ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 46

Post ทุกคนลองเขียนstoryเกมส์ที่จะสร้างเอง

เกมส์ที่ผมคิดไว้นะคับเป็นเกมส์แนวสู้ๆๆฆ่าๆๆเลือดสาดกระจาย

ตัวเอกจะเป็นสามูไรมาจากยุคเอโดะได้ถูกย้อนเวลาข้ามมิติมายังสงครามโลกครั้งที่ 2

คิดได้แค่นี้แหละคับสั้นไม่มีอะไรมากทุกคนช่วยติชมและเขียนเกมส์ในความคิด

ที่คิดว่าสนุกมาเยอะๆนะคับตอบกันมาเยอะนะคับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ถ้าเป็นผม อยากจะสร้างแนว Hawx ครับ จำลองสถาณะการณ์อะไำรซักอย่างขึ้น แล้วจัดตามเนื้อเรื่องไปเลย ^^ น่าจะมันส์มาก จะทำฉาก เครื่องบินขึ้น ลง บลาๆๆ ไปด้วย :]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อยากทำเนื้อเรื่องแบบ AC นะครับ ชอบซีรีย์นี้มากๆ

แต่ถ้าผมคิดเนื้อแเรื่องแบบเค้าคงได้ไม่เท่าเค้าหรอกครับ

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    เราอยุ่ในเมืองที่มีแต่อาเบะ - -"
    แล้วก้วิ่งหนีอาเบะแบบ left 4 dead 555

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    ลูกครึ่งปีศาจ ใส่ชุดนาโนสูต ใช้เครื่องแอนิมัส ย้อนเวลาไป ตามหาบรรพบุรุษที่เป็นเจ้าชายแห่งเปอร์เซีย น่าสนุกดีมั้ยครับ 555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    เกมที่ผมคิดนะครับ

1 เริ่มแรกพระเอกนอนใกล้ตายเนื่องจากโดนยิง
    2 มีเพื่อนมาช่วยชื่อว่า Ghost Return
    3 แล้วเราก็ตื่นขึ้นมาในห้องแห่งความลับ
    4 เป็นห้องพิเศษทดลอง อาวุธลับต่างๆ
    5 เราได้กลายเป็นคนเหล็ก
    6 เราโดนควบคุมโดยคน
    7 ตอนหลังเราได้ถูก Ghost Return เอาสวิทควบคุมออก
    8 เราหนีมาอยู่ที่ญี่ปุ่นพบซอมบี้มากมาย [แต่อย่าลืมเราเป็นคนเหล็ก]
    9 บู้ล้างเผ่าพันธ์ เจอหน่วยอัมเบลล่า คอปปี้กำเปเดชั้น [ ล่องหนมาปาดคอแต่ไม่ตาย ]
    10 ได้พบเจอ Alice + Eda + Leon + Jackson + Novice [นักเรียน]
    11 หนีออกจาก โลกไปพบยานถูกทิ้งไว้ขึ้นไปพัก
    12 พบเอเลี่ยนมนุษต่างดาว [และได้พบชายสวมชุดเกราะมีไฟตรงตา มีปืนเลเซอร์]
    13 ได้หนีไปดาวแห่งหนึ่งสีเขียวปกคลุมไปด้วยควัน
    14 ลงไปแล้วพบ เอเลี่ยน กำลังสู้กับ Predator
    15 ทันใดก็ช่วย Predator ไว้ได้
    16 เขาก็มอบอาวุธลับทำลายล้างจักรวาน ได้ และบอกว่าจงทำให้โลกนี้เป็นสันติสุขเถอะ [ทำลายล้างจักวารคือยิงครั้งนึกดาวหายไปแว๊บ] จบ!!

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artzaok อ่านกระทู้

1 เริ่มแรกพระเอกนอนใกล้ตายเนื่องจากโดนยิง
    2 มีเพื่อนมาช่วยชื่อว่า Ghost Return
    3 แล้วเราก็ตื่นขึ้นมาในห้องแห่งความลับ
    4 เป็นห้องพิเศษทดลอง อาวุธลับต่างๆ
    7 ตอนหลังเราได้ถูก Ghost Return เอาสวิทควบคุมออก
    8 เราหนีมาอยู่ที่ญี่ปุ่นพบซอมบี้มากมาย [แต่อย่าลืมเราเป็นคนเหล็ก]
    9 บู้ล้างเผ่าพันธ์ เจอหน่วยอัมเบลล่า คอปปี้กำเปเดชั้น [ ล่องหนมาปาดคอแต่ไม่ตาย ]
    10 ได้พบเจอ Alice + Eda + Leon + Jackson + Novice [นักเรียน]
    11 หนีออกจาก โลกไปพบยานถูกทิ้งไว้ขึ้นไปพัก
    12 พบเอเลี่ยนมนุษต่างดาว [และได้พบชายสวมชุดเกราะมีไฟตรงตา มีปืนเลเซอร์]
    13 ได้หนีไปดาวแห่งหนึ่งสีเขียวปกคลุมไปด้วยควัน
    14 ลงไปแล้วพบ เอเลี่ยน กำลังสู้กับ Predator
    15 ทันใดก็ช่วย Predator ไว้ได้
    16 เขาก็มอบอาวุธลับทำลายล้างจักรวาน ได้ และบอกว่าจงทำให้โลกนี้เป็นสันติสุขเถอะ [ทำลายล้างจักวารคือยิงครั้งนึกดาวหายไปแว๊บ] จบ!!
    สุดยอดมากครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    นี่คือสตอรี่เบื้องต้นที่ผมคิดนะ

เริ่มมาจะเป็นตอนที่เรากับเมียของเราไปเที่ยวที่บาฮามัสแล้ว เมียเราก็ถูกลอบยิง (เพราะตัวเราและเมียเราเคยเป็น CIA มาก่อน แต่ตอนนี้วางมือแล้ว)
    ตัวเราเสียใจมาก ก็เลยตามหาคนที่ฆ่าเมียของเรา
    ซึ่งก็ต้องคอยปกป้องระวังลูกสาวของตัวเองที่อยู่กับเรา และแม่ของเมียที่อยู่เซี่ยงไฮ้
    เกมส์จะมีอุปสรรคตรงที่ว่า ตัวเราจะชอบคิดถึงเรื่องร้ายที่เคยผ่านมาทั้งชีวิตอยู่เรื่อย เพราะตัวเราเป็นโรคจิตอ่อนๆ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ให้ใส่Nanosuitที่บวกควาสามารถแบบPrototypeเข้ามา ที่นี้ล่ะ มันส์
    เมื่อก่อน ผมคิดว่าเงินคือทุกสิ่งทุกอย่าง แต่เดี๋ยวนี้ ผมคิดว่ามันเป็นมากกว่านั้น
    บอร์ดเดิม Big Daddy > บอร์ดนี้ก็ยัง Big Daddy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ของผมเป็น แบบ เกมthe sim นะครับลองนึกภาพดู แล้วเมืองมีแต่ซอมบี้จะบุกเข้ามาในบ้านเรา
    เราสามรถมองใน หลายมุมมองได้ แบบว่ามุมมองบุคคลที่ 1 2 หรือแบบthe sim ปกติ
    แต่งบ้านป้องกันบ้านซื้อปืน ประมาณนี้ครับ

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artzaok อ่านกระทู้

แหม่ คิดไปได้

มีเพื่อนชื่อ Ghost Return

ถ้าผมมีเพื่อนชื่อแบบนี้

ผมนอนหลอนทุกคืนแน่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 30th July 2011 เมื่อ 22:44

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    2
    เกมผมอยากให้เป็นเกมส์ออกแนว gta ตอนแรกโดนพวกมาเฟียฆ่าลูกเมียแล้วเราก็โดนจับไปแล้วเราก็เอาตัวรอดมาได้แล้วกลับไปล้างแค้นเหมือนหนังเรื่องThe Punisher

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    เราอยุ่ในเมืองที่มีแต่อาเบะ - -"
    แล้วก้วิ่งหนีอาเบะแบบ left 4 dead 555

หลอนกว่า left 4 dead ของจริงอีกนะ

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    1.แนว Open World
    2.ตัวเอกเป็นเทพเจ้าทำได้ทุกอย่าง
    3.สามารถทำลายสิ่งของได้
    4.ทำอะไรก็ได้ในเมือง
    5.มีจุดเปลี่ยนให้เลือก ระหว่างเทพกับซาตาน
    6.เทพ ความสามารถเกี่ยวกับแสง ซาตาน ความสามารถเกี่ยวกับความมืด
    7.เนื้อเรื่องไม่งง
    8.เล่นกี่รอบก้ได้
    9.อยากให้เกิดได้จริง - -
    SUPERMAN

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    เรื่องของผม

- มีนางเอกคนหนึ่ง
    - ตื่นมาในโรงพยาบาล
    - จำตัวเองไม่ได้
    - บรรยากาศกลางความมืด
    - ออฟเจ็กทิฟ คือ ต้องหาทางออกไปจากโรงพยาบาลนี้
    - ทั้งเกมส์มีแค่อุปกรณ์ให้แค่ ไม้ขีด 300 ก้าน มีดผ่าตัด และไฟแช็คที่ใช้ได้แค่ 10 นาที
    - ที่สำคัญนางเอกเป็นโรคกลัวความมืดขนาดหนัก คือเมื่อมืดปั๊บ นางเอกจะเกิดอาการหลอน แล้วจะควบคุมยากกว่าเดิม
    - หาทางออกไปเรื่อยๆ เจอแสงก็คือจุดเช็คพอยต์ รวมทั้งความจำของนางเอกก็จะค่อยๆคืนกลับมา
    - ตัวเกมเอาแบบเล่นง่ายๆ 30 นาทีจบ
    - ตอนจบหักมุม ด้วยการที่เปิดประตูทางออกมา โดนกับดักฟาดกลับเข้าไป แล้วก็วนกลับมาเล่นใหม่

ง่ายดีไม๊ครับ

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    เอาเลยนะ
    เกมนี้ชื่อว่า Evolution หรือชื่อไทยว่า โครตสุดยอดบระเจ้ากล้วยทอกเเห่งวิวัทรนาการ
    เเรกมาพระเอกเรามีพลังยะกะ alex macer ใน prototype เเต่พระเอกดันอุตริบ้าอาเบะ
    เลยเวลาทำอะไรก็เป็นสีม่วงเว้นเเต่พลังของเขาไม่เป็นสีม่วงเเต่เป็นสีชมพูซึ่งเขาคิดว่ามันคิกคุไปเลยหารวิธีให้มันเป็นสีม่วงไม่ว่าวิธีใดก็เป็นสีม่วงไม่ได้เขาจึงไปที่ยุ่นเเล้วตามหาอาเบะเพื่อช่วยทำให้พลังของเขาเป็นสีม่วงเเละนั้นเเหละ
    คือจุดเริ่มต้นของเกม คืมพระเอกเราชื่อ abe อ่านว่า อาบี ซึ่งเราบอกเเล้วว่าเรามีพลังยะกะ alex เราต้องใช้ชีวิตของคน ตามที่เกมกำหนด เเล้วเอาเลือดของเเต่ละคนคนละ1หยดไปที่ดราก้อนบอลเเล้วไปหาอาเบะ
    ระบบของเกม เป็นFps เราสามารถเก็บลูกน้องได้3คนเเละตามหารอาเบะ

บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    เอาเลยนะ
    เกมนี้ชื่อว่า Evolution หรือชื่อไทยว่า โครตสุดยอดบระเจ้ากล้วยทอกเเห่งวิวัทรนาการ
    เเรกมาพระเอกเรามีพลังยะกะ alex macer ใน prototype เเต่พระเอกดันอุตริบ้าอาเบะ
    เลยเวลาทำอะไรก็เป็นสีม่วงเว้นเเต่พลังของเขาไม่เป็นสีม่วงเเต่เป็นสีชมพูซึ่งเขาคิดว่ามันคิกคุไปเลยหารวิธีให้มันเป็นสีม่วงไม่ว่าวิธีใดก็เป็นสีม่วงไม่ได้เขาจึงไปที่ยุ่นเเล้วตามหาอาเบะเพื่อช่วยทำให้พลังของเขาเป็นสีม่วงเเละนั้นเเหละ
    คือจุดเริ่มต้นของเกม คืมพระเอกเราชื่อ abe อ่านว่า อาบี ซึ่งเราบอกเเล้วว่าเรามีพลังยะกะ alex เราต้องใช้ชีวิตของคน ตามที่เกมกำหนด เเล้วเอาเลือดของเเต่ละคนคนละ1หยดไปที่ดราก้อนบอลเเล้วไปหาอาเบะ
    ระบบของเกม เป็นFps เราสามารถเก็บลูกน้องได้3คนเเละตามหารอาเบะ เเล้วพอเจอก็ evolution

กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อีกเกมครับ เราเป็นสไนเปอร์มือฉมัง เเล้วเราเป็นโรคอยู๋ในที่เเจ้งมากไม่ได้เช่นกลางเเดด มีภารกิจหนึ่งให้ไปตามหาคนที่รอดจากเหตุการณ์ left 4 dead ที่ในเมืองมีเเต่อาเบะ เเล้วเรามีเเต่ปืน m200 กับ m92f ระบบเกมเหมือนกับresident evil 6 เเต่เป็น fps ต้องไล่ข้าอาเบะเเต่ถ้าเราเลือดหมดเราก็จะโดนมัน ... ตอนสุดท้ายเราก็ไม่ต้องกินดัชมิลล์เเล้วเพราะมันขี้คล่องมาก

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    เริ่ม ล่ะนะ

เริ่มเรื่อง โลกมี เทพ มาร มนุษย์

มนุษย์มีความสามารถทาง เทคโนโลยี

เทพ มีความสามารถ สร้าง

มารมีความสามารถ ทำลาย

เลือกอยู่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง

พระราชาของเมืองหนึ่งในฝ่ายที่เราเลือกถูกฆ่า ซึ่งเป็นพ่อเรา

เกิดการแก้แค้น

ตอนจบหักมุม (เหนื่อยวุ้ย)

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    เริ่มแรกพระเอกเป็นนักเรียน เป็นผู้ที่ถูกทำนายไว้ในอีกโลก แล้วก็โดนว๊าบมา พระเอกได้เจอกับวิญญานวีรบุรุษในตำนาน ได้มอบของบางอย่างให้ แล้วก็โดนว๊าบอีกที
    แล้วพระเอกก็เจอนางเอก ผมสีเหลือง ตาสีฟ้า พระเอกตกหลุมรักโดยทันที

แรกๆพระเอกต้องหาพรรคพวก เลยไปตั้งทีมใหม่ขึ้น ยิงๆปกติ เป็นเกมแบบหนึ่งของอีกโลก แต่แล้ว พวกปีศาจที่เคยก่อสงครามกับโลกนี้ในตำนาน ได้กลับมา

พระเอกจึงเดินทางไปกำจัด แต่ไม่สำเร็จ ก่อนที่พระเอกจะโดนเล่นงานจนตายนั้น นางเอกได้มาช่วยเอาไว้ แล้วนางเอกก็ตายแทนพระเอก

พระเอกได้โกรธแค้นเจ้าหัวหน้าปีศาจ จึงได้กำจัดเจ้าปีศาจและลูกน้องของมันจนหมดสิ้น แล้วพระเอกก็นำร่างที่ไร้วิญญานของนางเอกมานอนตัก และเล่าเรื่องราวที่เคยผ่านมา

ความจริงนางเอกไม่มีวันได้กลับมา แต่วิญญานบุรุษในตำนานได้เห็นแก่ความรักของหนุ่มสาว จึงได้บอกว่าของที่ให้มานั้น ใช้ชุบชีวิตคนได้ จึงได้บอกไป แต่การที่จะชุบชีวิตนั้น ต้องแลกด้วยความเจ็บปวดขนาดที่คนทั้งโลกไม่สามารถทนได้

พระเอกจึงตอบรับ แต่ความจริงแล้ว เป็นการทดสอบของบุรุษในตำนาน ถึงการเสียสละ จึงทำให้นางเอกฟื้นขึ้นมา แต่ว่า พระเอกนั้นไม่ใช่คนที่โลกนี้ตั้งแต่กำเนิด จึงต้องกลับไปที่โลกเดิม

ก่อนพระเอกจะกลับมานั้น นางเอกได้ให้รูปของนางเอกเก็บไว้ พร้อมจูบลาพระเอก และพระเอกได้กลับโลกเดิมไป

หลายปีต่อมา

พระเอกได้เรียนจบ และขณะที่พูดคุยกับเพื่อนๆอยู่ ได้มีรูปใบหนึ่งได้ตกลงมาจากกระเป๋าของพระเอก เมื่อพระเอกเก็บภาพนั้นมาดู ก็อดที่จะร้องไห้ไม่ได้

End(แบบเศร้า) ToT
    Only one thing I want.

