ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

เขาคิดอะไรกับผมหรือเปล่าแต่เข้ามีแฟนแล้ว ?

มีรุ่นพี่คนนึงผมแอบชอบอยู่ ผมอยู่ม.1พี่เค้าอยู่ม.5
    พี่เค้ามีน้องอยู่ห้องเดียวกับผมมันบอกพี่เค้าแล้วว่าผมชอบพี่เค้า
    พี่เขาก็ไม่ได้คิดอะไรมาก
    แต่ตอนกีฬาสีผมเล่นวอลเล่อยู่กับเพื่อน3คน
    พี่แกเข้ามาขอเล่นด้วยโดยที่ไม่รู้จักคนในนั้นเลย
    พอเวลาเจอแกผมชอบแอบมองอยู่เรื่อยแต่เพื่อนผมมันก็บอกพี่เค้าชอบแอบมองผมอยู่ประจำเหมือนกัน
    ตอนไปทะเล(ไปทำงานกลุ่มกับน้องแก)กระเป๋าผมเปียกแกยังยื่นทิชชู่มาให้
    แต่เวลาผมนั่งอยู่แกผ่านมาจะชอบแอบมองผมตลอดเลยเพื่อนผมหลายคนมันบอกอะ
    หรือว่าผมคิดไปเอง ?
    ถามหน่อยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เขามีแฟนจริงหรือป่าวครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jerryboyz57 อ่านกระทู้
    เขามีแฟนจริงหรือป่าวครับ
    น้องแกบอกว่าพี่แกกับแฟน ไม่ได้เป็นแฟนกันแต่เป็นเพื่อนสนิทกันตั้งแต่ม.1
    แต่ทั้งร.ร.บอก เป็นแฟนกัน ผมเคยเห็นนั่งกัน2คน กินข้าวกัน2คน นั่งรถกัน 2คน T-T

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เขาชอบคุณแล้ว ล่ะสิ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    แน่นอนครับเขาชอบคุณ เพราะถ้ามองๆ คุณเนี่ยจะมีอะไรซะอีกนอกจากชอบเพราะอยากเห็นหน้า ฟันเกย์ เอ้ยยย ฟันธง !
    [IMG][/IMG]

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    Blog Entries
    1
    อย่าไปคิดไร มากเลย เค้าอาจจะคิดว่า เอ็งเป็นน้องคนนึง ก็ได้ แล้วยิ่งถ้าเค้ามีแฟนอยู่แล้ว อย่ายุ่งดีกว่า รักคนใหม่ง่ายกว่าที่จะจมอยู่กับสิ่งที่อาจจะไม่มีจริง เสียเวลาเปล่า ๆ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baschatpet อ่านกระทู้
    อย่าไปคิดไร มากเลย เค้าอาจจะคิดว่า เอ็งเป็นน้องคนนึง ก็ได้ แล้วยิ่งถ้าเค้ามีแฟนอยู่แล้ว อย่ายุ่งดีกว่า รักคนใหม่ง่ายกว่าที่จะจมอยู่กับสิ่งที่อาจจะไม่มีจริง เสียเวลาเปล่า ๆ
    ผมก็คิดแบบนั้น แต่เวลาแกคุยกับใคร ท่าทางนิสัย ผมว่าใช่เลยอะไม่เคยเจอใครแบบนี้มาก่อน

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เพื่อนผมในวัยเดียวกันเขาก็ ทำแบบนี้กับรุ่นน้อง แต่จริงๆไม่ได้คิดอะไร

สรุปคือแหย่เล่น ส่วนเพื่อนมันก็บอกไปเรื่อยครับ ผมก็เป็นเวลาแอบชอบใครเพื่อนจะแซวว่าเค้ามองมา
    แต่ผมไม่เคยใส่ใจเพราะรู้ว่ายังไงก็ไม่มีทางมอง - -

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ก็ลองถามเขาดูสิครับจะได้รู้ว่าคิดไปเองหรือเขาชอบนายจริงๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monkeybeez อ่านกระทู้
    ก็ลองถามเขาดูสิครับจะได้รู้ว่าคิดไปเองหรือเขาชอบนายจริงๆ
    โหดเกินไป - -

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awazxc1112 อ่านกระทู้
    โหดเกินไป - -
    ใครจะรู้จริงไปมากกว่าเจ้าตัวละ ถ้าผมเดาบางทีเขาอาจจะแหย่เล่นๆก็ได้ มันก็ไม่แน่ นายอยากรู้ก็ต้องถามเขาเองจริงไหมละ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เอาให้แน่ใจก่อนนะครับ ว่าเขาชอบเราจริง

ค่อยไปจีบ ไม่ใช่เข้าไปจีบทั้งทั้งที่ไม่มั่นใจ

เผลอ ๆ อาจได้เลือดกลับมาจากแฟนพี่แกนะ ใครจะไปรู้ 555
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ความเป็นไปได้มี 2 อย่าง
    เอ็นดูเหมือนน้องชาย กับ เขาเริ่มชอบคุณมากกว่าน้องชายแล้ว

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    เอาให้แน่ใจก่อนนะครับ ว่าเขาชอบเราจริง

ค่อยไปจีบ ไม่ใช่เข้าไปจีบทั้งทั้งที่ไม่มั่นใจ

เผลอ ๆ อาจได้เลือดกลับมาจากแฟนพี่แกนะ ใครจะไปรู้ 555
    ตอนผมไม่รู้ว่าแกมีพี่ ผมพยายามทำตัวให้รู้ว่าชอบแกโดย
    แกอยู่ไหนผมตามไปประจำตรงไหนผมผ่านตลอดตอนเห็นต้องมองหน้าทุกครั้ง
    ตอนมีงานที่ร.ร.แกเปิดขายไอติมผมไปกินวันนึง3-4ถ้วย ^^

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    อาจจะแค่ปลื้มรึป่าวหรือว่าเธอชอบกินเด็ก

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ม.1 กับ ม.5 นี่ผมว่าห่างเกินไปนะสำหรับผช. -.-

แต่ไม่แน่ครับเพราะน้องผมที่รุ่นๆเดียวกับคุณยังมีแฟนม.5 เลย.

ปล. เคสเดียวงี้เลย. กีฬาสี.
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ห่างกันเกินนะ ผมว่า พอพี่เค้าอยู่มหาลัย ก็อาจจะจากคุณก็ได้

อันนี้ผมแนะนำนะ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akablood อ่านกระทู้
    ม.1 กับ ม.5 นี่ผมว่าห่างเกินไปนะสำหรับผช. -.-

แต่ไม่แน่ครับเพราะน้องผมที่รุ่นๆเดียวกับคุณยังมีแฟนม.5 เลย.

ปล. เคสเดียวงี้เลย. กีฬาสี.
    รูปร่างน้องพี่กับแฟนของน้องพี่ยังไงอะครับ

ของผม พี่แก ตัวเล็กและเตี้ยกว่าผมอีก