ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

อยากรู้ไหมศัตรูตัวต่อไปของ The Avengers คือใครที่มาโผล่ในหนังตอนท้าย

มันคือ Thanos ว่ากันว่าตัวนี้โหดใช่เล่น

คำถามทิ้งท้ายแล้วคุณอยากให้ใครมาร่วมทีม Avengers อีก

สำหรับผม wolverine

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ถ้ามันได้ gauntlet infinity มาใช้ด้วยคงมันส์

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    ผมว่ามีจอมพลัง อย่าง Hulk คนเดียวก็เหลือเฟือแล้วอีกอย่างดูเหมือนว่า Thor ก็โหดใช่ย่อย

สำหรับผมขอเป็น Hero ที่มีลูกเล่นเยอะๆ อย่าง Spider Man ละกันนะ

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    มีคลิป เอนเครดิตมั้ยครับ ไม่ได้ดู -.-
    ว่างเปล่า

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    ผมว่ามีจอมพลัง อย่าง Hulk คนเดียวก็เหลือเฟือแล้วอีกอย่างดูเหมือนว่า Thor ก็โหดใช่ย่อย

สำหรับผมขอเป็น Hero ที่มีลูกเล่นเยอะๆ อย่าง Spider Man ละกันนะ
    ไม่นะ ธานอสนะโครตเก่งเลยนะ ในคอมมิคให้avengerทั้งทีมยังเอาชนะไม่ได้เลย ฮัลค์ยังแพ้เลยครับ ระดับพลังมันคนระดับกัน

นี่ขนาดยังไม่มีถุงมือเกรียนนะ ถ้าในอเวนเจอร์2เป็นศึกชิงถุงมือละก็ สเกลเรื่องคงโครตใหญ่อะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    วูฟเวอร์รีน ตัวนี้ก็โกงใช่เล่น

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    อยากให้ Batman มาอะ ^^"

แว๊บๆๆ
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    ผมอยากให้ โลกิ กลับมาเป็นคนดี แล้วมาร่วมทีม Avengers

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    มันเก่งยังไงหรออธิบายให้ให้ดูหน่อย หรือมันแค่จอมพลัง

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ผมนึกว่า hellboy
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ให้โกสไรเดอร์มาร่วม ทีม -0-
    Toradora!

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ดูการ์ตูนพวกซุปเปอร์ฮีโร่มาเยอะแต่ไม่ยังกะเห็นตัวนี้เลยแหะต้องรื้อฟื้นความจำ

กล่าวขอบคุณ
    167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Andylaw อ่านกระทู้
    มันเก่งยังไงหรออธิบายให้ให้ดูหน่อย หรือมันแค่จอมพลัง
    Thanos (บวกไอเทม ทั้งหลายแล)

ทานอสเป็นชาวไททัน บนดวงจันทร์ของดาวเสาร์ บุตรของ mentor และ suisan แต่เกิดมากลายพันธ์เลยทะลึ่งออกมาผิวม่วง คางหยัก ยังกับพวกสกัล (ชาวไททันคนอื่น รูปร่างเหมือนมนุษย์โลก) เป็นเด็กมีปัญหา แปลกแยก เพราะเกิดมาไม่เหมือนชาวบ้าน สังหารแม่ตัวเองตอนเขาอายุสิบขวบ(โหดแต่เด็ก) เป็นนักวิทยาศาสตร์ และนักประดิษฐ์ด้วยนะ ไม่ใช่เกรียนอย่างเดียว ถูกขับไล่ออกจากดาว เลยไปฝึกวิชามาล้างแค้น พ่อและพี่เลยรวมหัวกันมาจัดการ ไปตกหลุมรัก Death เข้าอีกเลยจะฆ่าคนครึ่งจักรวาลเพื่อเอาใจ เลยไปตามหา infinity gems มาเพิ่มพลัง เกิดอีเวนท์ Infinity Gauntlet หลังจากนั้น เคยครอบครอง Cosmic Cube และ Heart of Universe

ระดับ พลัง : ไม่มีไอเทมก็ระดับเดียวกับ Silver Surfer พลังสูงสุดตอนที่ครอง Heart of Universe ลบจักรวาลทุกจักรวาลเหลือแต่ความว่างเปล่าในสองหน้า จัดการ Living Tribunal ได้ในหนึ่งหน้า ผิวหนังดูดพลังคอสมิคมาเพิ่มพลังตัวเองได้

เอาง่ายๆคือมันเป็นพวกระดับจักรวาลแล้วอะครับ ซึ่งผมแปลกใจมากที่มันโผล่มา เพราะสเกลพลังมันต่างกันเยอะเกิน ยังคิดไม่ออกเลยavengersจะใชนะได้ไง ยกเว้นมีพวกเทพๆมาช่วย

เครดิต PANTIP
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 2nd May 2012 เมื่อ 17:32

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ผมนึกว่ามันคือ ตัวร้ายใน captain america น่ะเนี่ย น่ามันคล้ายๆกับอ่ะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    Thanos (บวกไอเทม ทั้งหลายแล)

ทานอสเป็นชาวไททัน บนดวงจันทร์ของดาวเสาร์ บุตรของ mentor และ suisan แต่เกิดมากลายพันธ์เลยทะลึ่งออกมาผิวม่วง คางหยัก ยังกับพวกสกัล (ชาวไททันคนอื่น รูปร่างเหมือนมนุษย์โลก) เป็นเด็กมีปัญหา แปลกแยก เพราะเกิดมาไม่เหมือนชาวบ้าน สังหารแม่ตัวเองตอนเขาอายุสิบขวบ(โหดแต่เด็ก) เป็นนักวิทยาศาสตร์ และนักประดิษฐ์ด้วยนะ ไม่ใช่เกรียนอย่างเดียว ถูกขับไล่ออกจากดาว เลยไปฝึกวิชามาล้างแค้น พ่อและพี่เลยรวมหัวกันมาจัดการ ไปตกหลุมรัก Death เข้าอีกเลยจะฆ่าคนครึ่งจักรวาลเพื่อเอาใจ เลยไปตามหา infinity gems มาเพิ่มพลัง เกิดอีเวนท์ Infinity Gauntlet หลังจากนั้น เคยครอบครอง Cosmic Cube และ Heart of Universe

ระดับ พลัง : ไม่มีไอเทมก็ระดับเดียวกับ Silver Surfer พลังสูงสุดตอนที่ครอง Heart of Universe ลบจักรวาลทุกจักรวาลเหลือแต่ความว่างเปล่าในสองหน้า จัดการ Living Tribunal ได้ในหนึ่งหน้า ผิวหนังดูดพลังคอสมิคมาเพิ่มพลังตัวเองได้

เอาง่ายๆคือมันเป็นพวกระดับจักรวาลแล้วอะครับ ซึ่งผมแปลกใจมากที่มันโผล่มา เพราะสเกลพลังมันต่างกันเยอะเกิน ยังคิดไม่ออกเลยavengersจะใชนะได้ไง ยกเว้นมีพวกเทพๆมาช่วย

เครดิต PANTIP
    มีแต่คนเก่งๆรักDeathนะนี่เดดพูลยังรักสงสัย28นนี้ต้องสู้กันและ555

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อยากให้spider man มาแจม

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมอยากให้ฮีโร่ทุกตัวมาร่วมอะ ฮ่าๆ ไม่อยากเอาคนเดียวเฉพาะเจาะจงหนังมันจะได้ดูน่าสนใจยิ่งขึ้นแต่จริงๆแล้วหนังก็น่าสนใจนะอยากดูอยู่เหมือนกัน

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    deadpool + ant man น่าจะมาในภาค2

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    Avengers ยุคก็ตั้งมันยังไม่มี spider man กะ เฮัย วูฟ ครับ แถมตอนนี้มันติด ลิขสิทธิ์ มันเลยมา ไม่ได้ 555+

ผมว่าต้องมีคนมาช่วยแน่เลย Avengers เอา ทานอส ไม่อยู่หรอก

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Springfield อ่านกระทู้
    สปอยล์ทำไมแว้ !!

ปล.ถ้า Wovlerline เข้าทีมได้ก็ดีสิครับ เพื่อนผมก็หวังอย่างนี้ แต่มันก็ช่วยไม่ได้ วูฟเวอร์ลีนเป็น X-men เป็นกลุ่มคนฮีโร่ที่ไม่มีใครยอมรับ
    วูฟเวอร์รีนอยู่อเวนเจอร์ครับ สไปเดอร์แมนด้วย แต่ไม่ใช่รุ่นแรก แถมเวอร์ชั่นหนังติดลิขสิทธิ์คนละค่ายอีก คงไม่ได้เห็นมาโผล่ในหนังหรอกครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    ซุปเปอร์แมนอาจมาภาคหน้าก็เป็นได้

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ถ้าศัตรูเป็นไอ่ตัวนี้จริงๆนะ อย่างน้อยมันก็น่าจะมีพวกฮีโร่ที่มีพลังระดับจักรวาลเหมือนกันมาสู้ด้วยนะครับ ไม่งั้นหละก็ ทีมอเวนเจอร์นี่ ได้หายหมดแน่

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    One Above All ตัวนี้ เถื่อนสุด

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

มากันให้หมดนี่เลย

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 7
    คาดว่าในภาค 2 อาจจะทำให้ Thanos บุกไปเอาถุงมือที่ถูกเก็บไว้ในห้องเก็บอาวุธของโอดินครับ

และคงจะทำให้สู้กันแล้วถุงมือถูกส่งมาลงมายังโลก พอจากนั้นพวกเหล่า Hero ก็พยายามปกป้อง
    ไม่ให้ถุงมือตกเป็นของ Thanos เพราะถ้าได้ไป ก็คงสู้ไม่ได้แล้วอ่ะ เว่อร์เกิน

หรือไม่ก็ หนังอาจจะปรับพลังของถุงมือไม่ให้เว่อขนาดนั้น

นี่คือถุงมือของ Thanos ที่โผล่ในเรื่อง Thor

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ: