ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880

[PC] BATTLEFIELD : BAD COMPANY 2 [2010/ENG/FULL] SaveUfile 5.42 GB‎

: รายละเอียด :
    มาแล้วเกมส์ที่น่าเล่นสุดๆทำลายได้ทุกอย่างทั้งตึกกำแพงสมจริงสุดๆ ไม่ต้องบอก ก็น่าจะรู้กันหมดแล้วว่าเกมส์ BattleField Bad Company 2 เป็นเกมส์ยิงสงครามยุคสมัยใหม่ (แล้วบอกอีกทำไมฟะ) แต่ว่าทาง EA DICE เค้าก็มีแผนเตรียมพร้อมเอาใจสำหรับคนที่ชอบเล่นสงครามยุคโบราณๆเช่นกัน โดยเฉพาะสมัยสงครามโลกครั้งที่ 2 หรือ WWII จึงได้มีการเพิ่มฉากภารกิจ มิชชั่นย้อนยุคไปรบกันในสมัย WWII ให้เล่นกันด้วยในบางฉาก แต่ว่าหลักแล้วก็จะเน้นสงครามยุคใหม่เช่นเคย

Minimum System Requirements
    Processor: Core 2 DUO @ 2 GHz
    Memory: 2 GB Hard
    Drive: 15 GB for Digital Version Video
    Memory: 256 MB (NVIDIA GeForce 7800GT/ATI X1900)

ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์

:: DOWNLOAD :: 499 MB./Part
    BIT COLO ขอปล่อยได้ทุกเมื่อจนกว่าผมจะบอกว่าหยุดปล่อยแล้วนะครับ แล้วก็ไปปล่อยกันเองได้

BIT
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siriyot00 : 31st July 2011 เมื่อ 18:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    BIT COLO ขอปล่อยได้ทุกเมื่อจนกว่าผมจะบอกว่าหยุดปล่อยแล้วนะครับ แล้วก็ไปปล่อยกันเองได้

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ดูดกันเยอะไม่มีคนยืนยันเลยหรอ ขอดัน อึบๆ

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311

ติดตั้งไม่ได้ครับ ผมโหลดแบบแบ่งไฟล์น้ะครับ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้

ติดตั้งไม่ได้ครับ ผมโหลดแบบแบ่งไฟล์น้ะครับ
    ขอวิธีแก้หน่อยสิครับ ช่วยหน่อยดิ ตั้งกระทู้แล้วดูแลช่วยหน่อยผมลงเกมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    70
    ไฟล์ 'c2.cab' ที่จำเป็นสำหรับการติดตั้งนี้เสียหายและไม่สามารถใช้ได้
    นี้อาจแสดงข้อผิดพลาดของระบบเครือข่ายอ่านข้อผิดพลาดจาก CD - ROM หรือมีปัญหา
    กับแพคเกจนี้

[เท่าที่แปลนะครับ]
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบปัญหาของมัน น่าจะไฟล์เสียอะครับ ใช้โปรแกรมจำลองไดร์วรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siriyot00 อ่านกระทู้
    ไฟล์ 'c2.cab' ที่จำเป็นสำหรับการติดตั้งนี้เสียหายและไม่สามารถใช้ได้
    นี้อาจแสดงข้อผิดพลาดของระบบเครือข่ายอ่านข้อผิดพลาดจาก CD - ROM หรือมีปัญหา
    กับแพคเกจนี้

[เท่าที่แปลนะครับ]
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบปัญหาของมัน น่าจะไฟล์เสียอะครับ ใช้โปรแกรมจำลองไดร์วรึป่าวครับ
    ก็ผมใช้ Power ISO mount image ง่ะ

Tags for this Thread