ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Bumblebee's Center

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350

Red face Bumblebee's Center

Main Forum

เก็บภาพสวย “ซูเปอร์มูน” เหนือฟ้าทั่วโลก
    ผมงงมากๆ
    สาระน่ารู้เรื่อง "ธนู" ประวัติความเป็นมาและตำนานของธนู (ยาวหน่อย แต่ความรู้เพียบ)
    การตายที่น่าสงสารที่สุดในโลก
    60 ความเชื่อโบราณ ที่ควรรู้
    พรมแดนมหัศจรรย์ เกาะปห่งวันเมื่อวาน (Yesterday Isle)
    เหตุการณ์สำคัญ ของวันที่ 1 พฤษภาคม (ไม่ซ้ำ)
    เก็บภาพสวย “ซูเปอร์มูน” เหนือฟ้าทั่วโลก
    วันนี้ 5/5/55 มาว่ากันด้วย "เหตุการณ์สำคัญ วันที่ 5 พฤษภาคม"
    ลึกซึ้งมากๆ! ทำไม? ต้องสวมแหวนที่นิ้วนางข้างซ้ายด้วย ???
    ตำนานพ่อมดเมอร์ลิน
    สยอง! นักข่าวถ่ายติดวิญญาณ ผีหัวขาด กลางป้อมยาม
    เงินซื้อทุกอย่างได้จริงหรือ ... นำบทความดีๆมาให้อ่านกันครับ
    คำถามโลกแตก ไก่ กับ ไข่ อะไรเกิดก่อนกัน .. กระทู้นี้มีคำตอบ..
    โอ้ววว ! สาวรัสเซีย หน้าเหมือนบาร์บี้ เป๊ะ !!
    วลาดิมีร์ ปูติน "รักชาติยิ่งชีพ" อดีตสายลับKGB สู่ผู้นำรัสเซีย..
    หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา 7-11 แต่ทว่า จะเข้าอันไหนดีล่ะเนี่ยยยย ?!?
    ดึกๆ มีโจทย์คณิตศาสตร์มาให้คิดกันเล่นๆ ทดสอบความสลาดกัน
    ผมนำความรู้ดีๆใกล้ตัวมาฝาก - ความยาวของเส้นผม -
    สลด!เด็กจีนกระโดดตึกฆ่าตัวตาย หลังถูกบังคับให้ตัดผม
    สลด! พ่อใจโฉดลูกไม่ยอมทำการบ้านฝังทั้งเป็น
    มิซ่า - กีตาร์ ดิจิทัล แบบสัมผัส สุดหรู
    ประวัติ พรรคนาซี (Nazi Party)
    ประวัติ เท่ง เถิดเทิง (พงษ์ศักดิ์ พงษ์สุวรรณ)
    อึ้ง ! ศาลอินเดียพิพากษา ภรรยาไม่ยอมมีเพศสัมพันธ์ มีความผิดฐานทรมานร่างกายสามี
    ประวัติของช็อคโกแลต
    สุดยอด! สาวจีนนำถุงเท้ามาต่อกันจนกลายเป็นหน้าของ Zhang Yimou
    สาวเกาหลีสาดเบียร์ใส่ชายชรา ฉุนถูกห้ามสูบบุหรี่ มีคลิป
    พระปวดขี้
    อย่าตัดสินอะไรใครง่ายๆ (ซึ้งๆครับ)
    สำหรับคนนอนดึกหรือเครียดครับ แก้ปัญหาปวดหัว นอนน้อย
    เคล็ดลับการทำความสะอาดใบหน้า เพื่อสุขภาพผิวที่ดีตลอดไป แบบง่ายๆ
    ทำไงดีครับ เครียด ! !!

Pic Post

ไม่นะ คุณตั๊ก คุณเป็นเกย์ไปแล้วหรือนี่
    วิวัฒนาการ ของ Super Hero ตั้งแต่ออกมาแรกๆ
    [GTA SA] จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อ Freddy Krueger อาละวาด ... แล้วใครจะอาสากอบกู้โลก
    คอมเม้นท์นี้คิดได้ไงเนี่ย 555555 ฮาจริงๆ
    ไอเดียเก๋ไก๋ มอเตอไซค์ล่องหน(แค่ชื่อครับ) ดีไซน์สวยสุดยอด
    เรื่องอะไรตลกที่สุด?!?!?!!
    สลับหน้า ดาราดัง ฮามาก
    อึ้ง ! ทำได้ไง - ประติมากรรมจากโทรศัทพ์ ทำเป็นรูปม้า (นับถือคนทำสุดยอดจริงๆ)
    พระเจ้าแบทแมน !
    ลูกโลก ในหยดน้ำ (สวยงามสุดๆ ภ่ายยากมาก)
    สุดยอด ! สภาปัตยกรรมขนาดเล็กที่สวยงามมากๆอย่างหนึ่งของโลก
    ไอเดียเก๋ไก๋กิ๊บเก๋ยูเรด้า รองเท้าทำจากกระดาษลัง
    ศิลปะจากใบไม้ สวยมากๆ ทำได้ไงเนี่ย สุดยอด!
    เมื่อซุปเปอร์ฮีโร่ฮีโร่ และตัวการ์ตูนจากดิสนี่ย์ มีอยู่ในชีวิตจริง
    ภาพวาด 3 มิติ (โคตรสวย+รูปเยอะมากๆ)
    รูปซุปเปอร์สตาร์ฟุตบอล สวยๆ อาร์ตๆ จาก Nike Football
    รวมภาพสัตว์โลกน่ารัก (รูปใหม่ๆภาพสวยโคตรๆ)
    มาริโอ้ คาร์ท ของจริงๆ Real Mario Kart
    หูฟังทำจากไม้สุดหรู - Wooden Audiophile Headphones
    เลนส์ ไอโฟน สุดเก๋ไก๋ สไนเดอร์ หลากหลาย
    สลับร่าง เปลี่ยนชุด + รูปเยอะมากๆ
    ปรากฏการณ์ทะเลมัลดีฟส์เรืองแสง
    รวมทหารผู้ผ่านสงครามโลกครั้งที่2 เหรียญกล้าหาญเยอะมากๆ
    บ้านผีสิง ในแบบฉบับ LEGO
    The eyes of animals - มาดูดวงตาของสัตว์กันแบบใกล้สุดๆกันดีกว่า
    บ้านคุณหมาสุดหรู
    ประติมากรรม จากส้มล้วนๆ สวยมาก
    โรงแรม 3 แบบ แปลกๆ
    ศิลปินชาวมะกันโชว์ ผลงานภาพวาดบนหาดทรายอันน่าทึ่ง
    ผมไปเจอท็อปคอมเม้นต์ ฮาๆ
    ต้นกำเนิดของ "เทเลย์ทับบี้
    รวมพลคนไว้หนวด (รูปเยอะมาก)
    ในขณะที่ข้ากำลังดูรูปท่านอาจารย์ "มาวิน" จนกระทั่งดุ้นมาปักที่ซอกหิน
    มีภาพสวยๆ จากพระจันทร์ เมื่อวานมาฝาก
    ภาพขาวดำ คนดังในตำนาน
    หลอกให้ตายตูก็ไม่เชื่อหรอกกว้อยยยย ! 555
    สุดยอดการผลิต ของเล่นมีชีวิต Gen-pets
    ตะลึง!! พบพญานาค หลังน้ำท่วม !
    Youtube ฉลาดจริงๆ
    Lego ในแบบของหนังดังหลายเรื่อง (ภาพสวยมาก)

Clip Post

The Avenger '78 เดอะ อเวนเจอร์ ปี 1978 (ฮากัปตัน 555)
    ฮามาก ตกลงมันจะกัดกันหรือเอากันว่ัะ 55555555
    ฮฺาเงิบ โคตรฮา 5555+
    แปลงร่างเป็น Spider Man ! (Japanese Spiderman) 55555
    ตัวอย่างหนังที่แย่ที่สุดในโลก
    วาด Batman ด้วยเกลือ !
    เมื่อดาร์ท เวเดอร์ ว่างมาก
    Fight me !!
    ระเบิดเขื่อน
    สัตว์โลกน่ารัก ภาพสวยมากกก
    มาดู หมาริโอ้ เก็บเหรียญกันครับ 15+
    ความเสียวไม่เคยปราณีใคร [อย่างฮา] Britain's Got Talent
    MV Sticker - Bodyslam โดยผมเองครับและเพื่อนๆพี่ๆ
    ดูดนม ดูดนม อย่างฮา55

PC Games

Last Update May 10th 2012
    แก้ไขครั้งล่าสุดวันที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ.2555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bumblebee : 10th May 2012 เมื่อ 14:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350
    ขอจองก่อนครับ เผื่อมีอะไรอัพเดต ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    สู้ๆๆนะครับ
    MY CENTER[/CENTER]

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนรักอยู่ไหน หัวใจอยู่นั้น =w=
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941
    โอ้ว Center ใหม่เหมือนกันมาเป็นกำลังใจให้นะครับ ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ตกใจ เห็นชื่อท่าน แล้วนึกถึงท่าน Bubblebee คนเก่าเลยแหะ นึกว่าแกมาเล่น = =(พูดละก็เศร้า T T)

เข้าเรื่องๆ มาเป็นกำลังใจให้จ้า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

พังงา กระบี่ ภูเก็ต ตรัง
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    Blog Entries
    7
    ไม่มีปุ่ม thank กดปุ่ม ขอบคุณ แทนละกันน่ะ
    อย่าลืมช่วยกันเข้าไปกดขอบคุณด้วยนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สู้ๆครับท่าน ผมสมาชิกใหม่ ชื่อเราตระกูลเดียวกันเลยแฮะ 5555555 อิอิ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    มาเจิมกระทู้ + ช่วยดัน ให้นะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: