ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

แก๊งพริก ชวนเล่น Ghost Recon Online

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ
    • ระบบปฏิบัติการ: Windows XP (with Service Pack 3) / Windows Vista (with Service Pack 2) / Windows 7 (with Service pack 1) ทั้งเวอร์ชัน 32 บิต และ 64 บิต
    • ซีพียู: Intel Pentium D 3.0 Ghz หรือ AMD Athlon64 X2 4400+ 2.2Ghz
    • แรม: 1GB สำหรับ Windows XP หรือ 2GB สำหรับ Windows Vista และ Windows 7
    • การ์ดจอ: 256 MB ที่รองรับ DirectX และ Shader 4.0
    • DirectX 9.0c ที่รองรับซาวด์การ์ด
    • เนื้อที่ว่างฮาร์ดดิสก์: 25 GB

ความต้องการของระบบที่แนะนำ
    • ซีพียู: Intel Core2 Quad Q9450 / AMD Phenom II X4 940 หรือสูงกว่า
    • แรม: 2 GB สำหรับ Windows XP หรือ 3 GB สำหรับ Windows Vista และ Windows 7
    • การ์ดจอ: 1024 MB ที่รองรับDirectX และ Shader 4.0, nVidia GeForce GTX 460 / AMD ATi HD 5850 หรือสูงกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CHIllI-][B][- : 28th April 2012 เมื่อ 16:02

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    มันเปิด ให้เล่นยัง หรือหมดเทสไปละลืม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    มันเปิด ให้เล่นยัง หรือหมดเทสไปละลืม
    เปิดเป็น เบต้าอยู่ครับ เปิด 5โมงเย็น ถึงตี5 (เวลาไทย) สนใจเข้าไปดูวิธีสมัครได้ที่เพจ แก๊งพริกได้เลยครับ https://www.facebook.com/CHIllIGANG

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โหสุดยอดเลย อะ

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    ผมยังเล่นไม่ได้เลย ยังเป็น Beta Queue อยู่เลย - -

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ npdeoh2754 อ่านกระทู้
    ผมยังเล่นไม่ได้เลย ยังเป็น Beta Queue อยู่เลย - -
    ผมให้ไอดีเอาไหมคือผมไม่เล่นภาคนี้อะผมรอซื้อghost recon future soldier ของจริงดีกว่า

V
    V
    V

ผมโกหกหน่ะผมไม่ให้หรอก
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย