ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    โหลดตัวเกมไม่ได้ เข้า โทเรน ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เคยเล่นมาหลายปีแล้ว แต่ก็ต้องหยุดเล่นไป เพราะอยู่ดีๆ โปรแกรมขึ้น Stopped working เฉยยย(เล่นจนมีลูกแล้ว เสียดาย เควสยังไม่สำเร็จเลย T^T)
    รอบนี้ ลองลบเกม ลบ dolphin ตัวเก่า ลงใหม่หมด(เวอร์ชั่น4.0) ปรับตั้งค่าทุกอย่างเรียบร้อย เล่นได้อยู่ครึ่งชม. มันหน่วงเกินเลยปิดเกมออกมาตั้งกราฟฟิกใหม่
    เท่านั้นแหละ เล่นไม่ได้อีกเลยยย ร้องไห้หนักมากกก มันขึ้น Dolphin has stopped working เหมือนเดิมเป๊ะ!!
    นี่นั่งไล่โหลดเวอร์ชั่นเก่าๆมาลง ก็เจออาการเดียวกันหมด สงสัยเป็นที่คอมผมแล้วมั้งนิ TT^TT

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ถ่ายหนังสือให้ดูหน่อยค่ะ ขอหน้าที่มีสูตรได้ไหมคะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ • M!l2AG€ • อ่านกระทู้
    ผมก็เพิ่งมาเล่นใหม่ครับ เนื่องจากไม่ได้เล่นนานแล้ว อยู่ๆจะมาเล่นเซฟเลย ก็รู้สึกว่าเกมส์มันไวไป และบางทีเราก็หลงๆลืมๆ ว่าตอนนี้สถานการณ์ของเรา อยู่ตรงไหน เอ๊ะ เราควรทำยังไงต่อ
    ผมเลยกะลื้อฟื้นก็เลยเริ่มนับ1ใหม่ครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ = =
    คืออยากรู้สูตรเกมจากหนังสือค่ะ ว่ามีอะไรบ้างเลขอะไรบ้าง

ขอบคุณมากค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    *0* เวอร์ชั่น4.0 เเล้ว ต้องลองดูหน่อย ไปหาเกม โหลดก่อน เซฟเก่า ต่อ ลูกคนที่ 2 ในท้อง

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เล่นด้วยครับ ปี 59