ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114

[HoN] Top 5 Moments From Dreamhack Winter 2011

วิดีโอนี้มาจากการแข่งในงาน Dreamhack 2011 ซึ่งแน่นอนว่าในการแข่งนั้น จะประมาทกันไม่ได้เลยทีเดียว เพราะการแข่งจะใช้การคัดทีมแบบ แพ้ตกรอบ ทุกทีมจึงต้องตั้งใจเล่น พยายามไม่ให้พลาดที่จะอดเงิน 40,000$

ดังนั้นใน 5 ช็อตจากการแข่งนี้ อาจจะดูธรรมดาสำหรับบางคน แต่สำหรับผมถือว่าสุดยอดมาก เนื่องจากว่าทุกทีมที่เข้ามาแข่งขันนั้นย่อมไม่ธรรมดาอยู่แล้ว รวมถึงการกดดันจากการแข่งละฝูงคนดูด้วย ละในวิดีโอที่เอาให้ชมนั้นคือ รอบสุดท้ายชิงเงินจำนวน 40,000$ กันแล้วอีกด้วย

โดยช่วง Top 4-1 นี้จะเป็นการต่อสู้ระหว่างทีม Fnatic.MSI กับทีม FrayOver ครับ

จะเป็นยังไงลองไปชมกันดูครับ

(ด้านบนพยายามพูดให้ดูเป็นงานเป็นการครับ ดูตลกไปก็ขออภัยครับ)

"แถม"

Number.1 ในคลิปนี้ผมว่าคงจะได้เป็น 1 ไปอีกนานเลยล่ะครับ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: