ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 312

Unhappy มีใครเบื่อ รถเมล์ขึ้นฟรีบ้าง

ผมคนหนึ่งล่ะ ****เกรียดจริงๆเลยไอรถฟรีเนี่ย ไอเรายังไม่ทันจะขึ้นเลยมันไปซะนี่ แถมบริการไม่ดีอีกต่างหาก

ขับรถก็กระชาก ตามป้ายก็ไม่จอด ไม่รู้ว่าเขาจะมีไว้ทำไม ในเมื่อบริการห่วยๆอย่างงี้

ผมยอมเสียตังไปนั่งรถแอร์ดีกว่า ตอนนี้สบายล่ะย้ายมาอยู่ต่างจังหวัด สบายใจดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ก็เค้าไม่จำเป็นต้องพึ่งตังค์เราเเล้วนี่ครับ ฮะๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    รถเมล์ฟรีจากภาษีประชาชนใช่มั๊ยครับ?? ผมเคยขึ้นก็ขับห่วยอย่างที่ จขกท ว่าแหละครับ

ถ้าเป็นของภาษีประชาชน ก็น่าจะทำให้ดีหน่อย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ส่วนตัว ผมเจอแต่ไม่ถึงกับห่วยก็เหมือนรถทั่วไป ที่สำคัญมันขับเร็วไม่จอดบางป้าย แต่มันจอดป้ายผมพอดี รวดเร็วทันใจดี ชอบครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    และคุณขึ้นทำไมเขาก็บอกอยู่ รถเมล์ฟรี จะไปว่าเขาก็ไม่ได้เพราะมันอยู่ที่ตัวคนขับ!!!

ปล.จ.ข.ก.ทไปต่อย illslick มายังรอนานแล้วนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    4
    บางสายก็ไม่ถึงกับต้องรถเมล์ฟรีหรอกครับ แค่พวกธรรมดาก็ซิ่งกันแบบหน้าหงายแล้วล่ะครับ บางครั้งก็เจอพวกรถเมล์สายดึก ไม่แน่ใจว่าเป็นพวกสีส้มหรือแดง ที่นอกจากจะขับเร็วแล้วยังค่าโดยสายจาก 6.50 บาท เป็น 8 บาท เพราะมันช่วงหลัง 4 ทุ่มล่ะครับ ถ้าผมยืนอยู่ที่ทรงตัวแทบไม่ได้แหง

วันที่กลับบ้านเย็นๆมืดๆ บางครั้งอยากจะรีบกลับก็ต้องพึ่งพวกมินิบัส นอกจากจะซิ่งแล้ว บางครั้งชอบวิ่งออกนอกเส้นทางก็มี เพื่อที่ว่าจะได้คิวอะไรก็ไม่ทราบได้ เพราะ ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับลำดับของรถเท่าไหร่นัก อย่างของผมที่เจอประจำช่วงกลับบ้านคือ ลงอุโมงค์แทนที่จะผ่านสี่แยก ทำให้ต้องลงป้ายที่ใกลกว่าเดิมพอสมควร

ออกนอกเส้นทางสังเกตมามีแต่รถของเอกชนซะส่วนใหญ่ เพราะว่า ที่เคยเจอแบบนี้ก็มีแต่พวกรถของเอกชนล่ะครับ ตอนไปธุระข้างนอกไว้ใจ 2 ครั้ง เล่นออกนอกเส้นทาง 2 รอบเลย เลยต้องเดินไปต่อรถเมล์อีกประมาณเกือบ 1 กิโลเมตร - -
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    รถเมล์ฟรี วิ่งหนีประชาชน (ผมขึ้นแต่ ป.อ.)

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    บอร์ดเราเริ่มกลายพันธุ์แล้วแฮะ - -

รถเมล์ฟรี จากภาษีกู - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~RIP~ : 27th April 2012 เมื่อ 17:53

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ฟรี ก็งี้แหละท่าน 555

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ฟรีที่ไหน ภาษีพวกกรูทั้งนั้น จ่ายให้ไอ้พวกไม่ได้เสียภาษีนั่งกันฟรีๆ ส่วนตัวเองแทบไม่ได้นั่ง

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    นี้เเหล่ะประเทศไทย ~!!! Thailand Only

ว่าเเต่ จขกท.ไปต่อย Illsick มา รึยัง เห็นพูดนักพูดหนา
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    จะเอาไรมากละก็มันฟรี

กล่าวขอบคุณ
    276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    และคุณขึ้นทำไมเขาก็บอกอยู่ รถเมล์ฟรี จะไปว่าเขาก็ไม่ได้เพราะมันอยู่ที่ตัวคนขับ!!!