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

โคตรเฟี้ยวเลย
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    แนวยิงแบบสมจริง

โดนยิงขาหนึ่งนัด ถ้าเข้าเส้นเลือดใหญ่ นอนรอความตายอย่างเดียว
    โดนยิงแขนถือปืนไม่ได้ ใช้ได้แต่ปืนพก
    โดนจุดไม่สำคัญ นอนลองไปเจ็บ พะงาบๆ รอจะแพทย์สนามต้องมาลากไปทำแผล
    ทำแผลเสร็จ เดินได้แต่กระเพลกๆๆ
    ปืนทุกชนิด มียะความไกลตามสถาพภูมิประเทศ
    ชิ้นส่วนทุกชนิดต้องหลุดกระจายตามแรงกระสุน

ศัตรู เก่งระดับบระเจ้า แต่ตัวเราเก่งตามฝีมือผู้เล่น
    ปืนทุกชนิดแตกได้ ระเบิดด้าน วิ่งแปปก็เหนื่อย

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    อยากไปร่วมงานกับ total war ของจริงๆ ทำเกมสยาม ออกมาให้สมจริงแบบที่ไม่ใช่MOD

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    1
    เกมบ้างเกม ไม่จำเป็นต้องเอฟเฟคเวอร์

ดูอย่าง Angry Brids สิ คนเล่นเป็นล้าน แต่ กรากฟิกซ์ มันโดนใจ แล้ว

รูปแบบของเกมมันโดนใจ

เกมที่ผมจะสร้าง จะเป็นเกมแนว สร้างป้อม แล้วมีการอัพเกรด ป้อมเมื่อเราได้เงิน

แล้วจะมีบอสในแต่ละด่าน มีเก็บซื้อ ท่าสกิล พิเศษของป้อมแล้ว อัพเกรดความถึกทนของป้อม

แล้วมี เสริมออฟชั่นป้อม มีการซ่อมแซม แล้วมีอะไรเยอะ แต่มันจะยาว 555+

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    แนว FPS เกี่ยวกับสงครามโลกครั้งที่ 3 ที่มี 3 มหาอำนาจใหญ่คอยบงการเพื่อที่จะแย่งชิงความเป็นมหาอำนาจยุคใหม่

หลังจากที่อเมริกาสิ้นอำนาจไปแล้ว โดยแต่ละกลุ่มจะมีการรวมประเทศในภูมิภาคของตน คอยจัดสรร และแบ่งผลประโยชในระดับที่เท่า ๆ กัน

แบ่งเป็น 3 พวกใหญ่ ๆ คือ

- ยุโรป แกนนำหลักได้แก่ อังกฤษ , ฝรั่งเศส , เยอรมนี , อิตาลี และ สเปน
    - เอเชียตะวันออก แกนนำหลักได้แก่ จีน , ญี่ปุ่น , ไต้หวัน และ เกาหลีเหนือ
    - ตะวันออกกลาง แกนนำหลักได้แก่ อัฟกานิสถาน , อิรัก , ตุรกี , ซาอุดีอาระเบีย และ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

โดยที่เนื้อเรื่องในเกมส์จะหลากหลาย มีฉากการรบในสถานที่สำคัญ ๆ ในแต่ละประเทศ และอาวุธก็จะแตกต่างกันไปตามภูมิภาคด้วย

อาวุธจะหลากหลายตั้งแต่ ปืนพก ไปจน อาวุธไฮเทค ระบบมีความสมจริงแต่จะไม่มากจนเกินไป ฉากอลังการด้วยที่ขาดไม่ได้ ฮ่า ๆ

เนื้อเรื่องหักมุมและเล่นไม่เบื่อ

ปล . ผมคิด 1 นาที แล้วก็พิมพ์ลงไปแบบมั่ว ๆ ตามแบบที่ผมอยากให้มันเป็น ' eiei