นสามสิบสองคนผมเข้าไปยิงในฐานเลย(บางเซิฟไม่ฟาว)อาพีจีสัดมาเป็นสิบไม่โดนหรอกครับ กลัวอย่างเดียวรถถัง เม่งเกลียด
    เจอพวกยิงไม่ค่อยเป็น มันก็เฟี้ยวผ่านไปมาแหละครับ บางคนยิงดักไม่เป็น แถมบางคนมีปิง ต้องยิงเผื่อลูกRPG ดีเลด้วย เลยยิงไม่ค่อยโดน
    บอกตรงๆก็ได้ว่าตั้งแต่ผมขับฮ. มา ผมร่วงเพราะปืนกลที่ติดรถถังอย่างเดียว โดนระดมรัวมาลดฮวบฮาบ ถ้าไม่มีคนคอยซ่อมก็ต้องสละฮ.
    แต่ส่วนมากผมไม่ได้ขับยิงเอง ขับให้คนสควอตยิง ดูดคะแนนเอา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 30th July 2011 เมื่อ 23:14