ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Mine Ground Of the ALIEN

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

Mine Ground Of the ALIEN

บทนํา

ณ เหมืองเเร่เเห่งหนึ่ง มีสิ่งมีชีวิตที่พวกเรายังไม่รู้นานหลายพันปีมันฉลาดกว่าเราหลายเท่า ซึ่งครั้งหนึ่งมันเคยมาเยือนโลกของพวกเรา มันสอน
    เราให้รู้วิธีสร้างปิระมิตรู้วิธีการทําปติมากรรมต่างๆ ก่อนกลับไปมันได้ให้ของประหลาดซึ่งคล้ายกับยานในปัจจุบันนี้ เเ้ล้วได้ฝากลูกๆของพวกมันไว้หวังจะยึด โลกที่อุดมไปด้วยธรรมชาติเเละทรัพยากรป่าไม้ เเร่ ต่างๆผ่านไปหลายพันปีมันจึงยังเป็นความลับว่าใครนั้นสร้างปิระมิตไว้ หรือจะเป็นมนุษย์สมัยก่อนที่ไม่มีเครื่องไม้เครื่องมือที่ทันสมัยอะไรเท่าสมัยนี้ ซึ่งเป็นสิ่งที่ยากจะเชื่อ!!!

ตอนที่ 1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pittawat : 9th August 2011 เมื่อ 17:31

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ยังคอมเมนท์ไม่ออกครับ เพราะสั้นมาก
    แต่เท่าที่ดู ลองเพิ่มบทพรรณา และบทบรรยายดูนะครับ แล้วก็แยกการกระทำกับคำพูดออกจากกันให้ชัดเจนด้วยครับ
    ที่ดเหลือรอท่านมอดมาคอมเม้นแล้วกันครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ในผืนแผ่นดินไทย
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    มันยอดมากเลยจ๊อดเดินเข้าเหมืองแร่-เล่นมุข-ตาย-จบ
    คอมเม้นไม่ออกครับสั้นเกิน = =;
    กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ...... วินาทีแรกที่เข้ามาเห็น...

ติด Stun 5 วิ , Silence ครึ่งนาที , จบด้วย Confusion....

อันนี้ขอถามด้วยความสงสัยจากใจจริงเลยละกันนะครับ

เเต่งเอาสนุกด้วยอารมณ์ชั่ววูบ หรือ จะแต่งด้วยความมุ่งมั่นละครับ ?
    ถ้าเเต่งเอาขำๆ ชั่ววูบ แล้วก็หายไปกับสายลม จมไปกับความมืด ก็ขออนุญาตฝังนะครับ = ='

เพราะที่นี่ไม่ใช่สถานที่สำหรับพิมพ์ข้อความ หรือทำการทดลองอะไรเล่นๆ - -

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ขอบคุณทุกcomment นะครับผมจะนําไปปรับปรุง ครับ
    ปล.ช่วงนี้ต้องสอบกลางภาคครับขอโทษด้วย

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    โอเคครับ ถือว่ายังติดตามงานตัวเอง เพราะทีแรกตกใจนึกว่าพวกแอบเนียนเข้ามาปั่นกระทู้ในนี้
    เอาไว้จะรอดูการพัฒนาครั้งต่อไปครับ แต่ขอที่มันเนื้อยาวกว่านี้นะ อันนี้เนื้อหามันเบาเกินไป

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    สู้ต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ครับ