ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

ช่วยด้วยครับบบบบบบบบ เรื่องเกมส์ Ubisoft

ตามหัวข้อ พอดีผมซื้อเกมส์ของ Ubisoft มา 2 เกมส์ คือ Farcry 2 กับ Splinter Cell Conviction ( เเผ่นเเท้ทั้ง 2 เเผ่น) ทีนี้ผมจะเล่น online เเต่มันขึ้นว่า (xxxxชื่อเกมส์xxxx) is not available at this time. Please try again later. อยากทราบว่า มันเกี่ยวกับ Ubisoft ไหมครับ เเล้วถ้าไม่เกี่ยวต้องทำอย่างไรครับ

ขอร้องครับ ข่วยหน่อย อยากเล่นมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Splinter Cell Conviction ผมเล่นอยู่น่ะ ไม่เห็นเจออะไรแปลกๆ ลงกับ os win7 เล่นออนไลน์ได้ แต่ lag ถ้าเน็ทไม่แรง เน็ทผมมันเเชร์ ก็เลยมีปัญหา ส่วนมากเล่น ออฟไลน์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ของคุณเเผ่นเเท้หรือเปล่าครับ พอดีของผมเเผ่นเเท้ทั้ง 2 เลย เเต่ จะเล่น online มัน log in ไม่ได้อะครับ เเค่อยากจะถามว่า server มันเสียหรือเปล่า ถ้าเสียต้องรอนานไหมครับ กว่าจะเข้าได้ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    http://www.topzonekeyonline.com/ ลองถามเขาดูครับบริการดี ออนไลตลอดถามใด้เลย