ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1

มีใครหาเงินด้วยการทำงานบนเว็บบ้าง

มีใครที่สามารถ ทำงานหาเงินบนเว็บได้บ้างครับ

แนะนำผมหน่อยครับ
    Never Say Never

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ไม่มีครับ ผมเคยตั้งกระทู้ถามไปแล้วเหมือนกัน คำตอบที่ได้คือ ถ้ามีงานแบบนี้จริงๆ คงรวยกันทั้งประเทศไปแล้วครับ หรือถ้ามี ผลประโยชน์มันก็คงจะน้อยน่ะครับ และก็ขึ้นอยู่กับความอดทนของส่วนบุคคลด้วยครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    ขอบคุนนะครับ ที่มาแบ่งปันความรู้ให้ผม ขอบคุนครับๆ
    Never Say Never

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    จริงๆมันก็มีนะครับ แต่ไม่ค่อยมีคนรู้ หนังสือก็มีเยอะแยะตามร้านหนังสือ จะอยู่หมวดคอมไปศึกษาดูได้ แต่ผมอ่านแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องแล้วมันยากด้วย เลยชั่งมันดีกว่า -_-

หรือแบบที่รู้ๆกัน ก็พวกอัพโหลดหนะครับแบบครอบลิ้งไรเงี้ยผมว่าผลตอบแทนมันน้อยมากๆกับที่ทำไป adf.ly ตั้งหมื่อคนได้แค่ 150 คุ้มจริง - -.

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    จริงๆมันก็มีนะครับ แต่ไม่ค่อยมีคนรู้ หนังสือก็มีเยอะแยะตามร้านหนังสือ จะอยู่หมวดคอมไปศึกษาดูได้ แต่ผมอ่านแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องแล้วมันยากด้วย เลยชั่งมันดีกว่า -_-

หรือแบบที่รู้ๆกัน ก็พวกอัพโหลดหนะครับแบบครอบลิ้งไรเงี้ยผมว่าผลตอบแทนมันน้อยมากๆกับที่ทำไป adf.ly ตั้งหมื่อคนได้แค่ 150 คุ้มจริง - -.
    150 ต่อ 1หมื่น ในแง่ว่าไฟล์เราได้มาฟรีมันก็คุ้มนะครับ ^_^ แต่ถ้าไฟล์นั้นเราสร้างมันขึ้นมานี้ซิลงแรงลงสมอง มันก็น่าคิด
    It's Good For You !!!!!

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    ผมพนักงาน 7-11 ครับ สาขา บริษัท ได้เดือนละ 10800.-
    ทำงาน 6วันต่ออาทิตย์ วันละ 10 ชั่วโมง เป็นเด็ก Part Time

โชคดีที่ 7-11ผม สบาย เหอๆ ไม่ค่อยมีงานมาก ยกของเติมของเสร็จ นั่งเล่นกินข้าว
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813
    google adsen ไงครับ ดังจะตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ทำแบบ พุท เดชอุดม สิครับ เหอๆ

/me เผ่น~