ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 8

Hayate No Gotoku เรื่องนี้ก็ทำให้ผมเกือบร้องไห้

เพิ่งดูจบ ไม่นึกเลย Hayate No Gotoku แนว Comedy ฉากจบ season 1 มันจิ้มแทงใจ จึก ๆ ! ได้ขนาดนี้ T_T

ถึงจะเป็น แค่ ฮายาเตะ ย้อนกลับไป อดีต เพื่อปกป้อง นากิ ก็เถอะนะ แต่ดู จากสีหน้า นากิ และเพลงมันก็ขึ้นซะตรงจังหวะ ถ้า พ่อ แม่ ไม่อยู่บ้านนี่ มีปล่อยโฮ แน่ ๆ T^T

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    -*- ถึงกับร้องเลยหรอครับ ผมก็เฉยๆนะ ซึ้ง ไมถึงกับร้องไห้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ steroids อ่านกระทู้
    -*- ถึงกับร้องเลยหรอครับ ผมก็เฉยๆนะ ซึ้ง ไมถึงกับร้องไห้
    มันตื้น ตันแปลก ๆ ToT

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ดูรอบเดียวเฉยๆ เคยดูพวกแองเจิ้ลบีท โทระโดระ กิลตี้คอลไรพวกนี้ป่าว ท่าแค่นี้นายร้องไห้ นายเป็นคนที่ต่อมน้ำตาตื้นมาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Alonenes อ่านกระทู้
    ดูรอบเดียวเฉยๆ เคยดูพวกแองเจิ้ลบีท โทระโดระ กิลตี้คอลไรพวกนี้ป่าว ท่าแค่นี้นายร้องไห้ นายเป็นคนที่ต่อมน้ำตาตื้นมาก
    แย่แล้วสินะ ToT

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ไม่เคยดู 5555

แนะนำอยากให้ จขกท. ดู

Toradora!

Angel Beats

Guilty crown
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 4iKunG : 27th April 2012 เมื่อ 21:18
    Toradora!

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4iKunG อ่านกระทู้

Toradora!

Angel Beats

โอ้~ คงต้องมานั่ง ถ่างตาดู อีกแล้วสินะ =w=

[Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐Unarrol๐ อ่านกระทู้
    โอ้~ คงต้องมานั่ง ถ่างตาดู อีกแล้วสินะ =w=
    ดูให้ได้นะครับ 555555 Toradora! สนุกมากกกกๆๆ ตอนจบหลังเพลงยังมีต่ออีกเน่อ~ เดี๋ยวดูไปแล้วไม่จบ
    Toradora!

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    เหมือนกันครับ แต่พอมาต่อ ss2 ความซึ้งหายไป ความฮาเข้ามาแทนที่ - - เร็วเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4iKunG อ่านกระทู้
    ดูให้ได้นะครับ 555555 Toradora! สนุกมากกกกๆๆ ตอนจบหลังเพลงยังมีต่ออีกเน่อ~ เดี๋ยวดูไปแล้วไม่จบ
    โอเคครับผมมม 55 หาเรื่องอดนอน ได้แล้วสิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nut015550333 อ่านกระทู้
    เหมือนกันครับ แต่พอมาต่อ ss2 ความซึ้งหายไป ความฮาเข้ามาแทนที่ - - เร็วเหลือเกิน
    มีคนเหมือนผมแล้วสินะ 55 ss2 หาดู ยังไม่เจอ เลย T^T เห็น มีคนเสนอ Toradora มา ตอนนี้ไม่มีอะไรดู ดู Toradora ก่อนละกัน ฮ่า ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๐Unarrol๐ : 27th April 2012 เมื่อ 22:30

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,361
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สนุกมากมากครับเรื่องนี้
    ผมชอบมากมาก

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ผมก็น้ำตาปริ่มๆนะ ผมเป็นคนที่ดูอะไรแล้วอินมากเลย
    อนิเมะตลกปัญญาอ่อนยังไงก็ทำให้ผมร้องไห้ได้ แต่ฮายาเตะนี่เรื่องโปรดผมเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oammore อ่านกระทู้
    สนุกมากมากครับเรื่องนี้
    ผมชอบมากมาก
    ผมก็ชอบเหมือนกัน 55

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretty_odddd อ่านกระทู้
    ผมก็น้ำตาปริ่มๆนะ ผมเป็นคนที่ดูอะไรแล้วอินมากเลย
    อนิเมะตลกปัญญาอ่อนยังไงก็ทำให้ผมร้องไห้ได้ แต่ฮายาเตะนี่เรื่องโปรดผมเลย
    มีคนเข้าใจเราแล้วสิ =w= ผมก็เหมือนกัน 555

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217

Toradora!

Angel Beats

โทระโดระ ตอนมิโนริร้องไห้ ทำผมจุกเลยอะ น่าสงสารมาก
    God's Right Seat

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    แล้วเค้าย้อนเวลาไปได้ไงอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    แล้วเค้าย้อนเวลาไปได้ไงอะ
    ดูเอาเองละกันนะครับ สปอย ไม่ดี 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Toradora! ซึ้งครับ จบสวยมาก !!
    i'm not Selfish, just Possessive of what i think is Mine...

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐Unarrol๐ อ่านกระทู้
    โอเคครับผมมม 55 หาเรื่องอดนอน ได้แล้วสิ

มีคนเหมือนผมแล้วสินะ 55 ss2 หาดู ยังไม่เจอ เลย T^T เห็น มีคนเสนอ Toradora มา ตอนนี้ไม่มีอะไรดู ดู Toradora ก่อนละกัน ฮ่า ๆ

ถ้าคุณคิดว่า Hayate นี่ซึ้งแล้ว ผมว่าลอง Angel beat...ไม่สิ Toradoraก็พอ น้ำตาร่วงเลยล่ะ ดีนะที่ผมกลั่นไว้ได้

ลองElfen liedสิแล้วจะรู้สึก.....อิอิอิอิอิ.......

ปล.Guilty crown ยังไม่ได้ดู เดี๋ยวจุก เจอมาเยอะเกิน พัก Haremบ้าง 55555+

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658

จขกท. ต้องลองดูเรื่องนี้ครับ Mirai Nikki

ซึ้ง รักหวาน ๆ ความน่าสงสารของนางเอก

อยากให้ได้ดูมากลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nut015550333 อ่านกระทู้
    ถ้าคุณคิดว่า Hayate นี่ซึ้งแล้ว ผมว่าลอง Angel beat...ไม่สิ Toradoraก็พอ น้ำตาร่วงเลยล่ะ ดีนะที่ผมกลั่นไว้ได้

ลองElfen liedสิแล้วจะรู้สึก.....อิอิอิอิอิ.......

ปล.Guilty crown ยังไม่ได้ดู เดี๋ยวจุก เจอมาเยอะเกิน พัก Haremบ้าง 55555+
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arada_vivi อ่านกระทู้

จขกท. ต้องลองดูเรื่องนี้ครับ Mirai Nikki

ซึ้ง รักหวาน ๆ ความน่าสงสารของนางเอก

อยากให้ได้ดูมากลยครับ
    เยอะแล้วสิ อดข้าว อดนอน จะดูจบรึป่าวนะ 55

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

Toradora!

Angel Beats

ถ้า นางิ ทำคุณร้องได้ สามเรื่องนี้ เอาคนไม่เป็นผู้เป็นคนเลยมั้งครับ ดูซะ!!

กล่าวขอบคุณ
    1,020
    1
    เยอะแล้วสิ อดข้าว อดนอน จะดูจบรึป่าวนะ 55
    ถ้าดู Toradora! จบแล้วก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างน่าว่ารู้สึกยังไง เพราะผมชอบเรื่องนี้้ๆมากกกกกกๆๆ 5555

รูปผมยังเป็นรูป ไทกะ ในเรื่องนี้เลย=w=
    Toradora!

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirapot อ่านกระทู้
    ถ้า นางิ ทำคุณร้องได้ สามเรื่องนี้ เอาคนไม่เป็นผู้เป็นคนเลยมั้งครับ ดูซะ!!
    สงสัย ได้ลากเลือดแน่เลยสินะ 55

ถ้าดู Toradora! จบแล้วก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างน่าว่ารู้สึกยังไง เพราะผมชอบเรื่องนี้้ๆมากกกกกกๆๆ 5555

รูปผมยังเป็นรูป ไทกะ ในเรื่องนี้เลย=w=
    555 ถ้าจบ แล้วเดี๋ยวมาเล่าแน่นอน ! ถ้าดูจากรูปแล้วผม สนใจ Toradora กับ Guilty Crown นะ Angel Beat ไว้ทีหลังเลยละกัน =w= 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๐Unarrol๐ : 27th April 2012 เมื่อ 22:58

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมก็มีหลายๆเรื่องนะเช่น naruto eureka seven อะไรพวกนี้ ดูschool daysซิครับเปลี่ยนความรู้สึกเป็นเเค้นบ้างก็ดีครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    ผมก็มีหลายๆเรื่องนะเช่น naruto eureka seven อะไรพวกนี้ ดูschool daysซิครับเปลี่ยนความรู้สึกเป็นเเค้นบ้างก็ดีครับ
    Naruto ตอนเด็ก ผมก็ดูนะครับ แต่พอมาดูภาค Shipuden ผมรู้สึกยังไงไม่รู้สิ เลยสลับ มาดู แนวนี้ หน่อย ส่วน Eureka Seven ก็สนุก เหมือนกัน แต่ผมรู้สึก เบื่อ ๆ ก็เลยเลิกดูไป ก่อน ฮ่า ๆ