ปล.จ.ข.ก.ทไปต่อย illslick มายังรอนานแล้วนะ
    ผมไม่ได้ต่อย มันติดสงกรานต์ ไม่มีรถนั่งไป

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YAKUZA อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้ต่อย มันติดสงกรานต์ ไม่มีรถนั่งไป

โหว....อุสาห์รอดูโถ่.....หมดหนุกเลยเอาฮ่านะฮ่าๆๆๆ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    555+ โบกไม่จอด ฉีกออกเลนท์ นอก แบบหน้าเกลียดเลย

แถม

กำลังจะขึ้นปิดประตูใส่และออกรถ ดีนะไม่หนีบผม

จอดรถไม่ยอมสนิท ต้องลงก่อนเดี๊ยวมันโมโหไม่ให้ลง -..-

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผมขึ้นบ่อยนะ โคตรเกียดเลย ทั้งคนครับ ทั้งกระเป๋ารถเมล์ ****โคตรกวนตีนเลย ผมอย่างเกียด อะ แต่ก็ต้องขึ้นเพราะชอบของฟรี

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ผมอยู่ระยองอ่า ไม่มีให้ขึ้นฟรี เลยไม่รุ้ว่าเปนไงอ่า...... 555+

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    อะน่ะ ฟรี ภาษีเราแท้ๆ = =
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    รถเมล์ฟรี จากภาษีตูนี่หนอ ต้องทนรอ 7 ชั่วโคตร แต่ห้ามโกรธเพราะมันฟรี

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    คนขับกวน TEEN มากครับตอนน้ำท่วมบอกให้จอดตรงหลักสี่ แต่มันกลับจอดสนามบินดอนเมือง งงเลย

แถวๆเอเวอรี่โค๊ด
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dogaki อ่านกระทู้
    บางสายก็ไม่ถึงกับต้องรถเมล์ฟรีหรอกครับ แค่พวกธรรมดาก็ซิ่งกันแบบหน้าหงายแล้วล่ะครับ บางครั้งก็เจอพวกรถเมล์สายดึก ไม่แน่ใจว่าเป็นพวกสีส้มหรือแดง ที่นอกจากจะขับเร็วแล้วยังค่าโดยสายจาก 6.50 บาท เป็น 8 บาท เพราะมันช่วงหลัง 4 ทุ่มล่ะครับ ถ้าผมยืนอยู่ที่ทรงตัวแทบไม่ได้แหง

วันที่กลับบ้านเย็นๆมืดๆ บางครั้งอยากจะรีบกลับก็ต้องพึ่งพวกมินิบัส นอกจากจะซิ่งแล้ว บางครั้งชอบวิ่งออกนอกเส้นทางก็มี เพื่อที่ว่าจะได้คิวอะไรก็ไม่ทราบได้ เพราะ ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับลำดับของรถเท่าไหร่นัก อย่างของผมที่เจอประจำช่วงกลับบ้านคือ ลงอุโมงค์แทนที่จะผ่านสี่แยก ทำให้ต้องลงป้ายที่ใกลกว่าเดิมพอสมควร

ออกนอกเส้นทางสังเกตมามีแต่รถของเอกชนซะส่วนใหญ่ เพราะว่า ที่เคยเจอแบบนี้ก็มีแต่พวกรถของเอกชนล่ะครับ ตอนไปธุระข้างนอกไว้ใจ 2 ครั้ง เล่นออกนอกเส้นทาง 2 รอบเลย เลยต้องเดินไปต่อรถเมล์อีกประมาณเกือบ 1 กิโลเมตร - -
    เลขกระทู้สวยจัง ><
    ตอง 3
    We Love
    BeatBox

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    รถเมย์ฟรีจากภาษีกรูนี้เน้อ เห็นที่ไร้*****เต็มตลอด

กล่าวขอบคุณ
    276
    บริการฟรี แต่ก้ช่วยทำให้มันเต็มใจหน่อยก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ฝรั่งยังไม่ชอบเลยครับ วันนั้นผมกำลังรอรถเมล์อยู่ ผรั่งที่ยืนข้างผมคนหนึ่งกำลังเดินไปขึ้นรถเมล์ฟรีแต่ยังไม่ขึ้นมันก็ขับไปซะแล้ว

ฝรั่งคนนั้นก็ ยกนิ้ว(กลาง)ให้เลยครับ พร้อมกับตะโกนว่า Fu_k You!!!

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ผมว่าเค้าขับซิ่งดีออก ออกตัวล้อฟรี ปาดซ้ายที ขวาที เหยียบมิด เหยียบมิด แป๊บเดียวถึง

((แต่ Service Mind ที่ระดับนรกเลยแหละ -..-"))
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 29th April 2012 เมื่อ 14:25

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: