ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ไม่ อยาก จะ พูด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แล้วทำไมพวกคุณไม่คิดบ้างหละคับ
    เค้าลงทุนทำโปรแกรมก็เป็นหลายล้านเค้าก็ต้องการให้คนใช้ของแท้สิคับ
    ถ้าไม่มีคนใช้ของแท้ ที่เค้าลงทุนไปก็สูญเปล่า

ถ้าคุณเปิดร้านเกมแล้วมีคนแฮกระบบคุณ โกงชั่วโมงคุณ คุณจะรู้สึกไงคับ
    อย่าเห็นแก่ได้คับ ของฟรีไม่มีในโลก

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    ไม่รู้นะ แต่ถ้าจะจับก็ควรจะเริ่มตั้งนานแล้ว พวกสำนักงานไรนี้ก็คงต้องมีบ้าง

แล้วมั่นใจแล้วหรอว่าข้าราชการพวกตำรวจจะใช้ซอฟต์แวร์แท้กันทุกที่?

น่าจะตรวจสอบตนเองก่อนแล้วค่อยมาตรวจประชาชน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    จับพวกเถื่อนหรอ อย่าเลยผมรู้ คุณก็ใช้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amnotjoeyz อ่านกระทู้
    ไปจับโจร จับยาบ้าให้มันหมดจากประเทศก่อนแล้ว ค่อยมาทำยังงี้
    ผมว่า มันคงเห็นว่า อันนี้ มัน ดู Easy มัน เลย ลุย ก่อน ไงอ่ะครับ แต่ ถ้า ร้าน ไหน มี เส้น สาย มัน ก็ ไม่เข้า อ่ะครับ

และ พวก ยา เสพ ติด อ่ะครับ ขนาด คน ใน วงตำรวจ ยัง ขายเองเลยครับ แล้ว อย่างนี้ เมื่อไหร่ยา จะ หมด ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ถ้าจ่ายเงินให้ละก็ไม่โดนเข้าตรวจแน่ สังคมก็เป็นแบบนี้ละครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ตำรวจไก่ อะไรก็ไม่รู้ เถื่อนจับไป เดี๋ยวก็มีเถื่อนอีกแหละ แต่มี Crack แทน (อะไรของกูเนี่ย)
    BEGONE THOTTTTTTTT

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    บางร้านที่จ่ายให้ตำรวจก็คงอาจจะไม่โดนจับนะ

กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ตำรวจ*****เถื่อนทั้ง สน. ไปจับตัวเองก่อนดีกว่า

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    วิธีหากินแบบใหม่ของพวก ตำรวจเขาครับ
    จับโจร จับยา สงสัยมันจับยาก เลยมาจับซอฟต์แวร์ แทน เพราะมันง่าย ได้เงินและผลงานด้วย ครับ
    ปล. แบบนี้และครับตำรวจ(เฉพาะบ้าง จังหวัดและ บ้าง สน. ครับ )

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    เริ่มง่ายๆเลยนะ ถ้าจะจับกันมากนะ ไปเดินพันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ หรือสาขาไหนก็ได้

ไปดูเลย มันมายื่นให้คนเดินไปๆมาๆอ่ะ น้องๆโปรแกรมไหม เกมไหม หน้างโป๊ ก็มีนะ

น่ะไปสิไม่จับเลยล่ะ คุณหมาต๋าทั้งหลายครับ ช่วยแก้ที่ต้นเหตุทีนะครับ ไม่ใช่ไปจับตามร้านเน็ต

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amnotjoeyz อ่านกระทู้
    ไปจับโจร จับยาบ้าให้มันหมดจากประเทศก่อนแล้ว ค่อยมาทำยังงี้
    ก็ไอ้นี้ละโจร มันขโมยของเขามาใช้ฟรีๆ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ประเด็นมันไม่ได้อย่ที่ว่าใครใช้ของเถื่อนครับ
    แต่มันอยู่ที่ว่าร้านเกมเอาของเถื่อนมาลง แล้วให้บริการเก็บเงินกับลูกค้าไงครับ
    ประเด็นที่เค้าจะจับก็คือเอาของเถื่อนมาหารายได้นี่แหละครับ
    ถ้าใช้ส่วนตัวในบ้านเขาก็ไม่ตามจับหรอกครับ คงต้องจับคนทั้งประเทศละงานนี้(รวมทั้งครอบครัวผมทั้งบ้าน)
    อ่านข่าวก็วิเคราะห์กันดี ๆ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amba5555 : 29th April 2012 เมื่อ 19:27

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เอ้าฮุยเล้ฮู้ย

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เล่นบ้านสบายสุด เห้อแต่ถ้าทั้งประเทศใช้ของแท้หมด คนเขียนโปรแกรมก็คงจะรู้สึกดีใจหล่ะมั้ง
    " I play it because I love it. "

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    ต้องถามก่อนว่า ตำรวจที่ใช้คอมกันอยู่อะ windows แท้หรือปลอม
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zodiac123456 อ่านกระทู้
    แล้วทำไมพวกคุณไม่คิดบ้างหละคับ
    เค้าลงทุนทำโปรแกรมก็เป็นหลายล้านเค้าก็ต้องการให้คนใช้ของแท้สิคับ
    ถ้าไม่มีคนใช้ของแท้ ที่เค้าลงทุนไปก็สูญเปล่า

ถ้าคุณเปิดร้านเกมแล้วมีคนแฮกระบบคุณ โกงชั่วโมงคุณ คุณจะรู้สึกไงคับ
    อย่าเห็นแก่ได้คับ ของฟรีไม่มีในโลก

ถ้าจะจับจริงๆนี่ต้องเน้นทุกร้านอะจะเส้นยังไงก็ต้องตรวจต้องจับเท่านั้นไม่งั้นมันก็ไรประโยชน์

ตาม คห. ข้างบนๆ บอกนั่นหละเพราะนำลิขสิทธิ์เถื่อนมาหารายได้รวยอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ถ้าคุณคิดว่า ไม่มีงบลิขสิทธิ์ก็อย่าเปิดสิ ได้ไม่ต้องจ่ายนู่นจ่ายนี่ มาอ้างว่า ไม่มีงบไม่ได้หรอก

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    สวดยวด บ้านเรานี่ชอบทำอะไร ที่ไม่สำคัญมากก่อนเนอะ - -

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    ซวยไป ไงก็อย่ามาค้นที่บ้านละกาน

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ก็น่าเห็นใจทั้ง 2 ฝ่าย

เจ้าของลิขสิทก็ เสียรายได้นับล้านๆ ผู้ใช้ตาดำๆก็ไม่มีเงิน งั้นก็ ไม่ต้องนำเข้าสิ้นเรื่อง จะได้ไม่ติดเกมส์งอมแงม อนาคต ไทย ผมว่า มันไม่พัฒนาแล้วละ ดูตามร้านเกมส์ดิเด็กๆ ทั้งนั้น เจ้าของร้านก็ ทำลายอนาคตชาติ ไป

อาชีพขายของกิน ทำยังไงก็ได้ขายอะทำไมไม่ไปทำ ว่างๆ ก็ไปกู้เงินมาเปิดร้านออนไลน์ บ่อนทำลาย เยาวชนไทย มั่ว สุมในร้าน สารพัด ไม่คิดกันเลย เห้อ ผมกลุ่มใจ

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    โชคดีครับ ผมเล่นบ้านครับ ฮ่าๆ
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    แหม่ ก่อนจะตรวจ ร้านเกมส์ ตรวจ ส.น. ตัวเองก่อนเถอะครับว่าใช้ ของแท้ทุกเครื่องรึเปล่า -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ckdh : 29th April 2012 เมื่อ 20:21

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Peaza007 อ่านกระทู้
    เห้น ด้วย สงสัยคงจะดดนทั้งประเทศ เรื่องวินโดว์ ส่วนน้อย ที่ ชื้อ วินโดว์แท้มาใช้

ปล.คุณรุ้หรือไหม ลูกตำรวจเองก็ใช้วินโดว์เถื่อน มีคงมีแคล๊ก กัน ผม ว่า มีไม่ต่ำกว่า 90 เปอรเซ็น

และตำรวจหลายคน หรือ ใน ส.น. คอมพิวเตอร์ ก็เป้นวินโดว์เถื่อน ผมว่าอะนะ
    Windows Dark Edition v.5 ซะด้วย หลายที่เลย

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    เริ่มง่ายๆเลยนะ ถ้าจะจับกันมากนะ ไปเดินพันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ หรือสาขาไหนก็ได้

ไปดูเลย มันมายื่นให้คนเดินไปๆมาๆอ่ะ น้องๆโปรแกรมไหม เกมไหม หน้างโป๊ ก็มีนะ

น่ะไปสิไม่จับเลยล่ะ คุณหมาต๋าทั้งหลายครับ ช่วยแก้ที่ต้นเหตุทีนะครับ ไม่ใช่ไปจับตามร้านเน็ต
    จริงครับ พันธุ์ทิพย์ เกม โปรแกรม หน้างโป๊ ปะน้อง ครั้งนึงกำลังกินข้าวอยู่ อยู่ดีดีมีเสียงโวยวาย ชั้นล่างเลยชะโงกหัวออกมาดู ตำรวจกำลัง จับ คนขายครับ แต่คนขายไม่ยอม ตำรวจชักปืดมาเฉย สนตีนมาก - -