ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

เบื่อไหม ? พวกลืมแฟนเก่าไม่ได้เซ็ง

คนที่กำลังคุยด้วยคนล่าสุดนี่แหละ ตอนแรกก็คุยดีอยู่หรอก
    คืนนึงผมโทรไปก็ดันรอสาย แถมไม่รับอีกต่างหาก อีกชั่วโมงกว่าถึงยิงกลับมา
    แล้วผมก็โทรหาทุกคืนแล้วก็รอสายทุกคืนเลย ผมถามว่าทำไมรอสายเขาบอกแฟนเก่าโทรมาง้อ
    ผมถามเขาจะกลับไปคบกับแฟนเก่าไหมล่ะ ? เขาก็บอกไม่กลับหรอก ไม่อยากโง่อีก
    สุดท้ายกลับไปคบโดยไม่บอกลากันเลยสักคำ

พวกคุณเคยเจอกันไหมครับ ?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมเจอแต่ คบกันมา 3 ปีแล้วต้องมาเลิกกันเพราะ ความห่าง และเงิน พร้อมได้มารู้ความจริงหลายๆๆอย่างที่เธอสวมเขาให้ผมตลอดมาจากปากของเพื่อนๆเธอหลายคนที่พูดกันเป็นเสียงเดียวกัน และปิดประโยคด้วย ชั้นก็นึกว่าแกรู้แล้ว ว่าเค้าเป็นแบบนี้

ผมเงิบเลยตอนนี้ยังมีทยอยให้รู้มาทีละเรื่องสองเรื่อง รู้แล้วมันเจ็บมากๆๆเลย โดนหลอกมาตลอด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    เจ็บปวดเสมอที่มีเธออยู่ในใจ..

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doujinshi อ่านกระทู้
    ผมไม่เคยเจอครับ แต่ผมว่ามันคงเศร้า ยิ่งผมพึ่งดูการ์ตูนเรื่อง Guilty Crown จบไป เมื่อกี๊แล้วมาอ่านเรื่องของนาย ตอนนี้ต่อมน้ำตาจะแตกแล้ว T^T
    คุณ ๆ อย่าเพิ่งพาออกทะเล

ถ้าผมรู้ว่าจะไปง่ายขนาดนี้นะ ผมยื้อไว้ตั้งแต่ตอนมาทำงานที่บ้านผมละ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3ichm4n อ่านกระทู้
    คนที่กำลังคุยด้วยคนล่าสุดนี่แหละ ตอนแรกก็คุยดีอยู่หรอก
    คืนนึงผมโทรไปก็ดันรอสาย แถมไม่รับอีกต่างหาก อีกชั่วโมงกว่าถึงยิงกลับมา
    แล้วผมก็โทรหาทุกคืนแล้วก็รอสายทุกคืนเลย ผมถามว่าทำไมรอสายเขาบอกแฟนเก่าโทรมาง้อ
    ผมถามเขาจะกลับไปคบกับแฟนเก่าไหมล่ะ ? เขาก็บอกไม่กลับหรอก ไม่อยากโง่อีก
    สุดท้ายกลับไปคบโดยไม่บอกลากันเลยสักคำ

พวกคุณเคยเจอกันไหมครับ ?
    เขาบอกไม่อยากโง่อีก แล้วทำไมถึง ทำละ = =
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ความรักก็ไม่เที่ยงแท้แน่นอน มีรักก็มีเลิก

เคยมีความสุข ครันเวลาผ่านกลับมีทุกข์ได้เช่นกัน

นิรันกาลนั้น ไม่มีที่ให้กับ ยึดถือความรัก วางไว้บนในกามคุณห้า

เพราะไม่พ้นความดับ มีแต่ทุกข์ที่เท่านั้นที่ได้มา

ทุกข์ที่เกิดขึ้นอยู่เพราะการยึดติด เหนี่ยวแน่น ข้องเกี่ยว ผูกผัน

หากรู้เห็นความเป็นธรรมดา เมื่อรักก็ไม่เกิดทุกข์

เพราะได้สดับความทุกข์ เพราะได้มีสติรู้เท่าทันในเวทนา

(ใครเข้าใจ ท่านจะไม่บ่นเรื่องความรักอีกต่อไป)
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ใจบุญ

ให้ไปคบแฟนเก่าเลย แล้วบอกว่า ลองปรับความเข้าใจดูซิ ถ้าเค้าพร้อม

ใจแคบ

อย่าเลย เค้าอาจจะหา หญิงอื่นไม่ได้แล้วมาหาเธอ อย่าไปคบเลย เราเป็นห่วง
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    ใจบุญ

ให้ไปคบแฟนเก่าเลย แล้วบอกว่า ลองปรับความเข้าใจดูซิ ถ้าเค้าพร้อม

ใจแคบ

อย่าเลย เค้าอาจจะหา หญิงอื่นไม่ได้แล้วมาหาเธอ อย่าไปคบเลย เราเป็นห่วง
    ไม่ทันแล้วครับ สถานะเฟสแบบชัดเจนเลย

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    ไม่เคยเจอ แต่มันเียมาก
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 558
    เมื่อก่อนบอกให้คนอื่นลืมๆไป ง่ายจะตาย พอโดนบ้างผมอยากกลับไปขอโทษคนพวกนั้น

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ไม่เคยเจอครับ ผู้หญิงเป็นสิ่งมีชีวิตที่ยากจะเข้าใจถึงแก่นแท้

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    โดนมาเยอะละกรณีเดียวกัน
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)