ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4

ผมอยากสอบถามนิดหน่อยเกี่ยวกับเว็บไซต์ครับ (ผิดหมวดขออภัย)

คือพอดีว่าผมเปิดเว็บไซต์ของผมครับ แล้วอยากเพิ่มบอร์ดที่ให้โหลดเกม PC กับโหลดเกม Console อ่ะครับ แล้วก็บอร์ดโหลดโปรแกรม แล้วอยากสอบถามว่าถ้าเปิดบอร์ดพวกนี้จะผิดกฏหมายไหมครับ ตอนนี้ยังไม่กล้าเปิดเพราะยังกลัวๆ

ก็เลยอยากถามพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ว่าถ้าเปิดบอร์ดพวกนี้จะผิดกฏหมายไหมครับ ช่วยหน่อยนะครับ เพราะถ้าผิดจะได้ไม่เปิด

ขอบคุณครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    ไม่มีใครช่วยเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ แต่คิดว่าคงไม่ผิด แต่อย่าแจกเกมส์ที่มีลิขสิทธ์ในไทยละกัน
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ไม่แน่ใจอะครับไม่น่าผิดนะครับท่าไห้เครดิดเขา [มั้ง]

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ไม่ผิดครับ ถ้าของพวกนั้น ไม่มี ลิขสิทธิ์

หรือคุณจะซ่อน หมวดนั้นไว้ก็ได้ ให้เฉพาะ VIP เห็นเท่านั้น

แนะนำ Discuz

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    ไม่ผิดครับ ถ้าของพวกนั้น ไม่มี ลิขสิทธิ์

หรือคุณจะซ่อน หมวดนั้นไว้ก็ได้ ให้เฉพาะ VIP เห็นเท่านั้น

แนะนำ Discuz
    ถูกต้องครับแบบนี้นจะดีกว่า(แต่ผมว่าบางเว็บมันให้เติมเงินมันเกรียนไปอะ)

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ก็ไม่ PM ไปหาหัวหน้าห้องละว้อยยยยยยย!!!

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    อ๋อ ก็คือซ่อนห้องไว้ใช่ป่ะครับ แล้วอยากสอบถามอีกนิดครับว่าหมายถึงอะไรครับที่เกมที่ไม่มีลิขสิทธิ์ในไทยอ่ะครับ