ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291

โปสเตอร์ THE DARK KNIGHT RISES ศึกครั้งสุดท้ายของ bat man

ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

"อัศวินรัตติกาล-กับศึกมหากาฬครั้งสุดท้าย" บรูซ เวย์น หรือพ่อแบตแมนของใครหลายคนกลับมาอีกครั้ง คราวนี้แท็กทีมกับเซลิน่า ไคล์ สาวที่กลายร่างเป็นแคทวูแมน ผู้มีความแค้นฝังใจและอยากให้แบทแมนช่วยเธอแก้แค้นอะไรบางอย่าง ในขณะเดียวกันแบทแมนก็ต้องเอาชนะจากจอมวายร้ายทรงพลังที่ชื่อ เบน ด้วย !!! ศึกครั้งนี้จะเป็นศึกชี้ชะตาฮีโร่รัตติกาล ว่าจะสามารถปกป้องเมืองให้กลับมาสงบสุขดังเดิมได้อีกหรือไม่ !!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ตอนนี้กำลังรอหนังเีรื่องนี้ อยากดูมากๆ
    ===
    Pop Punk Rock Metal
    ===

กล่าวขอบคุณ
    3,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ภาคนี้ ลาซอากูล จากภาค Begin มาด้วย

น่าดูโคตร

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ non16455 อ่านกระทู้
    ภาคนี้ ลาซอากูล จากภาค Begin มาด้วย

น่าดูโคตร
    ลาซอากูล? ใช่อาจารย์ของพระเอกในตอนแรกรึเปล่า? รู้สึกจะระเบิดไปกับรถไฟแล้วใช่มะ คือมันเป็นอมตะสินะ - -

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    เบน = ฉลาด + พละกำลัง สินะ
    I NEED A TIME MACHINE...................................

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    เป็น 1 ในหนังที่น่าดูที่ดุดใบปีนี้

i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    The Legend Ends อย่างเท่ จัด 3D ได้จัดเลยดีกว่า

Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597
    The Legend Ends จริงๆ แล้วมั้งครับ โดน Bane เล่นอย่างที่ Comics กล่าวไว้

กล่าวขอบคุณ
    3,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =MwM= อ่านกระทู้
    ลาซอากูล? ใช่อาจารย์ของพระเอกในตอนแรกรึเปล่า? รู้สึกจะระเบิดไปกับรถไฟแล้วใช่มะ คือมันเป็นอมตะสินะ - -
    ดูเว็บนี้ครับ พี่ Liam neeson กลับมารับบท ลาซอากูลด้วย

http://www.imdb.com/title/tt1345836/

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ non16455 อ่านกระทู้

น่าดูโคตร
    ใน Batman ภาคแรกบอกไว้ว่า ราส อัลกูล ไม่ใช่บุคคลนะ แต่เป็นประมาณว่าจิตวิญญาณอะไรประมาณนั้น

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanawat-numjarun อ่านกระทู้
    ใน Batman ภาคแรกบอกไว้ว่า ราส อัลกูล ไม่ใช่บุคคลนะ แต่เป็นประมาณว่าจิตวิญญาณอะไรประมาณนั้น
    คือจิตวิญญาณ มาสู้กับ คุณ เวย์น ประมาณนั้น เข้าใจถูกปล่าวว่ะกู
    BEGONE THOTTTTTTTT

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    cat woman มัน anna ไม่ใช่หรอครับ ถ้าผมผิดขออภัยด้วย

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ผมจำไดว่า เบนสืในการ์ตูนมันมีแค่ กำลัง อย่างเดียวไม่ใช่เหรอครับ แต่ดูเหมือนในนี้มันจะฉลาดด้วยนะ เอาหละสิิพี่แบทเราจะรอดไหมเนี้ย - -

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ภาคนี้ได้คราวว่า BATMAN โดนลุมปางตายเเต่ผมว่ามั่วนะครับ
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    หลังจะหักแบบใน Comic รีเปล่านี่

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    คือจิตวิญญาณ มาสู้กับ คุณ เวย์น ประมาณนั้น เข้าใจถูกปล่าวว่ะกู
    คือประมาณว่า ราส อัลกูลเป็นเหมือนลัทธิ จะมีผู้นำหนึ่งคน เมื่อผู้นำตายหรือสละสิทธิ อีกคนก็ขึ้นมาเป็นราส อัลกูลต่อ เหมือพระเจ้าเฮนรี่ที่1 ที่2 ไปเรื่อยอะไรอย่างงี้ครับ

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanawat-numjarun อ่านกระทู้
    คือประมาณว่า ราส อัลกูลเป็นเหมือนลัทธิ จะมีผู้นำหนึ่งคน เมื่อผู้นำตายหรือสละสิทธิ อีกคนก็ขึ้นมาเป็นราส อัลกูลต่อ เหมือพระเจ้าเฮนรี่ที่1 ที่2 ไปเรื่อยอะไรอย่างงี้ครับ
    เหมือนจะเป็นลูกนะ ลูกสาวด้วย

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark_Editor อ่านกระทู้
    ภาคนี้ได้คราวว่า BATMAN โดนลุมปางตายเเต่ผมว่ามั่วนะครับ
    ผมว่าไม่มั่วนะครับลองไปดูตัวอย่างล่าสุดสิครับ