ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Hawk-eye เท่สุดๆ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ผมว่า เรื่องนี้ สนุกที่สุดเลย มีมุข ฮาๆ มีฉากกินใจ แต่ผมว่า THE Hulk ออกโรง น้อย มาก (แต่มัน เถื่อนดี )

ในทีม ผม ชอบ แต่ THE Hulk ผมว่ามัน เถื่อน

ผมก็ชอบครับเพราะthe hulk เป็นสมาชิกใน Avenger ที่เก่งที่สุดครับ
    ตอนคุ้มคลั่งฮีโร่ทุกคนสุูไม่ได้ แม้แต่ "โทนี่ สตารค์" ซึ่งอุตส่าห์สร้างชุดเกราะไอร่อนแมนรุ่น "Hulk Buster"
    เพื่อรับมือกับมนุษย์เขียวโดยเฉพาะ แต่ก็ทำอะไรพี่แกไม่ได้โดนต่อยชุดแหกกระเด็นปลิวไปไกลสามโยชน์

Hulk Buster

ขอให้อาเบะจงสถิตย์อยู่กับท่าน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ผมดู 3D อะชอบไอรอนแมนสุดละครับ กวนดี 55555+

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ไม่ผิด ครับ คุยกัน สบายๆ ครับ ไม่ได้ เอา VEDIO มา แชร์ ครับ
    ก็พูดคุยเกี่ยวกับเรื่องหนังนะครับ หมวด main ไว้เพื่อจุดประสงค์สำหรับกระทู้ที่ไม่เข้าหมวดใดต่างหากล่ะครับ กรุณาตั้งให้ถูกหมวดด้วยนะครับ เพราะ ที่แยกหมวดไว้เพื่อให้มันเป็นระเบียบนะครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    สนุกมากครับพึ่งดูมาเมื่อวาน

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ฮัลค์มันโกงสุดๆในเรื่องล่ะ ไม่มีใครทำอะไรมันได้เล้ยย

ปล.กระทู้นี้งดสปอล์ยเผื่อคนยังไม่ได้ดู

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้

กวนก่อนตาย = ="

เทพกระจอก!!
    โคตรฮาเลยตอนเนี้ย ตอนช็อตก็ฮา

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    ขอรู้ประวัติตัวนี้หน่อยสิ
    เป็นชาวไททั่น ตอนอายุ 10 ขวบฆ่าแม่ตัวเองเพื่อสังเวยให้เดด (ปิ๊งสาวแต่เด็ก)

จึงโดนเนรเทศไป เคยไปฟัดกับฮีโร่บ่อยๆ ระดับพลังปกติก็พอๆ กับ Silver

เคยครอบครอง

Cosmic Cube ตอนนี้เหล่าฮีโร่เกินครึ่งสู้ไม่ได้แล้ว ตอนนี้ Thanos ตายโดย Mr Mar-vell

ถุงมือเกรียน Infinity Gauntlet Thanos แกมีชีวิตอีกครั้งโดยมีข้อแม้กลับเดดว่าจทำลายจักวาลให้ครึ่งหนึ่ง แต่เฮียแกดันไปรวม Infinity Gem จนครบ 6 เม็ด แล้วเอาไปใส่ถุงมือ แล้วกลับไปจีบเดด แต่เจ้แกไม่รับรักแถมเมินอีก
    ระดับพลังตอนครอบครองถุงมือเกรียนก็พวกคอสมิคบี้อิ้งทั้งหลาย(ยกเว้น Living Tribunal)รุมยังแพ้ละกัน

และ Heart of Universe ตอนนี้เมพสุดๆละ Living Tribunal ก็เอาไม่อยู่ ทำลายจักวาลทั้งหมดเหลือแต่ความว่างเปล่า(อันนี้จำไม่ได้ว่าใครมากู้วิกิจ) สุดท้ายเดดก็ยอมรับรักแก (สมหวังแล้วเกรียน) จบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 3rd May 2012 เมื่อ 22:21

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    แรกก็ดีๆหรอกพอตอนจบ ป๋าโทนี่แย่งซีนไปหมดเลย แต่ Hulk มันเทพอยู่แล้วครับ ใน Ultimate Avengers ถ้าจำไม่ผิดมันสามาร๔ยกค้อน Thor ได้นะแล้วก็สามารถทำให้โลหะ ไวรเบรเนียม แตกได้เพราะรังสีแกรมม่า