ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

คือ วันเกิด คนที่จะเป็นแฟนผม ผมจะซื้ออะไรให้เค้าประทับใจดีครับ แล้วยอมเป็นแฟนเลย

ตามหัวข้อครับ
    แค่ได้รักเธอ ก็ดีแค่ไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    โลกนี้มันไม่มีอะไรแน่นอนหรอกครับ

เราไม่รู้หรอก ว่าถ้าซื้ออะไรให้แล้วเค้าจะยอมเป็นแฟนเรา

อย่างผมเคยเสียเงินหลายพันเพื่อซื้อของขวัญวันเกิดให้รุ่นพี่ที่ผมชอบ

ผมยังไม่ได้พี่แกเป็นแฟนเลยครับ

แต่ผมได้เป็นแฟนกับพี่แกเพราะผมชวนพี่แกไปเที่ยว พอบรรยากาศดี ๆ

ผมก็พูดความรู้สึกที่ผมมีต่อพี่เค้า พี่แกก็เลยตกลงครับ

จนถึงวันนี้ พี่แกบอกว่ามันโรแมนติกดี 555

สิ่งของมันเป็นแค่ของนอกกายครับ เอาความรู้สึกไปให้เป็นของขวัญดีกว่า

ยังไงก็สู้สู้ครับ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ซื้อใจครับ
    Toradora!

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    สิ่งของหรือสิ่งที่แทนคำพูดมันไม่ได้ผลเท่ากับคำพูดที่ออกจากใจเรา เพราะฉนั้นจงบอกเธอผู้นั้นไปเลยว่า วันนี้เป็นวันเกิดของเธอเรามีอะไรจะให้ สิ่งนั้นคือหัวใจเรา.....

ปล.น้ำเน่าป่ะฮ่าๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เคยคิดจะซื้อให้พ่อแม่บ้างมั้ย ซื้อให้แต่คนอื่น

อยู่บ้านท่านคงเหงาน่าดู

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theDa7KEditioN อ่านกระทู้
    ซื้อดูเร็กซ์ เลยครับ เอิ้กๆ ล้อเล่นนะ

ลองพวกตุ๊กตาหมีดูครับผู้หญิงชอบเยอะ

รูปโปรไฟล์คุณเค้าชื่ออะไรครับ จะไปหามาสะสมซักหน่อย
    ผมเองครับเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoomKiss อ่านกระทู้
    เคยคิดจะซื้อให้พ่อแม่บ้างมั้ย ซื้อให้แต่คนอื่น

อยู่บ้านท่านคงเหงาน่าดู
    ซึ้งเลย....

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ของขวัญที่ทำเองสิครับ ได้ใจเราไปเต็ม ๆ เพราะ เราใส่ใจทำขึ้นมาให้คนที่เรารัก
    เคยนั่งทักตุ๊กตา(ให้แม่สอน)ให้แฟน หลังขดหลังแข็ง ทำผิดทำถูก นั่งทำเป็นวัน ๆ สมาธิก็ไม่มีทำได้ 5 นาที ก็ลุกไปนู้นไปนี่
    แต่สุดท้ายก็เสร็จ ตอนแรกว่าจะทำตัวกลาง ๆ แต่ทำไม่ไหวเลยได้แค่พวงกุญแจขนาดเท่ากำปั้นเด็กประถม - -* ซะงั้น
    แต่แฟนบอกชอบมากดูเหมือนจะดีใจกว่าซื้อตุ๊กตาหมีตัวเท่าบ้านให้อีก ตอนนี้ก็เลยไปห้อยโทรศัพท์ตัวดำปี๋ล่ะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ General อ่านกระทู้
    ของขวัญที่ทำเองสิครับ ได้ใจเราไปเต็ม ๆ เพราะ เราใส่ใจทำขึ้นมาให้คนที่เรารัก
    เคยนั่งทักตุ๊กตา(ให้แม่สอน)ให้แฟน หลังขดหลังแข็ง ทำผิดทำถูก นั่งทำเป็นวัน ๆ สมาธิก็ไม่มีทำได้ 5 นาที ก็ลุกไปนู้นไปนี่
    แต่สุดท้ายก็เสร็จ ตอนแรกว่าจะทำตัวกลาง ๆ แต่ทำไม่ไหวเลยได้แค่พวงกุญแจขนาดเท่ากำปั้นเด็กประถม - -* ซะงั้น
    แต่แฟนบอกชอบมากดูเหมือนจะดีใจกว่าซื้อตุ๊กตาหมีตัวเท่าบ้านให้อีก ตอนนี้ก็เลยไปห้อยโทรศัพท์ตัวดำปี๋ล่ะ
    ผมกะจะทำกรอบรูปครับ แล้วเอารูปของเค้าทุกรูปมารวมกัน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Iconoclast
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Iphone 4s 64gb

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ n0om อ่านกระทู้
    Iphone 4s 64gb
    ไม่มีปัญญา