ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

Exclamation อยากทราบว่าคอมผมเป็นอะไรครับ

ตอนแรกก็ไม่มีอะไร สักพัก คีย์บอร์ดค้า เมาส์ค้างคับ แล้วมีเสียงลำโพงดัง ตู๊ดๆๆ ติด กันเป็นช่วงๆอ่ะครับ

ทีนี้ผมรีเซ็ท เครื่อง ต้องเสียบ เมาส์ และคีย์บอร์ดใหม่ ถึงจะใช้ได้ครับ แล้ว ลำโพงก็ดัง ตู๊ด ๆ สองครั้งอีก แล้วก็เงียบอ่ะครับ

ใครพอจะรู้บ้างมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ดันๆๆๆๆครับ ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ก็ง่ายๆเลย กำหมัดให้แน่นๆแล้วหวดไปที่เคส แรงสัก2ถึง10ทีให้ดังปั้งๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าโชคดีเคสก็บี้ จบ...