ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

คอมมีปัญหาครับ ! ไม่รู้เป็นอะไร

คือแบบว่า ผมทำอะไร ในคอม เช่น เล่น internet เล่นเกมส์ หรือจะทำอะไรก็ค้างครับ จะอธิบายให้ฟัง

ปัญหานี้ จะมีอาการแบบว่า เม้าส์ ค้างครับ แล้วพวกโฆษณา ก็ หยุด ไปเลย พวกโฆษณาเคลื่อนไหวอะครับ มันจะหยุดไปเลย

แล้ว ต้อง รีสตาร์ท เครื่องอย่างเดียว ครับ ขอวิธีแก้ปัญหาด้วยครับ ขอบคุณครับ

spec

win 7
    intel celeron 420 1.60 GB 775
    mainboard P4M890T-M
    VGA Geforce 9400 GT .
    ram 2 GB DDR2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EASPORTWORLD : 27th April 2012 เมื่อ 17:17

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    Spec ? Windows ?
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    Spec ? Windows ?
    win 7
    intel celeron 420
    mainboard P4M890T-M
    VGA Geforce 9400 GT .
    ram 2 GB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EASPORTWORLD : 27th April 2012 เมื่อ 17:12

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    cpu กากแล้ว
    Trying not to feel the same

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    PSU ละมั้งครับ มันมีเสียงแปลกๆด้วยปล่าว(แต่ CPU ไม่ค่อยไหวเลยนะครับ)

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ผมว่าสมัยนี้แรม2GBนี่ถือว่าน้อยแล้วล่ะ และที่ค้างส่วนใหญ่เป็นเพราะเครื่องร้อนเกิน หรือไม่ก็แรมถูกใช้หมดเลยค้าง

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    cpu กากแล้ว
    ตอนนี้เก็บตังอยู่ครับ เดี๊ยวกับแรงครับ อีกหลายปีอยู่มั้ง อ่าา ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newchamea อ่านกระทู้
    PSU ละมั้งครับ มันมีเสียงแปลกๆด้วยปล่าว(แต่ CPU ไม่ค่อยไหวเลยนะครับ)
    อะครับบ ๆ มันดัง อือ ๆ ครับ (( ผมก็ว่างั้นและ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อืม ต้องเอาไปเก็บหละครับ หากเปิด หากเวปเพจ แค่ 1 หน้าเท่านั้น อาจจะพอรับได้ หรือเปลี่ยนไปใช้ google chrome พอช่วยได้ในระดับ 1