ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268

อยากจะถามว่า.....??

แบบว่าตอบทุกหัวข้อที่เข้า มันจะเป็นการปั้มกระทู้ไหมอะครับ???(แบบว่าผมจะตอบ1ครั้งต่อ1หัวข้อนะไม่ได้ตอบหลายๆครั้งใน1หัวข้อ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ไม่เป็นนะ ผมว่า - -

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    คนเรามีสิทธิ์ออกความคิดเห็นนี่นา ไม่ผิดหรอก ถ้านายเล่นบอร์ดนี้แล้วแสดงความคิดเห็นไม่ได้ จะเล่นไปเพื่ออะไร
    ใจผมหล่อมาก

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ผิดครับถ้าคุณเข้าทุกกระทู้่แล้วตอบทุกกระทู้ ผมว่าตอบเฉพาะกระทู้ที่น่าตอบจริงๆจะดีกว่้า

On Da EastSide Of Da LBC

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    มันจะโดนนะ คือ admin เค้าอะไรก็ไม่รู้ ผมเคยโดยถ้าค่าเฉลี่ยคุณเกิน 10/วันอย่างนี้จะโดนใบเหลือง

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    มันจะโดนนะ คือ admin เค้าอะไรก็ไม่รู้ ผมเคยโดยถ้าค่าเฉลี่ยคุณเกิน 10/วันอย่างนี้จะโดนใบเหลือง
    แล้วเราจะรู้ได้ไงอะครับว่าโดนใบเหลืองอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ผมนึกว่า JKG จะเป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน แค่แบ่งปันความคิดเห็นถึงกับต้องให้ใบเหลืองเลยหรอ - - เพิ่งจะรู้
    ใจผมหล่อมาก

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ดูกระทู้เฉลี่ยต่อวันทำไงอ่ะครับ ???
    Steam : Blackwolf

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    เรื่องปั๊มกระทู้เนี่ย คือ การพิมพ์ความคิดเห็นแบบขอไปที เช่น 555 พิมพ์แต่ ..... หลายๆครั้ง , พิมพ์กระทู้ติดกันมากๆทุก 1-5 นาทีโดยไม่ใช้คำสั่ง edit หรือ โพสกระทู้ต่อวันมากจนเกินความจำเป็น (เกิน 20-30 ขึ้นไป) โดยเปล่าประโยชน์ ถ้าตอบคำถามสมาชิก ตั้งกระทู้ที่เป็นประโยชน์ ก็พออนุโลมได้ล่ะครับ แต่บางทีถ้ามันมากๆ เช่น 40-50 กระทู้ต่อวันเนี่ย มันค่อนข้างออกดูเจตนา เหมือนจะเพิ่มจำนวนสถิติกระทู้ตัวเอง บ้างก็มีครับ
    เอาของผมที่เคยตอบให้คนอื่นดูไปดูแล้วกันครับ เพราะ บางครั้งบางคนผมก็แยกไม่ออกหรอกคนไหนตั้งใจเพิ่มสถิติกระทู้ คนไหนเขาชอบตอบกระทู้มาก เนื่องจากมีคนหลายประเภทนะครับ ก็เลยต้องมีมาตรฐานในการดูกันหน่อย เพื่อให้เป็นเกณฑ์เดียวกันทุกคนครับ

ปล. สถิติกระทู้ต่อวันผมไม่ดูแค่นั้นหรอกครับ มันวัดอะไรไม่ได้ ผมดูกระทู้ต่อวันที่ตอบมาต่างหากครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: